Thị trường trứng gà

Đêm qua nằm mơ thấy ai đó nói nay mua trứng giá thấp thì 3 ngày sau bán đc lãi tí tí . Chả biết đúng không ???

Đêm qua nằm mơ thấy ai đó nói nay mua trứng giá thấp thì 3 ngày sau bán đc lãi tí tí . Chả biết đúng không ???
Trứng gà, trứng cút hay trứng vịt lộn hot boy ơi :D
Thông thường có một điều oái oăm và trớ trêu là thường trứng sẽ rất rẻ khi các nhà buôn còn rất ít tiền, không biết lần này có đúng không.

Tất cả các loại trứng đều đỏ thẫm thế này thì lượng người bán nhiều hơn mua là hiển nhiên , nhưng là cơ hội để cơ cấu là rổ trứng , nhất là 6-12 tháng tới dòng tiền sẽ rất chắt chiu . Cửa sáng cho trứng ung là ko còn nhiều .

Trứng gà, trứng cút hay trứng vịt lộn hot boy ơi :D
Thông thường có một điều oái oăm và trớ trêu là thường trứng sẽ rất rẻ khi các nhà buôn còn rất ít tiền, không biết lần này có đúng không.
Thi thoảng bác chim có những câu rất hay, đáng để ghi lại.:41:

Lỗi kinh điển khi theo dõi giá trứng hằng ngày là ... sợ như ai dù nó đi y hệt dự đoán cá nhân . Tây múc lại y như dự đoán và nó còn múc bao lâu . Chịu . Nhưng bọn nó kỷ luật hơn chây đờ Vịt .

Đời thật lạ . Mình ko quan tâm ai dùng cách j nhưng họ luôn tò mò mình dùng cái gì . Đố mà đoán đc .

Có bình yên, phong độ hay viên tịch rồi ?[emoji40]
Cảm ơn bác đã chiếu cố khai thông thần kinh .
@thietkieutam đi buôn trứng thì có vẻ ma giáo nguy hiểm thế thôi chứ ngu bẩm sinh . Bác chơi chữ thế này đến bố em nghĩ 1 tháng cũng ko ra , em di truyền từ ổng nên em rất chắc chắn .
3 không : buôn trứng mà bình yên thì cả làng Vũ Đại buồn ; phong độ cũng ko vì nếu thế đã ngồi với em người mẫu nào đó trên 4 vòng vi vu rồi chứ ko ở đây , tạch cũng ko nốt nhưng đang chờ đợi xem mình sẽ tạch chỗ nào .

mình đánh giá cao Skynel ở điểm nhạy bén & linh hoạt. ngoài những khả năng phân tích, định lượng, thì nhất - nhì hơn nhau ở điểm này. :emoticon-00167-beer:

Cảm ơn bác đã chiếu cố khai thông thần kinh .
@thietkieutam đi buôn trứng thì có vẻ ma giáo nguy hiểm thế thôi chứ ngu bẩm sinh . Bác chơi chữ thế này đến bố em nghĩ 1 tháng cũng ko ra , em di truyền từ ổng nên em rất chắc chắn .
3 không : buôn trứng mà bình yên thì cả làng Vũ Đại buồn ; phong độ cũng ko vì nếu thế đã ngồi với em người mẫu nào đó trên 4 vòng vi vu rồi chứ ko ở đây , tạch cũng ko nốt nhưng đang chờ đợi xem mình sẽ tạch chỗ nào .
cảm ơn CT mới đúng! hiiiiiii

Em nghĩ cả ngày ko hiểu ý sâu xa vủa bác Thiết . Híc trứng làm ung não .
tui là nông dân mà, nghĩ sao nói dậy hiiiiiiii
+ bác thích game chiến võ lâm, nên hỏi có tử thủ hông "xuống tấn trung bình mã" hay còn gọi mã tấn thủ
+ tịch: là tịch tà kiếm - cut nút hiiiiiiiiiiii

Cứ từ từ , đã lên tàu là không làu bàu
Bác Skynel có còn quan tâm tới BSI không, em chơi từ dạo nó tiến 7 lên 10 thì dừng, đến giờ nhìn lại chẹp đúng là so far so good . Bác cho em xin một số ý kiến của bác về ẻm và target 2014 nếu có thể. Thanks bác nhiều

Bác Skynel có còn quan tâm tới BSI không, em chơi từ dạo nó tiến 7 lên 10 thì dừng, đến giờ nhìn lại chẹp đúng là so far so good . Bác cho em xin một số ý kiến của bác về ẻm và target 2014 nếu có thể. Thanks bác nhiều
Chắc bác theo dõi BSI bên VF. Key năm 2014 là tái cơ cấu và deal Vietnam Airline cũng đã xong . Target 100% như em dự đoán nhưng thú thật là em cũng chỉ 5-8.x .
Năm 2015 key cũng đã mở rồi ; 50% & more .
BSI lợi thế 2 mảng lớn nhất là IB và bond . Sau tt36 nguồn máu sẽ sụt giảm trầm trọng trong khi lợi thế ko đổi đòi hỏi ... tăng vốn . Nhìn cách đánh chắc bác cũng hiểu em đang muốn nói j :D
Key phụ là số DN IPO càng nhiều thì mảng bán lẻ càng thuận lợi. Túm lại 15 & bit more .

Chắc bác theo dõi BSI bên VF. Key năm 2014 là tái cơ cấu và deal Vietnam Airline cũng đã xong . Target 100% như em dự đoán nhưng thú thật là em cũng chỉ 5-8.x .
Năm 2015 key cũng đã mở rồi ; 50% & more .
BSI lợi thế 2 mảng lớn nhất là IB và bond . Sau tt36 nguồn máu sẽ sụt giảm trầm trọng trong khi lợi thế ko đổi đòi hỏi ... tăng vốn . Nhìn cách đánh chắc bác cũng hiểu em đang muốn nói j :D
Key phụ là số DN IPO càng nhiều thì mảng bán lẻ càng thuận lợi. Túm lại 15 & bit more .
Vâng, chính xác là em đã theo BSI khi tham gia VF nên mới biết bác để hỏi thông tin tư vấn, cảm ơn bác nhiều vì câu trả lời cặn kẽ. Em sẽ theo dõi và tìm hiểu thêm, biết đâu lại được một deal tốt:1:

Thành bại trong tích tắc ,một là cuộc đời nở hoa , hai là cuộc sống bế tắc .
27/11/2014 14h40p , tt trứng đảo điều đồng loạt với các loại trứng bất động đậy . 1 loạt quay ngược đầu , liếc sơ 1 quả trứng luôn chạm sờ ma 200 thì bật ngược lại , lạnh lùng ATC 80k chấp nhận đẩy hẳn 1 lai , hôm sau nhồi thêm tí cho đủ lít . Nói chung hay ko bằng hên , tài giỏi ko bằng cô thương . Lượn tiếp t3 rồi nghỉ noel .

Back