VC Nối vòng tay lớn -2014

Ấy mới có thơ rằng (hơi lủng củng, 4-5 anh em vừa sáng tác xong, còn nóng bỏng)

Vào năm Huy dớt thứ 2
VC lâm cảnh bể dâu hoang tàn
Có người tên Lí xách quần đứng lên
Vào năm Li Tổ thứ 2
Anh Heo mở hội VC ọp lài
Quần hùng tụ tại xứ Đoài
Có ngay cô lái lộn vào (?) tham gia

Cô đích thân tham dự hay cử đại diện thế cô? Không chơi avatar nhóe :D
đầu tháng 8 mình đang ở SG,nên đi chơi với mọi người được.
hôm trước anh Cá ra Hn, thì buổi tối mình phải đưa cháu đi nên ko tham gia offline đc .tiếc lắm

Cô đích thân tham dự hay cử đại diện thế cô? Không chơi avatar nhóe :D
đầu tháng 8 mình đang ở SG,nên đi chơi với mọi người được.
hôm trước anh Cá ra Hn, thì buổi tối mình phải đi xa nên ko tham gia offline đc .tiếc lắm

tất nhiên rồi ! weo còm :41:
nếu là nữ thì càng weo còm !
Lý do: mem nữ VC mới đăng ký có 4. nên đang ngại cảnh "hoa lạc rừng gươm" kìa :p

Last edited by a moderator:
Mọi người vui quá, rất tiếc là không có điều kiện tham gia cùng anh em.
Chúc mọi người vui vẻ và Trading thành công !
Best regard to you.

Lâu lắm VC mới có người có tâm và tầm đứng lên đảm nhiệm trọng trách " Trăm bó đũa chọn cột cờ"...hì...hì, quý lắm thay và cũng đáng lắm thay.

Đợt này bản thân rất muốn tham ra, nhưng hiềm 1 nỗi ở xa, ngân lượng vừa phải cộng thêm vào đúng tháng cô hồn, vong nhân xá tội. Nên phải ở lại Thất giữ đài không thể tham gia được thật là buồn và tiếc. Tuy nhiên sẽ có dịp tới đây vô xứ Đoài sẽ diện kiến anh tài đất Phương Nam.

Mong cho đại hội VC Bắc - Nam 1 nhà hành công viên mãn. Xin tùy hỷ công đức các đạo hữu. Omsvasti....!!!!!!!

Do em dang di du lich dai ngay nen khong tham du duoc, hom truoc chat voi anh Caheo ma tiec qua. Chuc ca nha VC Nam bac gap mat vui ve!

Sent from my iPad using Tapatalk

E ở SG, có lẽ đi xe máy vi vu với a DB xuống BH... có anh em nào ở SG đi xe máy xuống BH thì hẹn ở quán cafe nào đó rồi đi xuống chung cho tiện đường và đầy đủ nhé....

anh @caheo ơi: cho Bon xin 1 chỗ với nhé :) em xuống chiều thứ 7 xin 1 ghế tham gia buổi giao lưu và lắng nghe tọa đàm của các anh tài. Cảm ơn anh đã có lòng tổ chức!

Back