Tất niên VC cuối năm

Thay mặt Ban quản trị, em mong các bác tàu ngầm nếu tham gia xin cứ đến trực tiếp địa chỉ đã nêu. Anh em VC luôn có rượu đón anh em vui bữa party cuối năm, không phân biệt già trẻ, trai gái, mới cũ. Mọi người đến là niềm vui cho diễn đàn trong ngày cuối năm này.

Đông vui quá :banana105::cungly::cungly:
Ban tổ chức xem có đủ chỗ ngồi với lại phải đặt thêm món ăn không ???
Ae ăn nhậu tưng bừng, không say không về nha

em đặt chỗ bàn ngồi, max được 36, giờ mới thấy 20 bác đăng ký, chắc phát sinh thêm cũng đủ chỗ :D món thì thịt chắc con lợn của thầy Lý đủ cover hết (tầm 5-6 món), rau dưa thì quán nó sẵn rồi, thích ăn gì thì gọi thêm cô ạ

S

em đặt chỗ bàn ngồi, max được 36, giờ mới thấy 20 bác đăng ký, chắc phát sinh thêm cũng đủ chỗ :D món thì thịt chắc con lợn của thầy Lý đủ cover hết (tầm 5-6 món), rau dưa thì quán nó sẵn rồi, thích ăn gì thì gọi thêm cô ạ
Sướng nhở, lòng lợn, tiết canh, nướng giả cầy, xương nấu khoai sọ, thèm vãi, ước gì mình đc tham dự :4:

Bạn gái đăng ký ở đâu ấy nhở? còn thừa chỗ cho anh với chủ tịch đăng ký đôi ba bạn gái...

Update...
1. 11.12.2013
2. Arrow
3. Kephongtran
4. Tungneu
5. Chimnon
6. Chanchieu
7. Picachu
8. Đại bàng VC
9. Camus
10. Krazyking
11. Paven
12. Timur
13. Libi
14. 24.04.2014
15. Chủ tạch
16. Tiger_man
17. Colaido
18. Giailang
19. wjo
20. caco
21. Rin

Mừng nhất là sắp được diện kiến toàn bô lão và cao thủ VC :71: :partytime:
chắc các bác í đều già cả nhăn nheo , da đồi mối hết rồi :roflmao:
mình tưởng tượng cảnh chủ tịch snat ngoạc cái mồm hở ra toàn lợi gặm miếng xương mà ghê wá :game::game::game:

Back