1001 chuyện trên trời dưới đất...

"Năm anh 30...".:)

Hi hi...Không biết sao nữa Táo ơi.:) Đang dự tính thay đổi thể hình như thế nào,khi so sánh với hồi xửa hồi xưa đó mà! Chắc cũng sắp hồi...xuân hay sao í?:D
Anh tập nhìu quá body đẹp nhưng mà cái mặt hơi bị ốm đó nha ! với lại tấm hình này cặp kính hơi to quá, nếu cặp kính nhỏ hơn vừa vặn với cặp mắt sẽ đẹp và trẻ hơn nhìu :1:

Anh tập nhìu quá body đẹp nhưng mà cái mặt hơi bị ốm đó nha ! với lại tấm hình này cặp kính hơi to quá, nếu cặp kính nhỏ hơn vừa vặn với cặp mắt sẽ đẹp và trẻ hơn nhìu :1:
Có em ở đây chấm điểm cho anh không bao giờ sợ...ế!:) Cảm ơn em. Đúng thật như em nói,khi đó mặt xương xẩu hông à và lại còn đeo cặp kiếng cỡ mấy nhà văn hay khoa học gia gì đó?:D

Có em ở đây chấm điểm cho anh không bao giờ sợ...ế!:) Cảm ơn em. Đúng thật như em nói,khi đó mặt xương xẩu hông à và lại còn đeo cặp kiếng cỡ mấy nhà văn hay khoa học gia gì đó?:D
Sao mà sợ ế hoài vậy anh ? :10:

Ui, chân dài dễ sợ luôn anh KK24 ơi
Hihi...Cảm ơn em khen tặng. Mà hình như ông Trời cho ai gì cũng cho thiếu trước thiếu sau? Nếu không,ai cũng thành ra tự đắc thái quá ? Anh có mỗi cái chiều cao là ưng ý nhất đoá. Hỏi sao không dài được!:D

Chân dài tới nách. :1cool_byebye:
Kha kha...Hình như câu nầy người ta nói mấy cô dân dài thì phải?:) Còn anh,người ta gọi là mấy ông lêu khêu à. Hi hi...Có 1m81 chứ mấy.:) Nhưng mà anh lưng vừa vừa,thành thử chân lỏng khổng.

Kha kha...Hình như câu nầy người ta nói mấy cô dân dài thì phải?:) Còn anh,người ta gọi là mấy ông lêu khêu à. Hi hi...Có 1m81 chứ mấy.:) Nhưng mà anh lưng vừa vừa,thành thử chân lỏng khổng.
Có 1,81m thôi á. Thêm 9 phân nữa thì mới chuẩn. :1cool_byebye:

Có 1,81m thôi á. Thêm 9 phân nữa thì mới chuẩn. :1cool_byebye:
Chỉ cao vậy,mà hồi còn đi học lại cảm thấy mặc cảm mới...uổng chứ! Cao lêu khêu (vì ốm nhom) bị bạn ghẹo mỗi khi...ngóng lên,làm tướng khòm bớt? Khi đó mà biết vụ dinh dưỡng như bây giờ thì anh còn cao hơn bây giờ rồi?:) 1.90m cỡ anh này là quá đẹp luôn.

Cao quá đi dễ u đầu bác Hổ ơi, lại còn dễ bị ế vì cao quá :21: trừ khi quen với gái tây :1cool_look_down:
-Va cột điện. Ủa bóng đèn đường!:D
-Anh cao,cứ đi kiếm em "be bé" chẳng hiểu sao!!:D Mà ngay cả em Tây cũng là chị ruột 7 chú lùn trong chuyện cổ tích thì sao đaay?:)

Back