Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Chỉ biết cầu chúc anh an nhiên thôi, chứ tình hình em thấy không ổn cho lắm rồi :4:
Dừng mọi chủ đề về cá nhân nhé, thích mổ xẻ cứ mang Index ra, còn không thì thôi cứ tạm rời xa nhau một thời gian đi :103:
Xa thì nàm thao có thể fuk together? In the cave...hjhj...
Nắm lấy tay nhau...xích lại gần bên nhau...hjhj

Ủa, hoa hồng mình post đẹp thế mà nửa tiếng mới được 1 like. Có lẽ nào tinh thần 4r sa sút đến vậy? :105:
VC mấy anh toàn làm sếp nên vào 4f muộn chị ơi. hehe. chúc mọi người ngày mới vui vẻ

• Like
Reactions: TTN
Họ Mao đã nói: Sự thật là lời nói dối lập lại 1000 lần...Em mới lập có vài lần...La Hán lại bảo: Rai??? Haizzz
Ps: Ko nhớ rõ, phải họ Mao ko, pls kiểm & chỉnh lại...if i were wrong...thanks!
Mình hỉu nhau cũng đủ, đâu cần phải kê kích chi anh? :4:
Bây giờ nhốt anh nữa thì phố phường vắng ngắt, xui cái mà cắt nguồn thì ACE quở em chết.
Lôi ông Pò ra tiếp anh đi, em có việc rồi.
Nice weekend người anh em thíu tìn người nhóe :103:

Bây giờ nhốt anh nữa thì phố phường vắng ngắt, xui cái mà cắt nguồn thì ACE quở em chết.
Cặp đôi thần thánh này xa nhau thì nhớ, gần nhau là thọc ngoáy vui ghê :21:
Ơ, mà anh Pò đi đâu hôm nay thế nhỉ :100:

Thôi...cái lão ăn xôi 10k đấy...thì oánh chứng được bao nhiêu...lôi ra làm gì?
Nắm là nắm kẻ có tóc, vốn ầm 5 tỏi trở lên...bèo nhèo ko thèm kì kèo...hehe
La Hán thượng lộ bình yên...nhớ mang theo cái Thượng Phương Bảo Kích...phòng thân nhóe...kẻo hỏng lốp dọc đường...hehe

Em thấy anh gần như không có bình luận gì. Không lẻ mấy ông trên đây bình luận thị trường, vĩ mô… đọc riết rồi ghiền luôn hả anh?
Thấy cụ Táo gọi bác trên là anh. Xem thử lý lịch hóa ra bác đó 66 tuổi. Không biết 20 năm nữa mình còn đủ sức khỏe về thể chất và tinh thần để tham gia thị trường nữa không?

Thấy cụ Táo gọi bác trên là anh. Xem thử lý lịch hóa ra bác đó 66 tuổi. Không biết 20 năm nữa mình còn đủ sức khỏe về thể chất và tinh thần để tham gia thị trường nữa không?
Đọc còm của chị Đại chợt nhớ anh Cá heo trước đây cũng tuyên bố có nằm liệt giường cũng vẫn chơi chứng...

Status
Not open for further replies.
Back