Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Cái này ở miền Bắc gọi là kẻng đấy. Lấy vỏ bom làm kẻng báo hiệu. Về sau mới có câu ăn cơm trước kẻng đới :21:
À thế em ko biết, cảm ơn anh Chim đã chú thik ạ.
Em đọc bài của 3 Lát ca, nên tìm cái tranh thấy lời muốn nói. Tìm mãi mới ra cái này khá ưng. hihi

Anh đã nghe về kiểm định chưa. Nói chiêm nghiệm cho nó dân dã :))))
Kiểm định ngày nào báo chả giật tít, bắt từ cục trưởng tới cục phó, mấy trăm mạng rùi. Thầy có thể nói rõ hơn, kiểm định system có bị nộp 200k ko nhỉ?

Kiểm định ngày nào báo chả giật tít, bắt từ cục trưởng tới cục phó, mấy trăm mạng rùi. Thầy có thể nói rõ hơn, kiểm định system có bị nộp 200k ko nhỉ?
Quen dần với việc bắt bớ rồi em ạ. Chỉ DN nào bị ảnh hưởng trực tiếp thì né thôi.
Nghe nói DN đưa tiền giờ nó quay video và ghi âm làm bằng chứng luôn. Như vụ gì liên quan đến anh xx đó. Bảo sao nhanh thế :1:

Có ông nào chịu kiểm định cho em đâu, em phải tự làm thôi :)))

Cảm xúc là kẻ thù, Khoa học là bạn.
“Hãy luôn giữ bạn bè ở gần và giữ kẻ thù còn ở gần hơn nữa”
Ví dụ: Search Bố Già, sẽ hiểu đâu là cảm xúc đâu là khoa học. Ảnh minh hoạ đính kèm.
Kẻ thù cứ kệ nó là nó xán lại gần, cần chi phải giữ :786: :786: :786:

Quen dần với việc bắt bớ rồi em ạ. Chỉ DN nào bị ảnh hưởng trực tiếp thì né thôi.
Nghe nói DN đưa tiền giờ nó quay video và ghi âm làm bằng chứng luôn. Như vụ gì liên quan đến anh xx gì đó. Bảo sao nhanh thế :1:
Dạ, ý em nói là kiểm định system của Thầy Mó, do ai làm, ai giám sát, lịu đút 200k thì system ấy được auto dán tem passed ko ạ?
Em đang tập Lào Cai, giờ chỉ tìm cái gì đó vui vẻ, hề hước...để chiêm nghiệm lí thuyết mới thôi ạ. Chứng cháo tụt hứng quá, ku tí nó ko đam mê, lại đi mê làm youtuber như Mr Beast. TT đi đâu cũng đẹp...

Kẻ thù cứ kệ nó là nó xán lại gần, cần chi phải giữ :786: :786: :786:
Thế là chít rùi, ko đọc báo sáng à, giật tít: Cô Gái gõ cửa 1 tiếng trời, chàng trai trốn ko gặp. Ông Bố chịu hết nỗi, ra nói đạo lý: Đàn ông, nó iu thì nó tự đến, cháu cứ thế này, chú biết sống sao với hàng xóm láng giềng?
=> Chàng trai từ bạn trở thành kẻ thù, nên giữ chặt!!!

Dạ, ý em nói là kiểm định system của Thầy Mó, do ai làm, ai giám sát, lịu đút 200k thì system ấy được auto dán tem passed ko ạ?
Em đang tập Lào Cai, giờ chỉ tìm cái gì đó vui vẻ, hề hước...để chiêm nghiệm lí thuyết mới thôi ạ. Chứng cháo tụt hứng quá, ku tí nó ko đam mê, lại đi mê làm youtuber như Mr Beast. TT đi đâu cũng đẹp...
Trẻ con hỏi 10 thằng thì đến 9 thằng nói ước mơ là làm youtuber, còn lại 1 con thì ỏn ẻn con thik làm... show bizz :)))))

Những công cụ anh set theo chiêm nghiệm của anh là khoa học? =))
thầy hỏi rất pro....bởi khoa học chính xác hông có trong nơi đây....nếu có thì thầy new ton không lỗ chỏng vó....cái gọi là khoa học chẳng qua là thuốc để các thầy enter cho mạnh thôi hiiiiiii

Thế là chít rùi, ko đọc báo sáng à, giật tít: Cô Gái gõ cửa 1 tiếng trời, chàng trai trốn ko gặp. Ông Bố chịu hết nỗi, ra nói đạo lý: Đàn ông, nó iu thì nó tự đến, cháu cứ thế này, chú biết sống sao với hàng xóm láng giềng?
=> Chàng trai từ bạn trở thành kẻ thù, nên giữ chặt!!!
Ông bố này phải cho đi học lớp bình đẳng giới, tư tưởng cũ lắm. Giờ chỉ có gái iu nó tự tìm đến thôi anh :)))))

thầy hỏi rất pro....bởi khoa học chính xác hông có trong nơi đây....nếu có thì thầy new ton không lỗ chỏng vó....cái gọi là khoa học chẳng qua là thuốc để các thầy enter cho mạnh thôi hiiiiiii
Tại new ton bị ám ảnh bởi trọng lực nhưng lại chọn phe long.
Chọn phe short có khi lại khác :)))))

Một phương pháp phù hợp với kiến thức và nhận thức của từng người là phương pháp tốt nhất thầy nhỉ :1:

Chắc Newton chưa học tâm lý chiến, hoặc chưa được cô thương :5:
Cô mà thương thì chấp hết, làm gì cũng đúng :21:

Một phương pháp phù hợp với kiến thức và nhận thức của từng người là phương pháp tốt nhất thầy nhỉ :1:
Đúng chị ạ, cái quan trọng là chọn thứ phù hợp chứ không phải thứ tốt nhất :))))

• Like
Reactions: TTN
Back