Đơn xin từ chức !

@Snat: chị ủng hộ em từ chức và rời xa chứng trường vì chị biết chỗ làm của em đang có nhiều thay đổi, em đứng trước sự lựa chọn phải cân nhắc thấu đáo.
Chị ủng hộ e, và chúc e may mắn

Last edited by a moderator:
Kính gửi: HĐQT VC.VN và toàn thể thành viên 4r !
Tôi tên là: Snatcher.
Chức vụ: Moderator.
Với tâm trạng buồn chán và chán đời, do đợt này trade sai dẫn đến thâm thủng tài khoản nặng nề, cùng với việc cháy account bóng, do buồn tình ngồi đánh lung tung, xét thấy bản thân không đủ tầm để làm mod ở một 4r nổi tiếng là "tàng long ngọa hổ" thế này, căn cứ điều lệ tổ chức của 4r, tôi làm đơn này tha thiết đề xuất 2 việc như sau:
1. Cho tôi được từ chức mod.
2. Tiến cử một (hoặc nhiều) thành viên khác xứng đáng hơn vào vị trí của tôi.
Nếu được, thì từ mai tôi có thể đóng tài khoản còm để mặc nó cuốn theo chiều gió, đóng bảng điện để tập trung vào công tác chuyên môn, cày cuốc để có thể một ngày nào đó lại được chơi chứng và chơi bóng.
Tôi xin chân thành cám ơn sự quan tâm xem xét giúp đỡ của HĐQT và toàn thể thành viên.
Trân trọng !

Đọc xong đơn của ông tôi không biết vui hay buồn nữa.

1. Nếu xét lý do xin từ chức do trade sai để tài khoản bị thâm thủng nặng nề thì tôi đíu biết phải đeo bao nhiêu cái "Mo" vào mặt khi vần lù lù ở đây.

2. Nếu xét về "Tầm" thì ôi thôi... vì nói thẳng ra không ai có cái mớ kiến thức về tài chén amater như tôi ở trên đây.

3. Nếu xét đến cái sự lừa vía (he he he) của ông để TT tăng như hôm nay thì tôi phải cảm ơn ông nhiều lắm.

4. Nếu xét về trình độ viết đơn từ chức thì ông còn kém tôi xa. haaaaaaaaaaa (Tôi viết đơn nghỉ việc có 2 dòng thôi ông còn được 7 dòng).

Ps: Chấp nhận "Đơn Từ Chức" nếu tiếp tục thua, còn trong tuần này mà tài khoản "+" thì tiếp tục làm Mod.

EM ủng hộ Snat từ chức. Nếu Snat cảm thấy không thể làm tốt nữa thì nên nghỉ cho thanh thản. Các bác đừng ép Snat quá. Ở đời ai cũng có hoàn cảnh riêng mà. :)

EM ủng hộ Snat từ chức. Nếu Snat cảm thấy không thể làm tốt nữa thì nên nghỉ cho thanh thản. Các bác đừng ép Snat quá. Ở đời ai cũng có hoàn cảnh riêng mà. :)

Tui đồng ý cho snatcher nghỉ PHÉP 2 tuần

@Snat: chị ủng hộ em từ chức và rời xa chứng trường vì chị biết chỗ làm của em đang có nhiều thay đổi, em đứng trước sự lựa chọn phải cân nhắc thấu đáo.
Chị ủng hộ e, và chúc e may mắn
Phục chị mình thật, cái gì cũng biết là sao :P
Theo chị em có nên chuyển công việc ko hihi :D
Đại k em mệt vì áp lực làm Mod thôi chứ em ủng hộ anh tạm nghỉ chức hiệu phó, chuyển sang nghỉ không lương 1 tháng, nhưng vẫn nên lên 4rum buôn dưa lê cho đời nó thanh tao :)

Thua keo này ta bày keo khác bác snat ơi. Nỗi đau này đâu chỉ riêng ai ~o)

Tôi mà có quyền, tôi xé đơn từ chức của ông này.
Cần gì quyền BQT, cứ dùng quyền user, thấy snat xin từ chức là xé đơn thui. Kiểu như họp DHCD, chủ tịch định bán phắn thì cả hội ồ lên không cho...

Oải thì cho nghỉ ngơi, nhưng không được rút lui hehe

Cần gì quyền BQT, cứ dùng quyền user, thấy snat xin từ chức là xé đơn thui. Kiểu như họp DHCD, chủ tịch định bán phắn thì cả hội ồ lên không cho...

Oải thì cho nghỉ ngơi, nhưng không được rút lui hehe

Hôm qua em ủng hộ nhiệt Snat nghỉ, và bỏ chứng thế mà hôm nay Snat nổi lên roài. Mình ngọng níu no nuôn.....

Hôm qua em ủng hộ nhiệt Snat nghỉ, và bỏ chứng thế mà hôm nay Snat nổi lên roài. Mình ngọng níu no nuôn.....
Nâu sờ ta oe. Nếu sờ nách mà lặn luôn thật thì nó là thằng đáng quá chán, dễ đoán quá thì xứng đáng phắn hẳn không thể chơi chứng được. Nay xuống mai lên, ngày kia lại xuống là cái lý có chân của thị trường, không dập dềnh theo thì chơi làm cái gì cho tốn tiền và thời gian.

Chuyện Snat từ chức giống chuyện Lưu Bị ném A Đẩu trong trận Tràng Bản...:)):))

Cám ơn sự quan tâm của các bác.
Dzất cảm động.
Em cũng nhắc lại là em chỉ từ chức mod thôi, chứ bỏ sao được spam, phỏng ạ....~o)~o)

từ chức

Cám ơn sự quan tâm của các bác.
Dzất cảm động.
Em cũng nhắc lại là em chỉ từ chức mod thôi, chứ bỏ sao được spam, phỏng ạ....~o)~o)

Nghe đâu có chức Cục trưởng gì đó đang trống, bác tính qua đó làm à?

Người ta nói, giàu đổi bạn, sang đổi vợ đó.:cool:

Nghe đâu có chức Cục trưởng gì đó đang trống, bác tính qua đó làm à?

Người ta nói, giàu đổi bạn, sang đổi vợ đó.:cool:

Hi hi, ghế đấy nóng quá bác ơi....em lại bị trĩ, ngồi chắc ko hợp...

Giờ mới biết cái topic này.

Thế thì ông cứ dùng cái nick mod đó mà post bài như user bình thường thôi, có gì đâu mà phải từ chức. Danh ảo thôi mà, danh thật (Chủ tịt) ông vẫn nhận mà lại sợ cái danh ảo à.

Hay giữ nguyên chức mod cho cái nick snatcher rồi pass cái account đó cho tôi (mình được cái hám danh, dù là danh ảo, he he) rồi ông tạo nick khác mà spam :D

Giờ mới biết cái topic này.
Thế thì ông cứ dùng cái nick mod đó mà post bài như user bình thường thôi, có gì đâu mà phải từ chức. Danh ảo thôi mà, danh thật (Chủ tịt) ông vẫn nhận mà lại sợ cái danh ảo à.

Hay giữ nguyên chức mod cho cái nick snatcher rồi pass cái account đó cho tôi (mình được cái hám danh, dù là danh ảo, he he) rồi ông tạo nick khác mà spam :D

Bạn bè giề mà tới đám mới hay :rolleyes: Tin hot đăng lên trang nhất mà giờ bác mới biết sao, hịhị !
Snat tếu táo vui chơi chứ có gì mà các bác "phúng" gớm thế, giống bác Ani vậy thui, bày chuyện dzui cũng hay trong lúc "đau thương" này mà, hì.

Trader lâu lâu bị chết dơ tí có gì mà phải xoắn xít, Mod hay ko quan trọng gì, chủ yếu nhiệt tình vui vẻ với AE để còn bên nhau chiến đấu dài dài mờ.
G/L for all :x

Bạn bè giề mà tới đám mới hay :rolleyes: Tin hot đăng lên trang nhất mà giờ bác mới biết sao, hịhị !
Snat tếu táo vui chơi chứ có gì mà các bác "phúng" gớm thế, giống bác Ani vậy thui, bày chuyện dzui cũng hay trong lúc "đau thương" này mà, hì.

Trader lâu lâu bị chết dơ tí có gì mà phải xoắn xít, Mod hay ko quan trọng gì, chủ yếu nhiệt tình vui vẻ với AE để còn bên nhau chiến đấu dài dài mờ.
G/L for all :x

Bác sư tử đang joking mà hiiiiiiiiii

Back