Thái Ất Kể Giờ

Đứng trước sự ra đi của người vĩ đại, thân tui cũng không giữ mãi Toẹt Chiu can rung của Tử Vi tả pín lù...hic
Bát tự Người: Tân Tị / Tân Sửu / Tân Dậu / ???

Sinh sau Tiểu Hàn 2 ngày, Quý nắm lệnh, nên Quý cũng chính là Can Rung, chỉ cần VẬN, TUẾ, NGUYỆT va chạm tất hỉ kỵ hiển lộ ngay.
Năm Mậu Tuất, Mậu Quý tương tác, Tuất Sửu tương tác.

Đó là thể Tự kỷ bác học,còn nhóc anh thể chậm phát triển;nhìn mặt mày đẹp trai,sáng ngời tinh anh nhưng lại bị thế..!
Anh nghĩ nhóc không đc như lá số đâu @3 Kào ơi.
Anh đọc thử bài này:
http://giadinh.net.vn/gia-dinh/hanh...ky-thanh-nhung-tai-nang-20170403141428419.htm

Thằng em đặt cược 100$, nếu 33 năm sau Cậu Bé làm Quan, anh HL thua độ 1tr$. Tỷ lệ cược quá hấp dẫn nếu tính theo Tỷ lệ Bộ Trưởng/Thường Dân tại Việt Nam!

anh Kào nhờ gọt cho em xem em hợp BDS hay CK hơn; em thì nghĩ ko phải cả 2 :4:. em sinh 17h30 ngày 17/10/1987. tks anh
Bạn cho xin thông tin chính xác đến từng phút nếu có thể, đặc biệt là nơi sinh. Tui tra thấy giờ chính ngọ ở sài gòn, vào ngày bạn ra đời phải trừ đi tận 22', nếu vậy thì lại dính giờ Khe.
Bạn có vợ con chưa? Nếu có thì cũng cho xin thêm thông tin để kiểm chứng trụ giờ (khi cần thiết). Nếu chưa, thì cho tui xin thông tin về thời gian tốt nghiệp Đại học/Cao đẳng, cũng để kiểm chứng trụ giờ.

#RIPStephenHawking

Bạn cho xin thông tin chính xác đến từng phút nếu có thể, đặc biệt là nơi sinh. Tui tra thấy giờ chính ngọ ở sài gòn, vào ngày bạn ra đời phải trừ đi tận 22', nếu vậy thì lại dính giờ Khe.
Bạn có vợ con chưa? Nếu có thì cũng cho xin thêm thông tin để kiểm chứng trụ giờ (khi cần thiết). Nếu chưa, thì cho tui xin thông tin về thời gian tốt nghiệp Đại học/Cao đẳng, cũng để kiểm chứng trụ giờ.
giờ sinh thì 17h30 đó anh; nơi sinh thì là Huyện Thanh Chương Nghệ An. em có vợ con rồi; vợ sinh 15h ngày 23 tháng 3 năm 1989 cũng tại Thanh Chương Nghệ AN; Con trai sinh 22h ngày 28/9/2015 tại Biên Hoà Đồng Nai; em Tốt nghiệp Đại học tháng 8/2010. dữ liệu vậy đủ chưa anh

Bạn Bắn, cảm ơn thông tin bạn cung cấp, tui đã kiểm tra xong lá số của bạn. Với lá số này, đúng ra tui phải tính tiền coi bói, lí do: Năm Đinh Mão thì Tuất Hợi dính Không Vong, bạn sinh tại Nghệ An thì trừ đi 15', dính luôn giờ Khe. Những lá số như vậy, tui thường không thích bói...vì trình còi...haizzz
Cơ mà, cũng chính vì 2 cái Không Vong, na ná thần tượng Hawking của lòng tui, tui sẽ gọt hài cho bạn, giúp bạn có một trận cười thật sảng khoái:
- Phán nhanh: Không Vong chân tượng, đó là Tượng của lĩnh vực Huyền Bí / Tôn Giáo. Bạn thích suy tư về những thứ mông lung, mờ ảo, và thậm chí là không có thực. May mắn thay, ở VC ta có 1 Đại Pháp Sư, bạn thử làm quen, và xin chân trợ lý... 5 năm sau, có khi trò vượt mặt Thầy không chừng... Gọi là danh Sư xuất cao Đồ vậy!
- Phán chậm:
1. Căn cứ thông tin bạn cung cấp, tui chọn giờ Dậu. Lí do: khoa bảng năm Canh Dần, sanh con năm Ất Mùi. Bát tự: Đinh Mão / Canh Tuất / Kỷ Hợi / Quý Dậu.
2. Bạn sinh sau Hàn Lộ 9 ngày, Tân nắm lệnh nhưng không thấu. Để ý trụ giờ, Dậu với Tân là một nhà, hoán tượng dụng pháp, lấy Dậu xem Tân. Trụ giờ có Dậu là Thương Quan, Quý là là Thiên Tài, thành cách Thương Quan sanh Tài.
3. Trụ năm thấu Đinh, Đinh là Thiên Ấn, nhưng tọa Mão, Mão Tuất hợp hóa Hỏa, Tuất dính Không Vong nên phá cách Thiên Ấn.
(1), (2), (3) => Bạn có Chân Mệnh là một Đại Thương Gia, chuyên mặt hàng Huyền Bí và Tôn Giáo chẳng hạn???...khà khà

Bạn Bắn, cảm ơn thông tin bạn cung cấp, tui đã kiểm tra xong lá số của bạn. Với lá số này, đúng ra tui phải tính tiền coi bói, lí do: Năm Đinh Mão thì Tuất Hợi dính Không Vong, bạn sinh tại Nghệ An thì trừ đi 15', dính luôn giờ Khe. Những lá số như vậy, tui thường không thích bói...vì trình còi...haizzz
Cơ mà, cũng chính vì 2 cái Không Vong, na ná thần tượng Hawking của lòng tui, tui sẽ gọt hài cho bạn, giúp bạn có một trận cười thật sảng khoái:
- Phán nhanh: Không Vong chân tượng, đó là Tượng của lĩnh vực Huyền Bí / Tôn Giáo. Bạn thích suy tư về những thứ mông lung, mờ ảo, và thậm chí là không có thực. May mắn thay, ở VC ta có 1 Đại Pháp Sư, bạn thử làm quen, và xin chân trợ lý... 5 năm sau, có khi trò vượt mặt Thầy không chừng... Gọi là danh Sư xuất cao Đồ vậy!
- Phán chậm:
1. Căn cứ thông tin bạn cung cấp, tui chọn giờ Dậu. Lí do: khoa bảng năm Canh Dần, sanh con năm Ất Mùi. Bát tự: Đinh Mão / Canh Tuất / Kỷ Hợi / Quý Dậu.
2. Bạn sinh sau Hàn Lộ 9 ngày, Tân nắm lệnh nhưng không thấu. Để ý trụ giờ, Dậu với Tân là một nhà, hoán tượng dụng pháp, lấy Dậu xem Tân. Trụ giờ có Dậu là Thương Quan, Quý là là Thiên Tài, thành cách Thương Quan sanh Tài.
3. Trụ năm thấu Đinh, Đinh là Thiên Ấn, nhưng tọa Mão, Mão Tuất hợp hóa Hỏa, Tuất dính Không Vong nên phá cách Thiên Ấn.
(1), (2), (3) => Bạn có Chân Mệnh là một Đại Thương Gia, chuyên mặt hàng Huyền Bí và Tôn Giáo chẳng hạn???...khà khà
kaka. em hỏi anh vụ hợp bds hay CK hơn mà :1:

Bạn cười vui là được rùi...ha ha
Về nghề nào hợp hơn, thì nhờ các Thầy khác, chứ tui thì pó tay ngay từ đầu chương trình... Xem số đoán nghề... Trình còi quá, bạn cảm thông cho!!!
dù sao cũng tks anh nhiều

luận lá số, chứ không luận người nha. tiểu sư phụ này sau này là quan to. nhìu khi nó bắt mình tiết lô thiên cơ hiiiii
Mệnh thân đối lập, thân thì thân, mệnh thì dần. là người có mưu lược, nhu nhuyễn nhưng lại ham chơi (du lịch)
thân có lộc/ khoa/ ấn thành ra có số làm quan (35 - 55 tuổi)
thân phụ chắc cũng ..không vừa, thành ra mới có money đi ..oánh chứng
mệnh hảm địa/ triệt là tuổi thanh niên khó khăn. có lẽ giáng 4-5 năm nữa là hưởng rồi đấy :1cool_byebye:
chồng nguyệt, vợ nhật: chắc là sợ vợ, nghe vợ phải bít (triệu chứng ...nhà quan)
ngân lượng: tích cóp àu lên dần dần, chắc không trúng có quả all in, oánh chứng từ từ thui hiiiiii
Tóm cái váy lại là sinh ra làm quan, không phải làm giàu. nếu cố chắc phải đợi sau 55 từ quan về cờ bạc, mới có khí "cướp tài" theo manh phái hú hú!
(quăng bom chơi thui đấy)

Thiên hạ truyền tai nhau, họ bảo rằng: Muốn hiểu Hawking, thì phải xem Einstein. Vậy lá số của Einstein ra sao? Sự tương đồng giữa hai Người Vĩ Đại trong lòng tôi là gì?
MTg3OXwzfDE0fDd8MXxFaW5zdGVpbnwxfDV8MTk1NXwyfDF8MXwwfDExfDUyfDF8RXVyb3BlL0Jlcmxpbnwx.png

Sinh 6 ngày sau Kinh Trập.

Back