Thông báo về việc sử dụng diễn đàn

Status
Not open for further replies.
Tất cả các chữ đứng sau chữ : Latest: MÀU TÍM rất chói mắt, hơi khó chịu
Đê nghi chuyển sang màu XANH ĐEN & giống nền chữ Post Reply ở dưới cùng ý !!!

Kiểm tra lai AVATAR xem sao không Moving đươc ?
Avater em đã sửa lỗi moving được rồi nhé ..........

cái này em sửa rồi mà

màu xanh rùi ae nhé ... có chỗ nào chưa được các bác cứ đóng góp nhiệt tình em sửa luôn ạ

^^ vì một cộng đồng vietcurrency vững mạnh và trong sáng. Hôm nay tôi chính thức cài đặt phần mềm tự động khóa các từ cấm. tất cả các từ không lành mạnh gây ảnh hưởng sấu tới diễn đàn đều bị cấm.

mod & admin thich mau xanh a, do la mau trung tinh, ca nhan em thich mau vang golden hon. hinh nhu chu fia ngoai trang chu nho hon chu trong text body, da moi thi phai fresh, phai khac trc di,....but thoi, tuy moi ng. hehe...

mod & admin thich mau xanh a, do la mau trung tinh, ca nhan em thich mau vang golden hon. hinh nhu chu fia ngoai trang chu nho hon chu trong text body, da moi thi phai fresh, phai khac trc di,....but thoi, tuy moi ng. hehe...
em chân thành cảm ơn góp ý của bác. em sẽ cố gắng chỉnh sửa cho phù hợp nhất có điều gì bất cập mong bác góp ý.

Chào các bác, lâu lắm em mới trở lại được diễn đàn. Mong có sự cấp phép chính thức để diễn đàn trở lại thời hoàng kim của mình.

Logo hiện tại cũng được nhưng em thấy cho nó có một cái khung nền trắng để cho nổi bật, chứ không sẽ chìm nghỉm trong cái background.

Thread Bình luận giao dịch hàng ngày là hot nhất nên các bác ráng duy trì và chăm chút cho nó sâu hơn.

Nếu được mời Bang chủ ghé về nhà thì tuyệt. :-)

Các cụ để cái khung trong mỗi bài viết nhìn nổi quá. Em đồng ý là phần được reply để màu xanh nhạt khi đọc sẽ dễ dàng phân biệt được bài cũ và bài mới hơn.

Các cụ để cái khung trong mỗi bài viết nhìn nổi quá. Em đồng ý là phần được reply để màu xanh nhạt khi đọc sẽ dễ dàng phân biệt được bài cũ và bài mới hơn.
oke cái này tối mình sửa hì hum qua tí toáy nghịch tí mà ....

Các bác xem tại sao cái logo VC lại bị nền trắng thế kia. Không đổi màu trắng cho hợp với màu nền xanh à? Nếu không đổi nền được thì xem có khung nào viền nó vào cho đỡ trơ.
Hay thử đổi màu chữ Currency sang màu đỏ sậm, chữ Viêt vẫn màu đen, nền xanh diễn đàn xem nào cho nó có khói lửa tí :D
Thanks

Cái lề trái cụ kéo rộng ra tý nữa để cho cái NICK NAME nằm trên 1 dòng nhìn đẹp hơn. Đang để hơi hẹp nên nó phải xuống dòng nhìn ko đẹp lắm.

Các bác xem tại sao cái logo VC lại bị nền trắng thế kia. Không đổi màu trắng cho hợp với màu nền xanh à? Nếu không đổi nền được thì xem có khung nào viền nó vào cho đỡ trơ.
Hay thử đổi màu chữ Currency sang màu đỏ sậm, chữ Viêt vẫn màu đen, nền xanh diễn đàn xem nào cho nó có khói lửa tí :D
Thanks
em biết việc đó nhưng mà do trình độ photoshop của em cùi quá em không sửa nổi a có thể giúp em việc này được không

em biết việc đó nhưng mà do trình độ photoshop của em cùi quá em không sửa nổi a có thể giúp em việc này được không

Cái logo này ngày xưa G&R chế tạo cho name badge của VCHN club. Bang chủ thấy đẹp nên dùng đó nên mình nghĩ là nhờ G&R check lại xem dùng font gì là ổn.

thank bạn thôi kệ mình chú tâm chỉnh sửa dao diện đã logo tính sau...

Cái lề trái cụ kéo rộng ra tý nữa để cho cái NICK NAME nằm trên 1 dòng nhìn đẹp hơn. Đang để hơi hẹp nên nó phải xuống dòng nhìn ko đẹp lắm.
oke đã chỉnh sửa font chữ và căn chỉnh kích thước phù hợp hơn nhé .... Có khi em là AD nhiệt tình nhất nhất quả đấy :p chiều ý khách hết mức luôn. Ai có góp ý cứ mạnh dạn nhé em hứa là sẽ có câu trả lời thỏa đáng cho các bac.

check email nhé, góp ý vài thứ qua email rồi
Oke em đã sửa cũng tạm tạm rùi ạ còn cái lấy tin tự động thì em đã làm thành công chỉ lấy tin được của thằng http://www.forexfactory.com thôi anh ak. tin tức nằm ở đây : Click 30 phút tự động lấy tin 1 lần, và khóa không cho thành viên bình luận nói chung là chỉ có được đọc.

Last edited by a moderator:
Cái logo VietCurrency được sửa về chuẩn như xưa rồi. Nhưng cụ Admin chú ý nhé. Chữ VietCurrency thì chỉ có hai chữ cái là chữ V (chữ đầu tiên) và chữ C (đứng thứ 5) được viết hoa thôi nhé. Như thế nhìn Pro và nên giữ đúng khuôn trong xuyên suốt của diễn đàn. Em nhìn thấy đâu đó viết VietCurrenCy (có 3 chữ cái viết hoa) không đẹp bằng. Mong cụ để ý nhé.

Status
Not open for further replies.
Back