Ăn theo,nói leo . Hết Tham lại Sợ ,hết Sợ lại Tham

lang-tu

Well-Known Member
Mời tất cả bà con ai thích ăn theo ,nói leo như tôi thì vào phím hàng và được phím hàng . Chém gió hàng họ thoải mái ,trúng thì ăn ,thua ráng chịu .
Vâng nói chung e khoái những con có thể cho >= 20% LN . Những con cho LN nhỏ hơn thì không khoái.
Bản thân TA ra đời là để Dự .TA là nghệ thuật ,TAer là nghệ sĩ , luôn luôn cần Dự .
Follow khi nó cònfirm theo cái mình Dự .

Last edited:
Hàng nóng mới soi, phục vụ các bác, mình hổng dám chơi! SHN,PVA :14.jpg:
PVA chart đẹp + volume break + giá vẫn đang vùng đáy, ngon nhỉ. Thằng SHN phi tới 600% rồi, vào bi chừ cũng xoắn lắm

Giờ cờ bạc đang thắng thế, coi như game thôi... thời cờ bạc phải chơi CP cờ bạc. SHN em biết quá rõ nên không chơi bao giờ. FLC cũng thế hé hé...

Em mà múc LCG thế nào cũng tiện thể múc luôn ITC... hai thằng này như hình với bóng hí hí
Cùng sắp xuống hố cả thì phải, em ôm mỏi tay chẳng được nước non mịe gì đâm nghi ngờ lắm :(

Mình soi con nào con đó chết lăn quay, thật là vô đối! Thôi đành an phận với gái nhà lành!:14.jpg::14.jpg::14.jpg:

Giờ cờ bạc đang thắng thế, coi như game thôi... thời cờ bạc phải chơi CP cờ bạc. SHN em biết quá rõ nên không chơi bao giờ. FLC cũng thế hé hé...
ừ em vẫn nhớ anh cảnh báo bán SHN khi 20-18 trước khi nó chẩy nhanh về 5.5 năm 2010.

Mình soi con nào con đó chết lăn quay, thật là vô đối! Thôi đành an phận với gái nhà lành!:14.jpg::14.jpg::14.jpg:
Thực ra là các anh tổ lái non gan ít xèng thoai, PVA SHN của bác soi hôm qua đều có cái gap up đầu phiên sau đó mới tèo theo thị trường

Các anh thấy MAX thế nào ạ....
Lại chăn chíp rồi :rolleyes: ngon đó anh, thanh khoản đang ổn, vả lại mới ...lỗ có 1 năm
3.9 em cũng xem xét làm tý để cùng hò hét

Last edited by a moderator:
Lại chăn chíp rồi :rolleyes: ngon đó anh, thanh khoản đang ổn, vả lại mới ...lỗ có 1 năm
3.9 xem cũng xem xét làm tý để cùng hò hét
Tôi mua 4.3 anh dìm hàng thế... 3.9 thì lỗ một mớ rồi cutloss còn đâu...

Tôi mua 4.3 anh dìm hàng thế... 3.9 thì lỗ một mớ rồi cutloss còn đâu...
Em đặt 4 dọa bọn bán nhé. Vì anh em, đắt hơn 1 lai chẳng nghĩa lý gì :5.jpg:

Có nên vào tiếp PVS????
PVS giống MSN, nó là dạng cổ điều tiết thị trường
Cá nhân em đánh giá PVS và PVX là 2 game lớn sòng HA năm nay, giá hiện tại còn rẻ chán

Game đang ăn khách hiện tại là :
-Bán tài sản , thoái vốn đặc trưng là VHG, LCG , dòng P .
-Phát hành tăng vốn FLC , ....
-Thị trường tăng đã lâu dòng CK cũng ăn theo .
VHG thấy ngon quá

Các anh thấy MAX thế nào ạ....
mình cũng vào mạnh 4.15 , mai về
Lực mua mạnh phết, hốt hết mớ lỏng tay rồi. Mục tiêu 6 có khả năng đạt sớm (?)

libi đu tàu với ae đi... đắt chút nhưng vẫn thơm chán :D

mình cũng vào mạnh 4.15 , mai về
Lực mua mạnh phết, hốt hết mớ lỏng tay rồi. Mục tiêu 6 có khả năng đạt sớm (?)

libi đu tàu với ae đi... đắt chút nhưng vẫn thơm chán :D

Vậy hả anh, anh tay to mà bắt cá nhỏ... thôi để em mở topic mới anh em mình săn CP nhỏ ăn bằng lần cho bọn thằng Paven với Camus nó ghen tức nha...

Back