VietCurrency - Hãy vượt lên ! Viêt Nam vô địch !

Bình thường cứ 5k,3k,2k 1 cuộc thui nên để ăn giải cũng khó phết...
Giềng Contest 1,2 năm chán rồi các brao chuyển sang giềng live ,ngán mấy cụ đó vãi chưởng .
Ghét bọn xài VSA dã man,chắc mới hiểu phèng phèng nên ghét :D

Toàn thấy thắng mấy trăm nghìn usd nhỉ, sướng thật đấy....cuối cuộc thi bác NTC làm con Porche rồi....

Hi Bro ! có thấy Bro hay nói về banh bóng không biết Bro có phải nick Snatcher bên Cadovn.com k?
Mình lúc trước cũng có Bet banh có chơi ở Cadovn và ABVN, nick cũng lên năm ngôi sao vàng Gold member mà cũng banh xác.
Có chơi Bet365 với cái chiêu ăn ốm 1.10 ~ 1.30 và chơi tennis cái chiêu gấp thiếp có lợi điều (40-40).
Giờ bỏ rồi tập trung FX thôi

@BIENVN : Dĩ nhiên không phải là BC rồi. đó chỉ là một cuộc thi nên nick nào chẳng được, đâu phải lên 4r lấy nick như thế nói tầm phào làm mất uy danh của BC.
Còn thi thắng thua là chuyện thường ngày ở huyện có gì đâu mà mất mặt, Bro đừng thần tượng hóa BC.
BC có Cửu âm chân kinh thì người khác có Cửu dương thần công vậy thôi, núi này cao có núi khác cao hơn.
Bro lên đó chơi đi rồi mới thấy cao thủ của cao thủ, mình tham gia nhiều contest của nhiều Broker rồi và chỉ có Dukascopy Contest là hay nhất, cách tính point của nó tổng hợp nhiều thứ và mức độ cạnh tranh gay gắt.
Từ lúc nó mở ra 12/2010 đến nay chưa có lá cờ VN ở top đó.
Ngày trước mình nhớ VC.com có một Thread bàn luận về VSA của Bro nào đó ở Singapo nói về những cái hay của nó có Hoangsa tham gia test nói sau 1 năm mới xác thực KQ có hiệu quả hay k? có BC tham gia cho ý kiến nữa nhưng k có chuyên về VSA thì phải, sau đó vì mâu thuẫn gì đó nên BC xóa mất Thread đó luôn.
Còn hiện tại trên Dukas contest có một thằng Mỹ mới 21 tuổi thôi nó dùng VSA good luôn, nó tham gia được 7 tháng mà hết 3 tháng đứng #1, một tháng đứng #9, vị trí hiện tại là 23 với tổng tiền thưởng là 15.500$ rồi, cuối năm tổng kết nó lấy giải cả năm nữa đó, mà nó đứng #1 không đâu toàn phá kỷ lục kiếm được số Pips nhiều và Balance lớn....
Còn Thread này cũng là chổ AE tám cho vui và làm nhà mới cho đông lên thôi có gì đâu, thấy VSG.com lúc nào cũng quá trời mem đang online

Kinh thiệt. 21 tuổi mà đã như thế thì... Em năm nay cũng 21 mà chẳng biết tí gì về tài chánh, cứ mãi lần mò trong cõi u minh T__T. Anh NTC lần này làm xong cái contest thì có gì sang "dạy dỗ" em nhé ^__^.

VC , NTC cố lên.

Hi Bro ! có thấy Bro hay nói về banh bóng không biết Bro có phải nick Snatcher bên Cadovn.com k?
Mình lúc trước cũng có Bet banh có chơi ở Cadovn và ABVN, nick cũng lên năm ngôi sao vàng Gold member mà cũng banh xác.
Có chơi Bet365 với cái chiêu ăn ốm 1.10 ~ 1.30 và chơi tennis cái chiêu gấp thiếp có lợi điều (40-40).
Giờ bỏ rồi tập trung FX thôi

He he, thời đấy quá lâu rồi, nick đấy mình bị ban rồi, giờ lấy nick khác và vẫn chơi, vì không bỏ được và không chuyển được sang FX như bro....
Giờ thì đánh mà để mất tiền thì khó lắm, hihi....

:oXin lỗi các bác chứ tôi thấy trade và thi demo thì cũng giống như "tự sướng" thôi!:rolleyes:

Top contest toàn hàng khủng về Strategy đó ..
1 số thì tập chung vào việc hoàn thiện ,1 số lại tập chung vào việc ghi điểm make pip
còn demo và live chỉ khác nhau 1 cái vạch
Mình vẫn ức vì không thể tham gia contest được .hic

bác có thể show mỗi position lên đây để em và mọi người theo dõi, học tập được chứ ạ
cám ơn bác

@dghuynhtu

Không cần vậy đâu,
Cạnh tranh quyết liệt lém, để anh ấy tập trung cho cuộc đua !!!
Sau này vẫn còn nhiều thời gian mừ...

VC, NTC cố lên !!!

Ít nhất thì nước Việt cũng có cái mà tự hào. Cố lên bác VC ơi, theo dõi bước đi của bác từng ngày

Vị trí hiện tại #5

Chỉ còn Tuần sau là the end. với Balance hiện tại nếu không oánh lệnh nào nữa thì End mình vẫn nằm top 5 Sure.
Còn tiếp tục oánh với Leverage lớn vẫn có cơ hội giành vị trí #2, còn vị trí #1 khá an toàn nên nó oánh size nhỏ kiếm pips không có rủi ro mất vị trí đó.
AE thấy như thế nào an toàn thì ngừng cho lần đầu tiên lá cờ VN trên Top, còn tiếp tục trade có thể lên số #2 or Out khỏi top luôn.
Còn đây là các mức giải thưởng của nó.

Ah còn một vấn đề với thằng hold #1 nó vi phạm rule là tại một thời điểm nó vào 2 lệnh trade trên một cặp tiền EUR/USD, mình có chụp hình account nó làm bằng chứng post trên 4r Dukas chưa thấy phản hồi, không biết có bị trừ điểm hay đánh rớt k? AE có tham gia Dukas contest thì vào 4r report vài lời phụ cho admin xử lý cho nó rớt chơi. Nó là dân Hylap đó hay ý kiến ý cò lắm
link 4r đây : http://www.dukascopy.com/swiss/english/forex/jforex/forum/viewtopic.php?f=48&t=24272&start=580

Nhìn hình AE thấy nó oánh size có 0.1 ah khó drop khỏi vị trí #1 , lệnh EUR/USD nó đánh 2 lần tại một thời điểm đó vi phạm rule.

Chơi tới bến đi bác! Dù gì thì bác cũng được mọi người ở đây rất nể phục rồi!

Top 5 là ngon rồi hihi
Mình thích thằng ấn độ phết đập balance lên 600k lận ...
Còn thằng Sky mấy tháng trước đánh thua tùm lum bó tay z

Back