Bình luận Bình Luận giao dịch hàng ngày - Nỗ lực phục hồi, tăng trưởng sau đại dịch trong nhiều thách thức.

VC rất nhiều phong cách bác ạ. Đa diện như khối rubik ấy.
Các bác hay còm thường thuộc Buy side, còn cả hội tàu ngầm Sell side lâu lâu mới xuất hiện
Cũng vẫn phải dựa vào TT chung phần nào chứ. Khi gió ngược thổi liên tục thì giảm trade ngắn hạn là điều nên làm. TT này đánh ngắn hạn không dễ đâu vì tất cả các lái đều nằm im sau vụ Q còi chờ rút, trừ 1 vài mã cá biệt. Tiền cũng đang tìm cách rút bớt khỏi TT tránh rủi ro mà.

Cũng vẫn phải dựa vào TT chung phần nào chứ. Khi gió ngược thổi liên tục thì giảm trade ngắn hạn là điều nên làm. TT này đánh ngắn hạn không dễ đâu vì tất cả các lái đều nằm im sau vụ Q còi chờ rút, trừ 1 vài mã cá biệt. Tiền cũng đang tìm cách rút bớt khỏi TT tránh rủi ro mà.
Em thường tỉnh táo rút chân đứng dậy tương đối ổn, nhưng máu mua khi CP điều chỉnh nên đôi lúc vẫn mua hớ :20:

cách tìm 1 file mình đã up lên 4rum như nào anh chị nhỉ? ko nhớ mình up ở page nào

Tâm lý bà con hôm nay đỡ hơn tí rồi nhỉ :1:
Từ hôm qua đã dự là sau hôm nay TT sẽ có tí hồi kỹ thuật, quả ko sai :19:
Sideway trong biên 1440-1520 cũng đc anh, tiền loanh quanh trong sới tìm về CP cơ bản tốt. Giờ tiền rút ra mất giá, ko đầu tư vô đâu đc :21:

Back