1001 chuyện trên trời dưới đất...

@whitehat ,em đang tập uýnh demo phải không? Anh không có giờ lên computer giở chart,mà chỉ nhìn sơ bằng màn hình nhỏ xíu Iphone. Em giở D1 ra coi chừng nào Gold nó B.O. thì em cứ lấy cái target = cột cờ nha. Thử đi.
Em demo Sugar anh @KK24 ơi, vẫn trailing stop theo trend. Gold thì em có Mua vàng vật chất ở vùng 1135 - 1120 trước đó. Buồn tình là không những không có lời, mà vẫn còn lõm một ít vì tỷ giá USD/VND kéo xuống. :1:

Thôi,đừng vô nữa. Mod Tú giận anh giờ!:) Nhưng anh nghĩ vầy,"sân chơi" trên VC vui vậy thì đâu ai muốn bỏ đi đâu Tú ơi?

Em vô mục Tiêu điểm. Trang 2.Rồi tìm nữa...Hỏi Cào chỉ cho!

Vấn đề không phải là ai bỏ đi hay không mà là bị đóng cửa, không còn chổ để chơi đó anh.

Các bác khác vui lòng không dẫn link, em đã sửa lại nhưng vẫn có bác không để ý. Thời này chỉ cần hỏi gú gồ là ra, nên các bác không cần dẫn link làm gì.

Vấn đề không phải là ai bỏ đi hay không mà là bị đóng cửa, không còn chổ để chơi đó anh.

Các bác khác vui lòng không dẫn link, em đã sửa lại nhưng vẫn có bác không để ý. Thời này chỉ cần hỏi gú gồ là ra, nên các bác không cần dẫn link làm gì.
Good morning Tú,
Ok anh hiểu ý rồi! Anh cũng đã nghĩ như vậy nên chỉ gởi cái tên,mà không có direct links đó! Hi hi...Bản thân anh cũng không ưa nói chuyện chính trị đâu. Chẳng là vì chỉ có trang đó thì anh Pleiku mới có mặt,nên KK đã không biết cách nào khác. Nhớ rồi. Giữ sân chơi há?:)

Thôi,KK đi tập tạ chút đây! Mấy tuần nay,cảm giác vòng bụng nhỏ bớt xíu mà chưa dám đo. Hi hi...Kiếm "6 múi" đúng là "trần ai" thiệt!!:3D_37:

AUD/USD và XAU/USD gần như "cặp tài trùng".:) Nên muốn hedge thì có thể dùng đến. Hoặc buy or sell luôn cả 2 thì "ăn trọn" hoặc là "lỗ đậm".

Hiện tại,A/U đang là 0.7186 và vàng xoay quanh mức 1165-1168. Nếu ai muốn buy A,tức là đang buy ở "hỗ trợ". Gãy thì nó rất có thể về 0.69xx như chơi! Nhưng KK đã đánh cược BUY AUD (cắt lỗ vài mươi pips). Ai chơi không?:)

Đây là em :105::105:, em hưởng ứng KK cái không KK lại buồn.
Nhìn giống đang xin lỗi bạn gái quá TM keke :111:

Back