VC - Miền Tây ĐBSCL

locke

Well-Known Member
Tình hình là anh em VCSG và VCHN hẹn hò nhau rít thấy ham quá. Em ở miền Tây sông nước, không có điều kiện đi xa nên mạn phép dựng cái chòi lá này, để có chỗ cho anh em hẹn hò trà tửu.
Anh em nào ở Đồng bằng sông Cửu Long thì vào đây í ới nhé, thỉnh thoảng tụ họp off một phát xem thị trường thế nào.
VCHN off: thị trường tèo.
VCSG off: thị trường thăng.
VC ĐBSCL off: ???? (chắc sideway nhỉ?)

Tình hình là anh em VCSG và VCHN hẹn hò nhau rít thấy ham quá. Em ở miền Tây sông nước, không có điều kiện đi xa nên mạn phép dựng cái chòi lá này, để có chỗ cho anh em hẹn hò trà tửu.
Anh em nào ở Đồng bằng sông Cửu Long thì vào đây í ới nhé, thỉnh thoảng tụ họp off một phát xem thị trường thế nào.
VCHN off: thị trường tèo.
VCSG off: thị trường thăng.
VC ĐBSCL off: ???? (chắc sideway nhỉ?)
Họp Cần Thơ - Cầu Khế - Prince Bar đê

Tình cảnh em hơi tréo nghoe tí, e gốc miền Tây mà đang làm ở SG...có dc gia nhập ko các bác

Tình cảnh em hơi tréo nghoe tí, e gốc miền Tây mà đang làm ở SG...có dc gia nhập ko các bác
Ơ, đang ở SG à, thế có đi ọp với mấy ông trên SG ko? Mấy ông đấy ọp suốt.

Tình hình là thứ 7 tuần này có 2 bác VCSG về miền Tây du hí. Dự kiến bãi đáp là Long Xuyên, An Giang.
Anh em nào ở miền Tây mà gần gần đấy thì tụ hội về cho vui nhé. Có gì cứ post trên đây hoặc pm cho em nhé.
Ông @lionking xem sắp xếp ghé chỗ tôi 1 chơi 1 chuyến nhỉ, xem mặt mũi có đẹp zai như avatar ko:53.jpg:

Ơ, đang ở SG à, thế có đi ọp với mấy ông trên SG ko? Mấy ông đấy ọp suốt.
Ko ợ...cv e phải đi tỉnh xuống mấy CN nên ko có off...mấy lần Tú rủ mà ko đi nên...Tú hết rủ lun...hihi

@A Thanhpham: uống hộ em 1 ly chúc sức khỏe chủ nhà "miền sông nước" nhóe. Thanks a!

@A Thanhpham: uống hộ em 1 ly chúc sức khỏe chủ nhà "miền sông nước" nhóe. Thanks a!
Oài, uống làm sao uống hộ được. Tranh thủ về chung đi em. Ngại thì sáng đi chiều về.:emoticon-00105-wink:

Oài, uống làm sao uống hộ được. Tranh thủ về chung đi em. Ngại thì sáng đi chiều về.:emoticon-00105-wink:
Cảm ơn nhã ý của a, nhưng mình e xuống đấy cô độc lắm ạ. Nên thôi các a cứ chung vui cho thoải mái ạ:)
A Thanh tiểu lượng khá lắm, a cứ việc "chăm sóc" cho a ấy :D

Cảm ơn nhã ý của a, nhưng mình e xuống đấy cô độc lắm ạ. Nên thôi các a cứ chung vui cho thoải mái ạ:)
A Thanh tiểu lượng khá lắm, a cứ việc "chăm sóc" cho a ấy :D
Oạch, tửu lượng khá à? Vậy có khi anh phải tính đường chạy trước nhỉ:2.jpg:

Back