Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Em chưa từng mua Sen, bình luận TT nên dẫn chứng tạm thế thôi bác ạ. :1:
Tại anh Kào soi dữ quá, nên bí thế phải tung chiêu cho ảnh nhầm văn nhọt chơi :21:
Bỏ bu cuôn chim ku ku Qua rồi...
Lên này suốt ngày bị mí anh Troll... anh nào cũng đè Qua ra mà Troll...
Từ ông Mã Minh, đến ông Xôi Bò...lại lòi ra ông Rái Ngó (sen)...hài hài...
Ai đen và đau hơn Qua không...Qua chịu đựng những cơn đau khủng khiếp...từ tinh thần đến thân xác...
Ngồi trong phòng...mà nhìn ra sân cỏ...thấy các ace Thiện tâm thần kinh đi đi lại lại...Qua muốn khóc...thật to...
Qua đang đợi Viện Tâm Thần...thông báo kết quả...mang về cho Cổ xem...hic

Thấy Alpha chạt đang PR anh Bình ầm ỹ, gọi là sai lầm định giá lớn nhất của TTCK VN lúc này rồi top pick of the year bla bla sợ quá thầy ợ :19:
Năm nay sắp clear cái vụ lợi nhuận giảm do đột biến năm ngoái. Năm sau lợi nhuận tăng trưởng 2 con số, em nghĩ giá có thể hít lại 60. Chưa kể, nó cho làm cái dịch vụ chuyển mạng nữa, chắc chuẩn bị cho FPTtelecom gia nhập viễn thông...Em ko rành định giá, nhưng FPT em thấy bắt đầu ngon rồi.
À, còn vụ đầu tư công nữa, cứ ra rả mãi 4.0 thì cũng phải bắt tay vào làm mấy cái dự án IT chính phủ điện tử chứ.

Không thấy báo bác ợ. Tuy nhiên, trước mắt là triển khai cho 14 nhà máy.
https://www.vietnamplus.vn/fpt-la-doi-tac-cong-nghe-cua-carlsberg-tren-quy-mo-toan-cau/524639.vnp
Thế thì cũng đúng hướng phết, anh Bình lại có xèng :1:
Năm nay sắp clear cái vụ lợi nhuận giảm do đột biến năm ngoái. Năm sau lợi nhuận tăng trưởng 2 con số, em nghĩ giá có thể hít lại 60. Chưa kể, nó cho làm cái dịch vụ chuyển mạng nữa, chắc chuẩn bị cho FPTtelecom gia nhập viễn thông...Em ko rành định giá, nhưng FPT em thấy bắt đầu ngon rồi.
Con nặng mông này tăng trưởng DT và LN năm nay cỡ 18-20% là ổn thầy nhỉ. Không biết vụ mua bản quyền Serie A có lãi không chứ K+ lỗ lòi với Premier league :1:

À, còn vụ đầu tư công nữa, cứ ra rả mãi 4.0 thì cũng phải bắt tay vào làm mấy cái dự án IT chính phủ điện tử chứ.
Ngon cũng phải chỉnh tý. Chạm cùng lúc MA150 và MA200 mà xuyên qua được thì khủng quá.

Status
Not open for further replies.
Back