Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày- câu chuyện mới của thị trường

:nhieuchuyen::gun_rifle::3D_10::banhbao22::cute_smiley38::9cool_haha::cute_smiley26::banana105::banana105:

Úi…Mấy cái Icon chỉ có trên Ipad
Trên SS Androi và PC không có là sao ta ?
Admin đâu rồi…xử lý giúp :77::77:

Last edited:
Tuy VNI trên MA200
Song nghỉ lễ khá dài
Tạm lui binh nghỉ ngơi

Happy holidays and nice weekend.
:1178::1178::1178::1178::1178::1178::1178:

Last edited:
Tuy VNI trên MA200
Song nghỉ lễ khá dài
Tạm lui binh nghỉ ngơi

Happy holidays and nice weekend.
:1178::1178::1178::1178::1178::1178::1178:
VIC là con hàng được Mèo Mù dùng để nhấn Ni xuống MA200 (tiên phong sáng tạo, kéo John ko theo), nay nó lại dùng để kéo Ni bay xa khỏi MA200 (tiên phong sáng tạo, ko đi theo John).
=> Dáng dấp của 1 Trap Mèo dần dần xuất hiện. Sao mình ko giữ chờ qua Lễ xem sao ạ??? Lễ có gì đáng sợ ạ anh???

VIC trần :))))
Ko có VIC mới đau :(((
Mèo ko bị Thầy Mó thao túng tâm lý, chắc nó ngắm vía anh Chim thật, ko đùa được đâu.
Đúng ra anh Chim chuyển sang làm Travel Bloger thì Ni đã lên 2k9. Lần nào ảnh đi chơi, TT cũng điệp nhỉ? :)))

Anh có phải Dean Le ko nhỉ
Sao em có linh cảm anh giống ông này thế nhỉ
Dean Le là anh nào? Hơi ngố tàu xí, nãy giờ tìm mãi ko ra. Có khi Thầy linh cảm trúng mấy đứa em của mình, job của tụi nó là lang thang Social, dùng nghệ danh Hải Ngoại để kiếm khách về team?!

VIC là con hàng được Mèo Mù dùng để nhấn Ni xuống MA200 (tiên phong sáng tạo, kéo John ko theo), nay nó lại dùng để kéo Ni bay xa khỏi MA200 (tiên phong sáng tạo, ko đi theo John).
=> Dáng dấp của 1 Trap Mèo dần dần xuất hiện. Sao mình ko giữ chờ qua Lễ xem sao ạ??? Lễ có gì đáng sợ ạ anh???

Giảm tỷ trọng cho an toàn thôi
VNI đang sideway mà ct qt & tn đều có vấn đề.

Giảm tỷ trọng cho an toàn thôi
VNI đang sideway mà ct qt & tn đều có vấn đề.
Hương Tràm đã về Việt Nam, đánh bay các thể loại tin đồn, anh 2w chưa đọc showbiz ạ?!
Anyway, Ni sideway nhưng Diamond sắp phá đỉnh. Tiếc cho ku tí nhà em, đem tiền gửi tiết kiệm, bỏ chứng (trước cửa thiên đàn?).
Thank Anh, chúc anh Vui Lễ và nhảy thật sung. Sau Lễ tặng anh em trên zoom một clip dancing bốc lửa trên nền vinahouse anh nha!

Em từng kinh doanh thất bại, chơi tới bến, hết xèng nên khi đọc bài đhcđ anh V em lại thấy hay, chơi tới bến, kệ nó sợ gì! Đời sống có bao lâu.
Nên có khi trong mong manh cơ hội nào đó, em lại tin rằng VF sẽ thành công.
Cổ đông anh V cố gắng nhé. Dạo này em hơi đa cấp, nên gặp ai em cũng động viên.

Em từng kinh doanh thất bại, chơi tới bến, hết xèng nên khi đọc bài đhcđ anh V em lại thấy hay, chơi tới bến, kệ nó sợ gì! Đời sống có bao lâu.
Nên có khi trong mong manh cơ hội nào đó, em lại tin rằng VF sẽ thành công.
Cổ đông anh V cố gắng nhé. Dạo này em hơi đa cấp, nên gặp ai em cũng động viên.
Nói ko phải vuốt đuôi, mà vuốt đuôi thì cũng coi như em zai vuốt đuôi công, đuôi phượng anh nhé. Em theo dõi những lần ẩn hiện của anh zai, thấy có tương quan chặt với Vova ca, rất chặt nữa là khác. Hum nọ em nhờ anh phím, anh bảo Sofa, em zai hơi buồn vì mình đoán sai vía.
Nhưng hum ni, đọc được dòng cồm ment này, em zai lại vui vui, dẫu vừa nộp hồ sơ giải thể. Còn về vụ đa cấp, anh zai đừng ngại ngần, những người từng bảo em là tổ trưởng tổ đa cấp, sau đó họ hát còn sung hơn em nữa cơ...
Happy Lễ nhé Anh Zai. :)))

Back