VC Nối vòng tay lớn -2014

Thông báo 4: về 2 tiết mục đặc biệt

1. ĐẶT CÂU HỎI với CAO THỦ

Từ lâu nay, bạn vẫn ấp ủ những câu hỏi với các cao thủ đầu mưng mủ VC ?
Hãy nhân cơ hội mặt đối mặt này, đặt câu hỏi trực tiếp, và nhận trả lời trực tiếp với các cao thủ, và những VCers mà bạn quan tâm.
Câu trả lời được giới hạn trong 2 phút.

Lưu ý:
a. Để tiết kiệm thời gian, Bạn sẽ viết câu hỏi ra giấy và gửi BTC, để sắp xếp
(hoặc gửi câu hỏi trước cho @caheo, qua hộp thư VC). Đảm bảo sẽ bí mật tới giây phút chót.
Nếu kg dự off, bạn vẫn có thể gửi câu hỏi qua hộp thư VC.
b. Ưu tiên cho các câu hỏi dí dỏm, vui vẻ, không đi sâu vào đời tư.
c. Bạn có thể chọn chế độ ẩn danh khi đặt câu hỏi

2. TỰ BẠCH:

Để mau chóng kết nối với mọi người, bạn cũng cần nói đôi chút về mình, đúng không ?
Vậy Bạn hãy chuẩn bị vài điều cần nói, gói gọn trong khoảng 1 phút, để tự bạch với ace (đặc biệt nếu bạn là thành viên mới).
Lưu ý:
có thể bạn sẽ nhận được vài câu hỏi. Mỗi câu hỏi, Bạn cũng sẽ ngắn gọn trả lời trong 2 phút thôi nhé.

Last edited by a moderator:

Hãy nhân cơ hội mặt đối mặt này, đặt câu hỏi trực tiếp, và nhận trả lời trực tiếp với các cao thủ, và cả những VCers mà bạn quan tâm.
Các cao thủ có 3 phút để trả lời cho mỗi câu hỏi.

Lưu ý:
(hoặc gửi câu hỏi trước cho @caheo, qua hộp thư VC). Đảm bảo sẽ bí mật tới giây phút chót.

2. TỰ BẠCH:

Để mau chóng kết nối với mọi người, bạn cũng cần nói đôi chút về mình, đúng không ?
Vậy Bạn hãy chuẩn bị vài điều cần nói, gói gọn trong khoảng 1 phút, để tự bạch với ace (đặc biệt nếu bạn là thành viên mới).
Lưu ý:
có thể bạn sẽ nhận được vài câu hỏi. Bạn cũng sẽ trả lời ngắn gọn trong 2 phút thôi nhé.
Anh caheo chu đáo quá, y như những nhà tổ chức sự kiện chuyên nghiệp. Nếu anh thấy có thể phụ giúp anh việc gì, anh cứ "dí tận nơi" nhé.
Hội "Bè lũ 4 tên" còn đang sắp xếp thời gian khởi hành nên chưa gút được chương trình tham dự với anh được. Thời hạn chậm nhất khi nào là phải báo vậy anh? :1:

Hãy nhân cơ hội mặt đối mặt này, đặt câu hỏi trực tiếp, và nhận trả lời trực tiếp với các cao thủ, và những VCers mà bạn quan tâm.
Câu trả lời được giới hạn trong 2 phút.

Lưu ý:
c. Bạn có thể chọn chế độ ẩn danh khi đặt câu hỏi

2. TỰ BẠCH:

Lưu ý:
có thể bạn sẽ nhận được vài câu hỏi. Mỗi câu hỏi, Bạn cũng sẽ ngắn gọn trả lời trong 2 phút thôi nhé.
Em đặt câu hỏi đầu tiên ạ.
CP vẫn giữ nguyên plan tăng trưởng GDP của năm nay vậy Nhóm/ngành nào dẫn dắt để có thể đạt được mục tiêu đó ạ ???

Bác nào ở SG đi xe máy xuống BH hẹn sáng thứ 7 cafe rồi đi chung nhé...số dt của mình: 0934971116 Thanh

Thấy lịch ọp hoành tráng quá, em lại không tham gia được rồi, anh Cá rờ mu em ra khỏi list thôi:2:

Nhìn thấy các bác chuẩn bị chu đáo và hòanh tráng quá thấy cũng có chút tự hào cho VCers và vui ké.... Em không tham gia được cũng hơi tiếc.

Chúc các bác có 1 sự kiện thật vui và thành công...! :emoticon-00167-beer::emoticon-00167-beer::emoticon-00167-beer::emoticon-00167-beer::emoticon-00167-beer::emoticon-00167-beer::emoticon-00167-beer::emoticon-00167-beer::emoticon-00167-beer:

Chắc đang xả thịt con bê rồi.
Kính đề nghị các tay ảnh, các smart phone lớn bé thi thoảng up cái ảnh lên cho anh em theo dõi chúng vui
:cungly::cungly::cungly::cungly::cungly:

Chắc đang xả thịt con bê rồi.
Kính đề nghị các tay ảnh, các smart phone lớn bé thi thoảng up cái ảnh lên cho anh em theo dõi chúng vui
:cungly::cungly::cungly::cungly::cungly:
Mải chém quên mất khoản này. Hôm nay sẽ nhớ

Anh em cho ít hình ảnh âm thanh nhé, đại hội sang ngày thứ 2 rồi mà chưa được xem gì ....

Anh em khi off đến đâu thì nhớ post ảnh lên cho mọi người ở nhà được theo dõi và chia vui cùng nhé.
Chúc buổi offline thành công mỹ mãn. Hy vọng lần off sau ở HN và mình bố trí tham ra được.

Back