Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

172 mã sàn cứng trên HSX+HNX, xấp xỉ hôm thứ 2 đầu tuần. :105:
Thanh khoản lên 16,5k tỷ cũng được anh ạ
Vụ trái phiếu ở Anh tí gãy lưng đám shadow bank dẫn đến đổ vỡ thị trường nếu NHTW Anh ko kịp can thiệp.
Em nghĩ đợt bán mạnh này cũng ở vay mượn thôi, ko vay bank với CTCK được thì vay shadow bank, đến kỳ giờ ko có tiền, CP xuống bị giải chấp.

Last edited:
:1cool_byebye:
.jpg

Dạ anh chiều qua em full bình rồi. Nghĩ xăng tăng nên tiện hết quất luôn. Lúc chiều em thấy trống trải, vô pvoil hay petro thoải mái mà.
Mợ nấu cơm thiệt chứ, xếp hàng hơn 30 phút để đổ xăng... vê lờ các cây xăng đóng cửa nhập hàng. Ko hiểu cái vụ này có tận dụng để kiếm xiền trên ttck được ko? Kiểu ngắm con PLX ấy Thầy...

Mợ nấu cơm thiệt chứ, xếp hàng hơn 30 phút để đổ xăng... vê lờ các cây xăng đóng cửa nhập hàng. Ko hiểu cái vụ này có tận dụng để kiếm xiền trên ttck được ko? Kiểu ngắm con PLX ấy Thầy...
Ko anh, thực ra chuyện này sớm hay muộn thôi. Nằm ở cơ chế chiết khấu từ đầu mối, nói nhanh là đa cấp. Thằng duói cùng bán ko đủ trả nv bơm thì ko nhập, ko nhập thì hết hàng.

Ko anh, thực ra chuyện này sớm hay muộn thôi. Nằm ở cơ chế chiết khấu từ đầu mối, nói nhanh là đa cấp. Thằng duói cùng bán ko đủ trả nv bơm thì ko nhập, ko nhập thì hết hàng.
Ô kê Thầy, thế thôi ko soi em nó nữa. Kiếm câu chiện khác zui và hấp dẫn hơn... Muốn kiếm tiền nhanh mà sao khó thật.

Ô kê Thầy, thế thôi ko soi em nó nữa. Kiếm câu chiện khác zui và hấp dẫn hơn... Muốn kiếm tiền nhanh mà sao khó thật.
Em thấy kinh nghiệm là phải đạp đầu sóng, kiếm con mạnh nhất trong uptrend mua, ko có con đường khác. Mọi kỳ vọng gặp downtrend đều thành rác cả.
Quay lại lúc ban đầu chập chững vào tt, thế nào mới thật là uptrend, tại định nghĩa của cái này cũng bao la lắm.

Back