Thị trường trứng gà

Target nhắm chừng 100 đó nhưng bàn cho vui thôi chứ vào giờ lại khó vào vì ko có vị thế đẹp. Mua 6x giờ kêu mua thì mất đạo đức quá :21: có anh hotboy ĐN mua đâu ngày 4-5/3 đó.
thanks anh. kể mà lượn được về 77-78 thì lên tàu cùng anh cũng ấm ạ. e cũng ngắm nhưng lúc đó kẹp con hàng khác :D

Mình mua IDC giá tạm dc, lẽ ra phải mua PXL hay VGC, VCS, UDC,...cách đây mấy phiên rồi nhưng từ lúc bị covid khả năng tập trung kém đi, lại thêm việc chỉnh sửa phương pháp làm trading kém hẳn. Thôi lại đành chờ mùa thu.

Attachments

6.2 KB · Views: 19
Coi cp dc phím để có thêm nhiều ví dụ thực tiễn thôi chứ đánh theo cp dc phím rồi làm sao biết khi nào mua và khi nào bán :) cũng ko tự chọn cp dc.
Em đánh cp dc phím đâu anh. Em thử LIG, G36
Nhưng đánh cp phím tốt mà. Làm em ăn thèm vác nặng, được các anh chia sẻ, vào sau ủn xe bò. Anh thích em ủn hay các quĩ vào VC đọc trộm ủn :1:

Em đánh cp dc phím đâu anh. Em thử LIG, G36
Nhưng đánh cp phím tốt mà. Làm em ăn thèm vác nặng, được các anh chia sẻ, vào sau ủn xe bò. Anh thích em ủn hay các quĩ vào VC đọc trộm ủn :1:
Quen tự thân vận động rồi nên ác cảm với phím hay hô hào rủ rê nhau đánh cp.
Anw, chỉ cần anh đọc 2 mã là biết anh đã có tiến bộ trong tư duy nhìn cp. Bình thường như trước anh sẽ bảo sao lại chọn LIG, khó hiểu,...

Quen tự thân vận động rồi nên ác cảm với phím hay hô hào rủ rê nhau đánh cp.
Anw, chỉ cần anh đọc 2 mã là biết anh đã có tiến bộ trong tư duy nhìn cp. Bình thường như trước anh sẽ bảo sao lại chọn LIG, khó hiểu,...
Chúng sinh căn cơ khác nhau, nhưng đều muốn được sống và yêu thương.
Anh thừa năng lượng, không dùng thì nổ tung :1: em thì cố nghe các anh mà học mót thôi.

Back