Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
anh em xem giùm ngay mai có là ngày đẹp không ạ

Nộp hồ sơ xin phép một số thứ

Lịch họ viết thế này

Ngày: Quý Mão, Tháng: Kỷ Hợi
Giờ: Nhâm Tý, Tiết: Lập Đông
Là ngày: Nguyên Vũ Hắc Đạo, Trực: Định
✧ Sao tốt - Sao xấu:

• Sao tốt: Âm đức, Dân nhật, Tam hợp, Thời âm, Bất tương, Ngũ hợp, Minh phệ
  • Sao xấu: Tử khí, Nguyên vũ
✔ Việc nên - Không nên làm:
  • Nên: Họp mặt, xuất hành, đính hôn, ăn hỏi, cưới gả, động thổ, đổ mái, sửa kho, khai trương, ký kết, giao dịch, nạp tài, đào đất, an táng, cải táng
  • Không nên: Giải trừ, chữa bệnh

@Kỷ Sửu lại chạy tránh áp lực à, sợ gì chứ :21:
TT thế này, có ai bắt chủ thớt phải bao lãi đâu mà lo. Ai tay thơm, tay ngoan hay tay chưa ngoan là biết mà :4:
Ngày này Khắc em quá anh ạ, kết quả dự báo: Heo tè bụi rậm... Nên thôi, nhường các Anh/Chị tất, em ngồi im hóng ró! Cố gắng hạn chế chém ở mức ít nhất có thể... :12:

Ngày này Khắc em quá anh ạ, kết quả dự báo: Heo tè bụi rậm... Nên thôi, nhường các Anh/Chị tất, em ngồi im hóng ró! Cố gắng hạn chế chém ở mức ít nhất có thể... :12:
Xem cho vui, lấy relax làm chính chứ đừng lậm quá, mất vui. Anh nói thật đấy. Nếu mà gieo quẻ oánh kết quả như thần thì thế giới đâu có như...bây giờ :1:

Xem cho vui, lấy relax làm chính chứ đừng lậm quá, mất vui. Anh nói thật đấy. Nếu mà gieo quẻ oánh kết quả như thần thì thế giới đâu có như...bây giờ :1:
Trước sàn vàng acb í , cứ hôm nào bí là tung đồng xu thế mà cũng ăn nhiều phết . hi hi hi

Em hiểu ý Anh, và em cũng mong Anh hiểu ý của em: Phòng Cháy còn hơn là Chữa Cháy.
Không ai ngâm cứu Mệnh Lý mà lại đi gieo quẻ oánh bạc cả anh ơi, tất cả vẫn là: Hòa cùng tự nhiên... Hợp thì tiến, Không hợp thì không tiến hoặc lùi. :1:

Status
Not open for further replies.
Back