Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Vậy câu trả lời của mình: TT chỉnh một tẹo rồi tăng tiếp. Giảm về đâu đó lòng vòng 1250 chẳng hạn.
Bán hết cổ, cầm tiền đi đâu? Ko mua đất, mua căn hộ...thì lại phải quay về. Lãi vay giảm sâu, tiền vnd mất giá...càng gửi tiết kiệm, càng ca mơ run...hihi
Liệu có cảnh sáng bà con hô sập, chiều lại hô đã cướp tàu xong ko @Chán? Dạo này bà con thay đổi tâm lý nhanh như chong chóng nhề :10:

Liệu có cảnh sáng bà con hô sập, chiều lại hô đã cướp tàu xong ko @Chán? Dạo này bà con thay đổi tâm lý nhanh như chong chóng nhề :10:
Chiện bình thường mà anh, quay view dễ, quay action còn dễ hơn ạ.
Như idol DVC chia sẻ bí kíp, trong uptrend, đoạn thân cá, thì nhớ kỹ 3 chữ D. Ắt thành công!

Chiện bình thường mà anh, quay view dễ, quay action còn dễ hơn ạ.
Như idol DVC chia sẻ bí kíp, trong uptrend, đoạn thân cá, thì nhớ kỹ 3 chữ D. Ắt thàng công!
3 chữ D là những gì thế? Anh giờ già cả lạc hậu, ko kịp úp đết với các idol :5:

E thấy phân phối rõ như bầu trời đêm trăng rồi mà. Lại kéo VCB để xả tiếp
Bán hết rồi, tắt bảng đi chơi, đừng ngó nữa Thầy 79 ơi. Chơi cho đã, đến khi nào hết tiền hoặc cổ phiếu về đúng giá mong đợi, hẳn quay về.
Bí kíp nhìn đơn giản, nhưng hiệu quả vô cực...xin được chia sẻ!!!

Vãi nhỉ. À mà sao câu này giông giống câu chị em hay nói thế :19:
Có khi hận Chị vụ VHM anh ạ. Giờ chơi chữ, trêu lại Chị...
Idol nhiều khi có tuổi mà tâm hồn trẻ thơ lắm anh ơi. Vui dã man...
À, quên check, có khi hôm qua idol đã đổi 3 chữ mới. Để em đi xem...kkk

Có khi hận Chị vụ VHM anh ạ. Giờ chơi chữ, trêu lại Chị...
Idol nhiều khi có tuổi mà tâm hồn trẻ thơ lắm anh ơi. Vui dã man...
À, quên check, có khi hôm qua idol đã đổi 3 chữ mới. Để em đi xem...kkk
Vui thế cơ à, đúng như bài hát Đời có bao nhiêu ngày vui của Phạm Hoài Nam nhỉ :21: :24: :24:

Vui thế cơ à, đúng như bài hát Đời có bao nhiêu ngày vui của Phạm Hoài Nam nhỉ :21: :24: :24:
Trận chiến giữa Mã Vân Lục Ngộ vs Cam Ninh, là một trận chiến vô tiền khoái hậu anh ạ. Chỉ có những kẻ mê truyện 3q phiên bản đời thực như em, mới có thể theo dõi được đến cuối của bộ phim này.
Hiện tại, cả 2 tướng đều vui: 1 bên vui vì NAV quý tăng kỷ lục, 1 bên khoái chí khoe NAV 2021 tới nay là khó ai có thể sánh bằng. Điểm chung cả 2 idols, ngoài tiếng cười, NAV tăng, còn có bí kíp: Thôi ko so sánh!
kkk

Trận chiến giữa Mã Vân Lục Ngô vs Cam Ninh, là một trận chiến vô tiền khoáng hậu anh ạ. Chỉ có những kẻ mê truyện 3q phiên bản đời thực như em, mới có thể theo dõi được đến cuối của bộ phim này.
Hiện tại, cả 2 tướng đều vui: 1 bên vui vì NAV quý tăng kỷ lục, 1 bên khoái chí khoe NAV 2021 tới nay là khó ai có thể sánh bằng. Điểm chung cả 2 idols, ngoài tiếng cười, NAV tăng, còn có bí kíp: Thôi ko so sánh!
kkk
Sang nhà mới đi anh ei :)))

Status
Not open for further replies.
Back