Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Em xem tít thôi, quan tâm gì ba cái siêu xe đâu :)))))
Thế là Minh Triết đấy...
Ở ngoài thì mê siu xe, muốn lao vào lái thử. Nhưng mà vào lái rồi, lại muốn chui ra ngoài, nhường cho đàn em...chẳng thèm quan tâm.
Nhưng 1 bên là trải nghịm xong rồi bỏ, còn 1 bên là bỏ mà không trải nghịm...mùi vị khác nhau lăm!!!
Ps: Mình chưa lái nhưng mình biết...đừng quy chụp mình thuộc Hội Giàu Có nha!!! :(((

Thế là Minh Triết đấy...
Ở ngoài thì mê siu xe, muốn lao vào lái thử. Nhưng mà vào lái rồi, lại muốn chui ra ngoài, nhường cho đàn em...chẳng thèm quan tâm.
Nhưng 1 bên là trải nghịm xong rồi bỏ, còn 1 bên là bỏ mà không trải nghịm...mùi vị khác nhau lăm!!!
Ps: Mình chưa lái nhưng mình biết...đừng quy chụp mình thuộc Hội Giàu Có nha!!! :(((
Hội nho - cáo à :)))))
C=L
Muzabuza, MACD cắt xuống rõ ràng, Phân Kỳ xác lập...mà vữn đẹp ư??? Quái lạ nhỉ???

“Vẻ đẹp không nằm ở đôi má hồng của người thiếu nữ mà ở trong mắt của kẻ si tình” :5: :5: :5:

Hội nho - cáo à :)))))

“Vẻ đẹp không nằm ở đôi má hồng của người thiếu nữ mà ở trong mắt của kẻ si tình” :5: :5: :5:
Hội Cướp Tầu bị Seal nó ụp sọt...
Vẻ đẹp nằm trong họng súng của bọn Seal mất rồi.
Giờ chỉ mong tàu lạc trôi và Đảo Mắm, làm hàng xóm của lão Zuốc...mới ó Happiness :(((

Giọng văn của 1 Tướng Cướp Tầu sắp nhẩy Tầu chăng ạ?
Nay mà hiện lên Muzabuza (C=L), thì PHÂN KỲ tam đoạn hiển linh ạ?
Ps: Cướp thử việc vẫn lõm, Tầu vẫn lạc trôi theo chìu của Gió ạ...

VNI cứ 5 tháng tăng thì thường có 1 tháng điều chỉnh hoặc Sideway
Không rõ năm nay có vậy không ?
Thôi thì cứ giảm tỷ trọng để bảo toàn thành quả em à :21:

VNI cứ 5 tháng tăng thì thường có 1 tháng điều chỉnh hoặc Sideway
Không rõ năm nay có vậy không ?
Thôi thì cứ giảm tỷ trọng để bảo toàn thành quả em à :21:

View attachment 8465
Thế nà em zai lại phải nhảy tàu đã cướp, tự bơi về bờ...theo anh 2w!!!
2 lần cướp đều lõm, nghề này cũng áp lực phết anh ạ. Cảm ơn anh 2w, đã cho em được trải nghiệm ạ!

món tín phiếu của chị Rose xem ra không có tác dụng gì nhỉ? Tỉ giá vẫn tăng phừng phừng tây nó vẫn bán ròng tằng tằng. Ngoài món tăng lãi suất ra không biết chị còn vũ khí gì nữa không các bác?

VGI ngon vãi :)))
Một mình e nó gánh dm còng lưng… hôm nay e tính dòng đtc nổi sóng mà đen lại dính lúc bọn tây phá bĩnh… dòng bđs cũng bị dìm, hdc vào đánh nhịp 2 nhưng tình hình này phải chờ thêm… đợi phiên mai xem các a mèo đánh tây thế nào rồi tính tiếp…

Giấu kỹ dữ vậy sp? Né thuế à?
Thống kê, 2023 Vịt Ngan kiếm lãi 1,2 tỷ đô la Mẽo, đứng thứ 3 Thế Giới nhé.
=> Team của sp chắc kiếm cỡ 200 trịu đô quớ? Ủn BỎ MẸ lên Top 10 vốn hoá đi sp?
giờ giao dịch p2p mà 300-400tr là đã bị a thuế gõ đầu hỏi thăm rồi, anh bé bé miệng thuiii :cute_smiley77:

các lĩnh vực
giờ giao dịch p2p mà 300-400tr là đã bị a thuế gõ đầu hỏi thăm rồi, anh bé bé miệng thuiii :cute_smiley77:
Nghe 300-400 mà sao thấy xa tầm với quạ sp...haizzz
Ước mơ được đóng thuế, từ 100 đô lên 300tr nó tính thế nào nhỉ? Sp có link tham khảo tính thuế khum?

Còm ở các page số đẹp hy vọng cô thương ạ :63:
Cô chưa thương mà NAV Thầy tăng vun vút, Cô thương nữa thì NAV Thầy lên tận cung trăng...
Mình cũng tranh cồm, Cô ơi thương mình với, chiều tím một loạt được khum Cô?!

Status
Not open for further replies.
Back