Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày 2016 ( cuộc chiến tiếp diễn....)

Status
Not open for further replies.
Cảm ơn chị @Colaido! (Mấy chai đằng sau là từ năm ngoái)
View attachment 4076
PS: cái chai ko tem mác là được uống lâu rồi, thấy thích nên giữ lại chai đựng quốc lủi. Hôm nay mới lại được uống lại chai nay và vẫn rất thích :3D_13:
Rượu cũng như chứng, đôi khi thích 1 cổ phiếu nào đó đơn giản chỉ vì thích, vì thấy hợp :3D_13:
Mình giờ rất dị ứng uống hàng tem nhãn, rượu nội thì nhờ người quen nấu, rượu ngoại thì xách chân cho yên tâm.

xách về thì đc ít lắm, cứ tháng 11 hàng năm bọn mình đóng nguyên công về để ae uống tết , phải dán tem vào ko thì bị QLTT bắt phạt chết ngay
Vâng, em mua nguồn bán hàng xách tay chị ạ, chứ xách theo dạng đi chơi, công tác thì ít.
PS: Thanh nữ hôm qua vừa cặp thì hôm nay em cho lên chức CEO rồi. Mong là lên chức thì em nó vẫn ngoan, đừng có đổ đốn :4:

Hi hi hi. Mấy cmt này chắc viết ra cho mình đọc đây :1:
Quả thật là có chút bực mình vì kết quả của năm nay thảm quá. Ngay từ đầu năm đã đặt mục tiêu tìm cách cải thiện hiệu quả đầu tư nhưng loay hoay mãi thành ra cải lùi. Có lúc chán đến tuyệt vọng và điểm cực đại của sức chịu đựng là cú bứt phá của cổ phiếu cao su. Giờ thì ổn rồi, nhưng bị cái là lại tìm thấy cảm giác bình yên khi xa rời diễn đàn, đọc sách thấy vào phầm phập, không như lúc trước vật vã mãi mới được vài trang :21:
Lần này quyết ra đi để tìm đường cứu thân chứ không phải vì giận hờn ai đâu. Đừng băn khoăn vì tôi nữa.

Cảm xúc chi phối nhiều quá

Nói chung là cứ thấy thỏa mái là được... có khoảng dài nhất gần 2 năm mình chả vào VC ấy chứ.... nhưng mà mợ đừng phập phù theo NAV nhé, hức, cái này mem nào cũng được đại sư Vietcurrency chỉ đạo từ 10 năm nay rồi

Cảm xúc chi phối nhiều quá

Nói chung là cứ thấy thỏa mái là được... có khoảng dài nhất gần 2 năm mình chả vào VC ấy chứ.... nhưng mà mợ đừng phập phù theo NAV nhé, hức, cái này mem nào cũng được đại sư Vietcurrency chỉ đạo từ 10 năm nay rồi
dưng đc cái chiều nào cũng túm 5 tụm 3 cafe kiểm thảo cá nhân ; 3,5 ngày lại offline 1 cuộc say say biêng biêng

Hi hi hi. Mấy cmt này chắc viết ra cho mình đọc đây :1:
Quả thật là có chút bực mình vì kết quả của năm nay thảm quá. Ngay từ đầu năm đã đặt mục tiêu tìm cách cải thiện hiệu quả đầu tư nhưng loay hoay mãi thành ra cải lùi. Có lúc chán đến tuyệt vọng và điểm cực đại của sức chịu đựng là cú bứt phá của cổ phiếu cao su. Giờ thì ổn rồi, nhưng bị cái là lại tìm thấy cảm giác bình yên khi xa rời diễn đàn, đọc sách thấy vào phầm phập, không như lúc trước vật vã mãi mới được vài trang :21:
Lần này quyết ra đi để tìm đường cứu thân chứ không phải vì giận hờn ai đâu. Đừng băn khoăn vì tôi nữa.
Chúc chị tìm lại được sự bình yên trong cuộc sống.
Nói xong quay sang thấy em HẰNG lộ nốt vòng 3 rồi.

Status
Not open for further replies.
Back