Về việc các thành viên sử dụng diễn đàn ...

Lúc trước có mấy cái icon động chu chu mỏ nhìn vui vui, giờ không còn. Có add lại được không bác @admin @Ghost ơi :(

• Like
Reactions: Cdg
Không rõ vì lý do nào mà hôm nay tôi không upload được file CCNNRR txt ngày 15.01.2015.zip, dù vẫn upload file CCNNRR xls ngày 15.01.2015.zip bình thường. Cả 2 files đều cùng là files zip. chỉ khác nội dung, mà file CCNNRR txt ngày 15.01.2015.zip còn có dung lượng nhỏ hơn.

Tôi thử cả 2 trường hợp: Upload file CCNNRR txt ngày 15.01.2015.zip trước hoặc upload file CCNNRR txt ngày 15.01.2015.zip sau khi upload file CCNNRR xls ngày 15.01.2015.zip đều cũng chỉ không upload được file CCNNRR txt ngày 15.01.2015.zip.

Vẫn chưa. Không rõ vì lý do gì? Tôi thử file khác thì được, nhưng lại không up được CCNNRR txt ngay 15.01.2015.zip (kể cả trong topic này). Tôi thử xóa file và tạo lại file mới, cũng không được?!

Last edited:
Chào các bác admin. Dạo này không hiểu sao em vào VC rất chậm, nhiều lúc load một trang mất cả phút, thậm chí icon quay mãi. Trong khi vào các trang Web khác bình thường. Sau khi vào được đọc bài thì vẫn thấy các mem khác post bài được nên không rõ đây là trục trặc chung hay cá nhân em.

Gửi @admin,
Mình có Reg một cái nick là @Rùa con ngày 6/6/2015, nhưng đến nay mình không thể nào đổi avatar, hoặc chèn chữ ký vì nó bảo là chưa kích hoạt, phải check email để kích hoạt...thề trước cái màn hình, mình đã bấm resend confirmation... cả chục lần, thậm chí đổi cả email @yahoo.com.vn luôn mà vẫn không nhận được cái email kích hoạt nào gửi qua Yahoo...
Mong @admin thương tình, ra tay tương trợ cái nhoa !!! :thankyou:

Gửi @admin,
Mình có Reg một cái nick là @Rùa con ngày 6/6/2015, nhưng đến nay mình không thể nào đổi avatar, hoặc chèn chữ ký vì nó bảo là chưa kích hoạt, phải check email để kích hoạt...thề trước cái màn hình, mình đã bấm resend confirmation... cả chục lần, thậm chí đổi cả email @yahoo.com.vn luôn mà vẫn không nhận được cái email kích hoạt nào gửi qua Yahoo...
Khà khà! nick hay thía ngày xưa mình có nick rùa vàng cũng có lộc phết!

Gửi @admin,
đã giải quyết cho nick @Rùa con thank bác. lần sau tag đúng tên Ghost của e nhé :heo09:

Back