Thị trường trứng gà

vừa về 3 tháng , sang năm mới đc đặc cách " có chức " , hy vọng năm nay thuận lợi trong khó khăn
Thế hôm nào rửa chức nhỉ, nhớ bảo thằng đệ nó đãi ra tấm ra món nhé:5cool_big_smile:

Đà Nẵng đang trên đà phát triển vượt bậc nên nhiều trứng trên sàn có nét hấp dẫn riêng như MAS , PDB , HCC mới đây còn thấy thêm cả VCC , có lẽ phải làm 1 chuyến vi hành cho biết Đà thành thế nào . Nảy sinh nhiều thứ , loay hoay giữa chọn hàng thị trường hay đầu toi vào những DN mà mình chưa nắm rõ lắm , cả quý 1 bơi bơi :3D_70:

Đà Nẵng đang trên đà phát triển vượt bậc nên nhiều trứng trên sàn có nét hấp dẫn riêng như MAS , PDB , HCC mới đây còn thấy thêm cả VCC , có lẽ phải làm 1 chuyến vi hành cho biết Đà thành thế nào . Nảy sinh nhiều thứ , loay hoay giữa chọn hàng thị trường hay đầu toi vào những DN mà mình chưa nắm rõ lắm , cả quý 1 bơi bơi :3D_70:
Trùng ý tưởng thế nhỉ :1:

Trùng ý tưởng thế nhỉ :1:
trùng ý tưởng cp hay trùng ý tưởng đi du lịch hả anh :1cool_look_down: nếu trùng ý tưởng du lịch thì nhờ tết nói chuyện với trưởng khoa @TTN nghe chê Vũng tàu bẩn , coi báo chí đà lạt , nha trang cũng ko khá hơn . Hỏi 1 vòng thì thấy ai cũng khen Đà Nẵng .
p/s : quan tâm đời sống bà con đến thế là cùng , nói gì cũng lắng nghe hết

trùng ý tưởng cp hay trùng ý tưởng đi du lịch hả anh :1cool_look_down: nếu trùng ý tưởng du lịch thì nhờ tết nói chuyện với trưởng khoa @TTN nghe chê Vũng tàu bẩn , coi báo chí đà lạt , nha trang cũng ko khá hơn . Hỏi 1 vòng thì thấy ai cũng khen Đà Nẵng
Biển Đà nẵng thì tuyệt vời rồi. Nước trong nhìn tận đáy, sạch sẽ và yên bình.
Đừng quên thuê cái xe gì đó đi hóng gió, ngắm cảnh nhé. Đêm Đà nẵng đẹp đến mê hồn.

trùng ý tưởng cp hay trùng ý tưởng đi du lịch hả anh :1cool_look_down: nếu trùng ý tưởng du lịch thì nhờ tết nói chuyện với trưởng khoa @TTN nghe chê Vũng tàu bẩn , coi báo chí đà lạt , nha trang cũng ko khá hơn . Hỏi 1 vòng thì thấy ai cũng khen Đà Nẵng
Ơ, hot boy mà chưa đi DN bao giờ á, thật là đáng tiếc. Nhà mình đi nghỉ hè ở DN đến 5-6 lần rồi mà vẫn thích: Biển, Dịch vụ, ăn uống, tham quan đều rất ổn.:113:
Trùng ý tưởng CP chứ. Thậm chí con em còn làm 1 lô đất ven biển rồi để đi về cho tiện :1:

Biển Đà nẵng thì tuyệt vời rồi. Nước trong nhìn tận đáy, sạch sẽ và yên bình.
Đừng quên thuê cái xe gì đó đi hóng gió, ngắm cảnh nhé. Đêm Đà nẵng đẹp đến mê hồn.
:15::15: tả nghe hấp dẫn ghê luôn ha ha. Chị mới đi Đà Nẵng à.

Back