VC Nối vòng tay lớn -2014

Tình hình ăn chơi thế nào rồi các bác? Sáng bận việc nên không tham gia được tiếc quá. Định chiều nay 14h đi Biên Hoà. Có bác nào ở sài gòn đi cùng e cho vui không? Xe còn dư 4 chỗ.

Rất vui và rất nhiều ảnh nhưng do yếu tố ko public thành viên nên không thể up ảnh.

Rat xin loi ace VC, em ban cham nguoi than trong benh vien nen ko tham gia cung voi ace duoc a! :emoticon-00101-sadsmile:

Chuc ace an choi vui ve nhe !:yahoo_108:

Cảm nhận sau khi tham dự "Nối vòng tay lớn - 2014" là mọi người ai cũng vui vẻ, dễ thương... Riêng Mr4046, trong môi trường online thì thấy gấu lắm nhưng khi gặp ở ngoài thì thấy dễ thương hơn mình tưởng. Gặp tiếp nhiều lần nữa không biết thế nào...:4:

Last edited by a moderator:
Cuộc offline 4.000 năm mới có 1 lần của VC thành công ngoài sức tưởng tượng :D
Cảm ơn toàn thể đặc biệt là God Brother Caheo

@ anh Táo Thổ: em vẫn bụ bẫm dễ thương mà. Tội nghiệp anh Giailang thì bị nghĩ ngược lại (devil)

Nghĩ lại cứ cười một mình. Vui sống là chính mình thật là hạnh phúc phải không các bạn !

@anh Táo... Không thấy em mấu ạ ?

bất ngờ, vui, đọng nhiều dư âm & hoành tráng.
Cảm ơn bác Caheo & các Mạnh Thường Quân. Thanks ACE 2 miền với những thời khắc khó quên!

Rất cám ơn anh Caheo và tất cả các anh, chị, em, các bạn :)

Nhiều cảm xúc quá ạ...vui vẻ, chân thành, tình cảm, hài hước...và còn nhiều nhiều hơn thế nữa...

...nơi ta gặp nhau... :)

chưa bao giờ a nghe bài hát này, nhưng từ nay nó sẽ mãi mãi trở thành thân thiết
vì nó gợi lại phút chia tay tối đó, hơn ba mươi anh em vai khoác vai thành một vòng tròn nhỏ ơi là nhỏ, thật ấm áp
và cùng lắc lư theo giai điệu khắc khoải "và ta nhớ ơi là nhớ... nơi ấy ta gặp nhau... "

chưa bao giờ a nghe bài hát này, nhưng từ nay nó sẽ mãi mãi trở thành thân thiết
vì nó gợi lại phút chia tay tối đó, hơn ba mươi anh em vai khoác vai thành một vòng tròn nhỏ ơi là nhỏ, thật ấm áp
và cùng lắc lư theo giai điệu khắc khoải "và ta nhớ ơi là nhớ... nơi ấy ta gặp nhau... "
Anh Cá cho em gửi lời cảm ơn đến các bạn nhân viên quán Cội nguồn và ... mấy anh công an phường nhé.
Đồng thời xin lỗi mấy gia đình hàng xóm - láng giềng luôn :D

Ngủ một giấc dậy lại nhớ đến tối qua. Nhơ @Vobe quá.....

@Táo... em hiếu động mà vả lại hôm qua gặp đúng Vobe quẩy cũng ác nên cao hứng quá. hi hi hi :D

Cảm ơn anh em, cảm ơn những người đã tạo điều kiện để tui được gặp các anh em 3 miền trong cuộc gặp mặt vui vẻ đến vậy. Khi về đến HN chỉ còn một điều của quẻ dịch chưa biết ứng nghiệm sao: "Chứng ấp nở ngay". Chúc các anh em VC vào hàng tuần trước tuần tới thắng rực rỡ

Buổi offline thật vui và ý nghĩa!
Cảm ơn anh Caheo và BTC đã đã tổ chức chương trình thật đặc sắc. Sông nước Biên Hòa, ẩm thực, tọa đàm CK, giao lưu văn nghệ...tất cả đều quá tuyệt vời!
Mong chờ buổi offline Nối Vòng Tay Lớn 2015! Offline với VC mới biết thế nào là vui, ACE nào không tham gia được xem như mất nửa cuộc đời đó nha :D

Back