Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Năm nay đầu năm theo anh Vượng con VEF, cuối năm theo anh Quyết con ROS là có thể về hưu sớm :)... em thấy bọn đa cấp hay hô ở các hội thảo là đi theo làm theo người giàu là có thể đổi đời, việc dễ thế mà ít người làm được nhỉ :24:

Thời gian cho tỷ phú luật sư bị rút ngắn còn 25 phút liệu a có đưa Rốt từ sàn lên trần ko đây cùng chờ xem

Năm nay đầu năm theo anh Vượng con VEF, cuối năm theo anh Quyết con ROS là có thể về hưu sớm :)... em thấy bọn đa cấp hay hô ở các hội thảo là đi theo làm theo người giàu là có thể đổi đời, việc dễ thế mà ít người làm được nhỉ :24:
ăn VEF xong quen mui theo tỷ phú, quất sách việt nam cháy tài khoản trước khi kịp theo a còi. :1smiley_vn24:

Không hiểu sao dạo này em toàn bị mua đắt trong phiên, chờ nó confirm lần 2 trong phiên rồi mà vẫn bị đắt, anh có bao giờ bị vậy ko ạ?:1:
Chuyện bình thường mà, mình có thể đi tiền dần dần nghe ngóng với những chú đang canh, trừ phi cần phải đua lệnh quyết liệt lúc BO mãnh liệt. TA nó cũng có cho điểm mua hoàn hảo đâu vì tâm lý dân chơi luôn xoay chóng mặt mà, chỉ là 1 vùng giá hẹp. Trung bình giá lên nó cũng giúp giá vốn luôn thấp hơn giá GD, tạo tâm lý tốt hơn.

Chuyện bình thường mà, mình có thể đi tiền dần dần nghe ngóng với những chú đang canh, trừ phi cần phải đua lệnh quyết liệt lúc BO mãnh liệt. TA nó cũng có điểm mua hoàn hảo đâu vì tâm lý dân chơi luôn xoay chóng mặt mà, chỉ là 1 vùng giá hẹp. Trung bình giá lên nó cũng giúp giá vốn luôn thấp hơn giá GD, tạo tâm lý tốt hơn.
Chắc em phải bỏ cách đi tiền cục súc, nhiều khi vẫn lãi nhưng mà hơi cay cú!:3D_3:

Last edited:
cặp England vs Argentina cũng có lúc nóng lúc lạnh. Vưỡn lang thang trong này đấy thây, thầy thử chọn 1 case ưng í mổ tích phưn xem :21:
Chim mồi phải cả cặp nam nữ mới xuân, mất mất FA thì TA cô đơn quá hiệu quả sẽ không cao. Chân tềnh:24:
sp đc cái tào nao; để yên cho ngta bơi trong đại dương huyễn hoặc :4cool_beauty:
p/s: dạo này guest ghé thăm VC đông đáo để.

Status
Not open for further replies.
Back