Tiêu Dao Truyền Kỳ

Cười nữa! :21:
ờ.. không cười. anh không muốn cho biết thì thôi , vì anh có nói ra em cũng chẳng biết . nếu anh nói anh là BC em cũng không bất ngờ....:4::1:
qúa khứ anh không muốn nhắc thì nói chuyện hiện tại và tương lai vậy :)
anh bình luận thế nào về phiên GD ngày hôm nay ??? :)
cám ơn anh

ế ... nghiêm túc cái koi ... .trong lớp không cười thế chứ ????
trả nhời câu hỏi trên của em đi, 2 ông thần nước mặn Cdg, Dash đang hậm hực các sư huynh, sư tỷ, sư bá, sư mẫu, sư nương, sư đệ ... vào phá đây nè chời !!!!!!
KK bị rách áo hoa rồi chờ 1 chút cho anh í hồi tâm đã,
học sinh gì mà phách lối quá với lại đại ka chưa có hứng nói chiện kỹ thuật nha. Ổng í đang check cái list thâu hàng hôm nay

Không phải A Khờ đâu
Vì KK ko nóng tính, lại kiên nhẫn dễ chịu và ko kiêu căng phách lối làng xóm , đệm tục kiểu bụi đời nha
Chỉ có 1 tý tiết kiệm là thiếu vui vẻ , hóm hỉnh thôi
Tất nhiên là e biết anh ko muốn e nhớ nick cũ nữa
Thôi lấy chữ ký của casy nha: I Wish I Could
:clap_1:
ặc vậy ra KK24 là casy ngày xưa:41:, từ nick em lại nghĩ đến người khác cũng cùng thời casy ko biết đúng ko, nhưng võ công thì khác biệt quá

ế ... nghiêm túc cái koi ... .trong lớp không cười thế chứ ????
trả nhời câu hỏi trên của em đi, 2 ông thần nước mặn Cdg, Dash đang hậm hực các sư huynh, sư tỷ, sư bá, sư mẫu, sư nương, sư tử, sư đệ ... vào phá đây nè chời !!!!!!
tiếpi ...có ứng viên đầu hai, ứng viên nè nộp hồ sơ sau...chắc suy nghĩ kỹ hơn :4::4::4:

hôm nay là ngày đẹp của KK, vì tự dưng nhà cửa dỡ mái thoát nếp ách tắc khô cứng của học thuật của mô phỏng giả định cp của nhịp điệu Vni
ko biết chị có đang lai rai hông mà câu này lủng củng phết. :21:

thôi để các lão tiền bối ... hàn huyên tâm sự; canh ba đêm nay cắp sách gõ cửa sau vậy anh @KK24 :1:

em nghĩ đến người chuyên về FA cơ chị ạ:102:
chuyên FA ngày ấy có Nassim, Involio, echxanh với langtoideplam
Nhưng thôi, e đừng để í tìm nữa.
p/s: còn nếu muốn thì chị cho e 1 gợi í nhé: ngày 15/4 anh í add nick và mở thớt này
Thông thường ko bỗng dưng ai đó tự nhiên đi làm 1 việc ngẫu nhiên, thật miệt mài kiên trì mà ko có định hướng trong tâm thức, chỉ có thể anh í đang củ rình 1 món đồ nào đã rơi mất hoặc cần nhặt lên mới. Hoặc giả như ng đi xa lâu ngày đang cần lấy lại nhịp bước đồng dạo với đồng hồ Market.
Quay về ngày tháng, tìm thấy sở thích sẽ biết đc món đồ cần trao đổi, ngón nghề của anh í tuyệt đấy chứ chỉ còn phải khắc phục đc điểm T+ để đánh ngắn ngày
Còn Nick chả còn có í nghĩa j cả.

Last edited:
Back