Thị trường trứng gà

Linh cảm từ tháng 9 đến tháng 3 năm sau dễ kiếm tiền anh :7smiley_vn12:
Cần nhiều yếu tố để thành 1 trader/investor giỏi , trong đó sentiment là 1 thứ rất mơ hồ để tạo ra sự khác biệt giữa họ . Sẽ ko ai hiểu Buffet , Soros , Druckenmiller , ... tại sao lại làm như thế . Nó thuộc về trực giác và công việc chung là họ chứng minh dc trực giác mình đúng bằng các cơ sở khoa học .

Khi đám đông nói về CVT một cách vô thức trong đầu nghĩ về FMC và gõ chart xem . Cái gì khiến bản thân làm thế , ko biết , chỉ biết là cả 2 đều đang tăng tốt .

Cần nhiều yếu tố để thành 1 trader/investor giỏi , trong đó sentiment là 1 thứ rất mơ hồ để tạo ra sự khác biệt giữa họ . Sẽ ko ai hiểu Buffet , Soros , Druckenmiller , ... tại sao lại làm như thế . Nó thuộc về trực giác và công việc chung là họ chứng minh dc trực giác mình đúng bằng các cơ sở khoa học .

Khi đám đông nói về CVT một cách vô thức trong đầu nghĩ về FMC và gõ chart xem . Cái gì khiến bản thân làm thế , ko biết , chỉ biết là cả 2 đều đang tăng tốt .
FMC chị được MBS gửi khuyến nghị ngày 15/10 sau em 1 ngày.Dạo này mình bỏ TK bên đó nên nó gửi muộn.

Hôm nay nó gửi j thế . Thứ 2 em đang chuẩn bị all in 1 mã đây [emoji38]
Hôm nay tính mua rồi nhưng sáng tự nhiên đổ bệnh cả ngày ko buồn đặt lệnh .
Không thấy gửi gì. Nhưng 19/10 thì có 1 lô dài. Khỏi bệnh chưa?

Mà đừng all in . Kinh bỏ mẹ, nhiều ông mất xác cũng chỉ vì quá tự tin thôi đấy.
Cảm ơn lời khuyên chân tình . Em mà mất xác thì VN vỡ nợ mất :) Soros cũng lên bờ xuống ruộng khi còn trẻ mà , đau quá khắc tự buông .

Cảm ơn lời khuyên chân tình . Em mà mất xác thì VN vỡ nợ mất :) Soros cũng lên bờ xuống ruộng khi còn trẻ mà , đau quá khắc tự buông .
Phải hiểu rằng đôi khi cảm nhận của mình đúng đến kinh ngạc, nhưng hãy tự nhủ rằng nó có thể chỉ là 1 sự trùng hợp ngẫu nhiên thôi và vẫn phải tuân thủ các biện pháp phòng vệ.

Chị xin lỗi vì đã làm em phật lòng nhé, nhưng như vậy tốt cho em hơn. Cái nghề này xảy chân là rơi xuống hố luôn.
Ngày 3/11/2013 ở cf công viên Nghĩa Tân ; anh Lê Chí Phúc có nói 1 câu như thế này " tao chỉ có một lời khuyên cho mày là 3 năm tới mày không nên dùng margin để mua cổ phiếu " ; chị có nghĩ em giận ko :)
Em hay gặp mọi người nhưng chủ động nói chuyện về CK thì chỉ với thằng em và Yara . Còn lại thì em gặp gỡ mọi người vì lý do khác [emoji9]

Ngày 3/11/2013 ở cf công viên Nghĩa Tân ; anh Lê Chí Phúc có nói 1 câu như thế này " tao chỉ có một lời khuyên cho mày là 3 năm tới mày không nên dùng margin để mua cổ phiếu " ; chị có nghĩ em giận ko :)
Em hay gặp mọi người nhưng chủ động nói chuyện về CK thì chỉ với thằng em và Yara . Còn lại thì em gặp gỡ mọi người vì lý do khác [emoji9]
Gặp tôi vì lý do gì đây? :102:

Ai kêu tôi đó, có tôi đây.
Được anh Skynel phím nhiều mã ngon, mới 1 tháng mà sắp đạt target 6 tháng hết rồi :1178:

Back