Bình luận giao dịch hàng ngày 2014- More Gains

Status
Not open for further replies.
vol lạnh mành thấy ghê... thôi các anh BBs MMs kẹo Bim bim socola M&M j đó tdtt nhau dêy9
BBs = Bim bim
MMs = Socola M&M

bá đạo bác :21:

tỉnh cả ngủ :24:

thuật ngữ chiên môn dịch ra ngôn ngữ xì tin rất dễ hỉu :21:

543 rùi mất hay không do mặt mẹt nó quyết hiiiiiiiii

NB: yên tâm dê Bb có cả đạo binh số 1 trên đỉnh cao nguyên bắt đái...do vậy trên 560 mới gọi là đỉnh phún bạch hiiiiiiii
:gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle::gun_rifle:
Tình hình là em thấy dưới sân ga đông người quá Thiền sư ơi, mỗi cụ ném 1 viên thôi cũng vỡ mặt...sao ko nhấn ga cho tàu chạy luôn phát, đỡ phải hứng đá, có hay hơn không ạ ???

Tình hình là em thấy dưới sân ga đông người quá Thiền sư ơi, mỗi cụ ném 1 viên thôi cũng vỡ mặt...sao ko nhấn ga cho tàu chạy luôn phát, đỡ phải hứng đá, có hay hơn không ạ ???
Nhìu khi mặt mẹt nó học Q cao nhân, thử phuộc trong phiên...để mời các cao thủ như yếu Chym xuống làm khán giả, như vậy thì mai chính thức 1 cục White Candle :D:D:D

vol lạnh mành thấy ghê... thôi các anh BBs MMs kẹo Bim bim socola M&M j đó tdtt nhau dêy9
Volume nhìn đúng tởm. Nhưng em lại thấy le lói ánh sáng đâu đó với cái volume tởm này sau giai đọan đứt cáp nặng thời gian vừa rồi. :63:

Volume nhìn đúng tởm. Nhưng em lại thấy le lói ánh sáng đâu đó với cái volume tởm này sau giai đọan đứt cáp nặng thời gian vừa rồi. :63:
Hôm nay làm cái Hammer, mai làm cái nến đỏ dài cũng được rồi :) Đúng tinh thần tiết cung không được thì cắt tiết, đều là tiết cả :D

Status
Not open for further replies.
Back