Thua chứng là chuyện buồn

Mình đọc tâm sự của bác Tí ở trên và thấy bác mua ssi dựa vào cái kênh ngang ở giữa chừng trời thì lo cho bác thôi. Cá nhân mình thì với ssi chỉ để mắt đến nó khi về vùng 22( chưa tính chia). Thị trường mình không đưa ra nhận định

Mình đọc tâm sự của bác Tí ở trên và thấy bác mua ssi dựa vào cái kênh ngang ở giữa chừng trời thì lo cho bác thôi. Cá nhân mình thì với ssi chỉ để mắt đến nó khi về vùng 22( chưa tính chia). Thị trường mình không đưa ra nhận định
Mềnh là mềnh hỏi cái cơ sở: Ví dụ chart nó cho thế này, thế kia, FA nó biểu hiện thế này, thế nọ? Mrk vào downtrend thế lọ, thế chai. Vâng, là cái cơ sở.

Mềnh là mềnh hỏi cái cơ sở: Ví dụ chart nó cho thế này, thế kia, FA nó biểu hiện thế này, thế nọ? Mrk vào downtrend thế lọ, thế chai. Vâng, là cái cơ sở.
Tui mà bị hỏi như vầy thì cũng bó tay thôi :)
Mỗi người mỗi "cơ sở" khác nhau, nếu không cùng một trường phái thì chia sẻ khó lắm.

Ngày mai chắc SSI bật lên lại 27.7 - 28 chăng anh Tý:1:
Đó là điều tui mong đợi khi enter vào cái deal này đó bigsan.
... dự kiến: SSI sẽ hụp xuống dưới 27.0 một chút xong rồi sẽ hồi về trên 27 một chút, đầu phiên sau thì hứng khởi bốc lên gần 28 sau đó có thể sẽ tuột dần về lại khoảng 27.3 - 27.5 . Vì đoán điểm hưng phấn là sáng T6 này nên vào hôm T3 ...

Last edited:
Back