Thông báo về việc sử dụng diễn đàn

Status
Not open for further replies.
Xem trên note 3 mà vẫn phải kéo qua kéo lại mới xem được, ... nhọc quá :D

Các mod thử xem có cách nào làm nội dung bài viết vừa khít trên các loại mobile ko nhể

hiện tại thì plugin Tapatalk của diễn đàn đang sử dụng bị lỗi (do dùng bản Free) nên có thể những ai đang sử dụng ứng dụng này chưa thể vào được diễn đàn. BQT đang tiến hành khắc phục. Vậy kính mong mọi người thông cảm.

Hiện tại thì Plugin Tapatalk của 4rum đã hoạt động lại được bình thường. Mọi người nếu vẫn bị lỗi thì nên gỡ bỏ hết phiên bản hiện tại trên điện thoại và download trên store phiên bản mới nhất. Vậy kính mong các bác thứ lỗi cho sự bất tiện này.
BQT kính báo!

Đề nghị admin bỏ từ "con c_h_ó" ra khỏi danh sách các từ cấm.
Post bài nói về con c_h_ó mãi không được :(

Không có ngoại lệ bác ơi, bác thử sử dụng từ "cờ hó" hay "dog" xem sao. Tránh cho diễn đàn có những tiếng chửi, chửi thề.
Xin cảm ơn!

Vietcurrency từ xưa không thường xuất hiện việc chửi bới nhau bằng những từ như là "con c_h_ó" cho dù lúc ấy không có kiểm duyệt các từ ngữ này. Lo xa đến mức ngăn chặn quá nhiều từ thông thường như vậy thì cũng là cực đoan thái quá.

Tui post một bài (trích dẫn) nói về những con c_h_ó , sau khi chuyển hơn một tá dog thành cờ hó mà vẫn bị chặn không cho post thì bắt đầu thấy nản và không muốn làm tiếp nữa. Ngoài cờ hó ra hình như còn một số từ khác nữa tương tự.

Ờ một khía cạnh khác: dùng con dog để chửi nhau thì khác gì là con cờ hó đâu nhỉ ?

Vietcurrency từ xưa không thường xuất hiện việc chửi bới nhau bằng những từ như là "con c_h_ó" cho dù lúc ấy không có kiểm duyệt các từ ngữ này. Lo xa đến mức ngăn chặn quá nhiều từ thông thường như vậy thì cũng là cực đoan thái quá.

Tui post một bài (trích dẫn) nói về những con c_h_ó , sau khi chuyển hơn một tá dog thành cờ hó mà vẫn bị chặn không cho post thì bắt đầu thấy nản và không muốn làm tiếp nữa. Ngoài cờ hó ra hình như còn một số từ khác nữa tương tự.

Ờ một khía cạnh khác: dùng con dog để chửi nhau thì khác gì là con cờ hó đâu nhỉ ?
Dùng tiếng anh, nghe nó sang mồm hơn tiếng Việt hay sao ấy :D

Cảm ơn bác đã đóng góp BQT sẽ xem xét, và cân nhắc. Cảm ơn bác đã đóng góp

Admin hướng dẫn cách thay avatar cho nó rõ được không? Kích thước ảnh? Dung lượng ảnh thế nào là hợp lệ?
Không hiểu sao cái avatar nhìn bị mờ quá thể :D

Admin hướng dẫn cách thay avatar cho nó rõ được không? Kích thước ảnh? Dung lượng ảnh thế nào là hợp lệ?
Không hiểu sao cái avatar nhìn bị mờ quá thể :D
kick thước ảnh của bác bé quá, dung lượng dưới 2mb bác ak. chọn độ phân dải ảnh ngon ngon 1 chút là đk mà.
còn cách thay avatar thì bác làm như lúc upload avarta mà bác đã có đó.

Ko làm sao vào VC từ cái laptop ở nhà. Trong khi mấy cái forum khác thì vẫn vào được. Ko biết do mạng FPT lởm hay bị chặn hay do win XP ko vào được

Ko làm sao vào VC từ cái laptop ở nhà. Trong khi mấy cái forum khác thì vẫn vào được. Ko biết do mạng FPT lởm hay bị chặn hay do win XP ko vào được

bác có cài proxy gì không, em chưa gặp trường hợp nào như bác. có thể pm skyper để em hỗ trợ nhé: ngohanhduc

Heeeee, tưởng mỗi mình em bị chặn không cho vào VC hóa ra còn bác nữa, hôm nay thấy mới vào được. nhưng mà trong cái rủi lại có cái may, 8 ngày không vào được VC thì NAV lại tăng được gần 20% hiiiii, chắc em phải hạn chế vào đây mới được! Hình như các nick có vần t đứng đầu đều không vào được 8 ngày vừa rồi thì phải?
khả năng là bác này dùng firefox + win xp

Status
Not open for further replies.
Back