Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày: Chứng khoán phục hồi cùng nền kinh tế.

Lên thử PDR/QCG xem đè chết vía của A7 ko sp? Trẩu tre đang đăng ảnh anh Cường vs A7 cạnh nhau. Nhìn tướng mặt như nhau, theo lí thuyết, anh Cường lên vị trí yếu nhân, A7 sẽ phải lên như diều gặp gió đó.
Đấy, QCG tím luôn, Vía hiển linh,... Tiếc vì ko còn sức để tẹt. @TuanMinh nể chưa? Hồn Cường Lương nhập Da 7A. hihi

Ok Thầy, rất nể mấy anh già mà 6 múi, quẫy vinahouse như lày. Cố gắng mãi mà vẫn 1/2/1/2 múi bước đều, chắc mình phải thuê PT thật chứ ko đùa...haizzz
Hay có cái giáo trình tự rèn 6 múi nào hiệu quả khum? Thầy quẳng cho mình ngâm cứu thực hành nhoát...tks
Tùy theo cơ địa và chế độ ăn. Muốn nhanh thì nên có chuyên gia tham gia cùng để hỗ trợ và điều chỉnh lộ trình thích hợp.
Tiền nhiều để làm gì anh, thay vì đeo hàng hiệu thì biến mình thành hàng hiệu đi :)))))

Tùy theo cơ địa và chế độ ăn. Muốn nhanh thì nên có chuyên gia tham gia cùng để hỗ trợ và điều chỉnh lộ trình thích hợp.
Tiền nhiều để làm gì anh, thay vì đeo hàng hiệu thì biến mình thành hàng hiệu đi :)))))
Ok, simple is the best. Nhanh gọn lẹ. ;)

A Long Lu chỉ còn toả sáng đến cuối 2026 thôi, sau 2 năm nữa, nếu anh ko chịu quy ẩn ăn cơm vợ nấu, e là nhiều chuyện xấu sẽ xảy đến với anh.
thầy chia sẻ thêm được lý do là gì không ạ? chứ năm nay em all in hpg mãi tới giờ return ytd mới vượt được index mà các thầy chê quá em lại puồn :(

thầy chia sẻ thêm được lý do là gì không ạ? chứ năm nay em all in hpg mãi tới giờ return ytd mới vượt được index mà các thầy chê quá em lại puồn :(
ĐHCĐ anh bảo anh thôi rồi., ko để ý nữa.. để anh Thắng lo liệu

Thầy cứ chơi theo sở thik, ko nên quan tâm đến cồm ment của mình nhoé.
Đây chỉ là 1 trong những nghiệm lí Huyền Mãi Bí (aBình 3 hợp, aLong 3 hình, aVượng 3 mộ), mình nhấn nhá cho Huy Chương Vàng aka Sụt nghiệm chứng. Vận dụng kiến thức liên quan đến Dịch Kinh, Lục Tự,... bất khả đập bàn.
=> 2027, còn lâu lắm với dân Traders. Chúc NAV Thầy nở to hơn nữa, to hơn nãi nhoé!

Back