Tuanminh's Trading

đầy ông lao vào bác ợ. bồ câu, anh Đơn, Delta, Coninco... gì đủ cả. chạy tiến độ bục mặt ra. bồ cầu cũng dính vài quả phạt chậm tiến độ ở đây
Chắc là quy mô lớn lắm nên chạy tiến độ bác nhỉ!

đầy ông lao vào bác ợ. bồ câu, anh Đơn, Delta, Coninco... gì đủ cả. chạy tiến độ bục mặt ra. bồ cầu cũng dính vài quả phạt chậm tiến độ ở đây
Có mấy người bạn đang rủ em đầu tư vào em Cocobay này, thấy cam kết lợi nhuận tối thiểu là 12%/năm. Bác rành dự án này cho em xin vài lời khuyên với. Thanks!

Có mấy người bạn đang rủ em đầu tư vào em Cocobay này, thấy cam kết lợi nhuận tối thiểu là 12%/năm. Bác rành dự án này cho em xin vài lời khuyên với. Thanks!
Em cũng ko có rành đâu . Nhưng trước có ku em làm bên đấy nó bảo bọn chủ thầu cạn tiền để trả rồi thì phải, bác kiểm tra xem sao nhé :D.
Em có vào cocobay thì giờ vẫn còn đang thấy xây nhiều lắm.

cả đội chạy bán hàng cho dịp APEC, nếu đầu tư thì bác check thêm thông tin đợi qua thời điểm này xem sao chứ em thấy nhịp có vẻ lừng khừng rồi.

Em cũng ko có rành đâu . Nhưng trước có ku em làm bên đấy nó bảo bọn chủ thầu cạn tiền để trả rồi thì phải, bác kiểm tra xem sao nhé :D.
Em có vào cocobay thì giờ vẫn còn đang thấy xây nhiều lắm.
tin vỉa hè thì đội đấy bị cạn tiền, nhưng bán được 1 phần cho tây nên giờ lại có tiền để tiếp tục triển khai dự án rồi.

Back