VC tất niên 2012 !

snatcher

Well-Known Member
Vậy là năm Nhâm Thìn 2012 đã qua đi, một năm con Rồng mà không cất cánh, một năm với mỗi thành viên VC chúng ta ai cũng có niềm vui và nỗi buồn. Người thì vui nhiều buồn ít, người thì vui ít buồn nhiều, nhưng tựu chung lại, ai cũng có nhiều cảm xúc. Để chia sẻ, để đóng gói lại những ái ố trong năm Nhâm Thìn, để mở ra những hỉ nộ trong năm mới Qúy Tị, :D:D trân trọng kính mời các bác, các cô chú, anh chị và bạn bè, thành viên của VC tới dự buổi Tất Niên 2012, cụ thể như sau:
1. Thời gian: 18h00 ngày 4/2/2013 (tức ngày 24 tháng Chạp).
2. Địa điểm: Thanh Hiền cẩu điếm, Mễ Trì thôn, Mỹ Đình phủ, Từ Liêm huyện (chỗ mà ai cũng biết là chỗ nào 8-x8-x8-x).
3. Thành phần: everyone invited.
4. Nội dung: cùng chia nhau chén rượu nhạt, gắp cho nhau những miếng dồi cay, để thấm thía rằng, dẫu năm cũ có nhiều niềm vui và nỗi buồn, nhưng chúng ta là những người hạnh phúc vì đã được trải qua những khoảnh khắc buồn vui đó, để đón năm mới trong không khí trần tục nhưng cũng đầy nhân văn và thi vị :D:D.
P/S: nếu có vướng mắc, mọi người đừng ngại p.m. cho mình.
Chủ tịt.
Đã ký.

Last edited by a moderator:
Thời gian là thứ Hai ngày 04/2/2013 Dương lịch tức ngày 24 tết Quý Tị chứ cụ ơi?

Hic, chuyển tất niên ăn chay thành tất niên thịt chó hả cụ

Thế tất niên rồi à, hay hôm nay 04/2 mới làm hả chủ tịt?

À thông báo là em dặn thằng Songtu mang "Tâm can tỳ phế thận" tửu rồi nhé, anh em yên tâm mà uống thanh lọc cơ thể, kekeke..

@snatcher: Chủ tịch...hihi.

Sáng làm cái cáo thị, chiều thịt con cầy luôn làm sao bà con bán CK kịp để tất niên ăn chơi nhảy múa....:))
Coi như lần này lỗi hẹn, lần sau vậy, mà mần món giề thanh tịnh tí toàn món nóng gáy không à....lại chịu hổng nổi nhiệt, thì chít...hihi.

@snatcher: Chủ tịch...hihi.

Sáng làm cái cáo thị, chiều thịt con cầy luôn làm sao bà con bán CK kịp để tất niên ăn chơi nhảy múa....:))
Coi như lần này lỗi hẹn, lần sau vậy, mà mần món giề thanh tịnh tí toàn món nóng gáy không à....lại chịu hổng nổi nhiệt, thì chít...hihi.
Không sao bác ạ, cái này em cũng đoán trước rồi, cơ bản anh em toàn phàm phu tục tử, nên không hợp với bác...hẹn bác lần sau vậy...
Với lại sinh họat tinh thần là chính mà bác...

Hôm qua mới phát hiện ra 1 mod rởm, ko có bất kỳ tool nào cả. Đề nghị phạt admin thế nào bây giờ nhỉ?

Ặc, off xong rồi à. Em xin lỗi nhưng mà chủ tịt toàn nhắn tin đúng lúc em chơi bài. Nên mở ra ngó xong rồi quên béng mấy lần rồi :(

Ặc, off xong rồi à. Em xin lỗi nhưng mà chủ tịt toàn nhắn tin đúng lúc em chơi bài. Nên mở ra ngó xong rồi quên béng mấy lần rồi :(
Mày chơi thì kém mà cũng lắm chuyện nhỉ....

Back