Số liệu cuối ngày 2015

Status
Not open for further replies.
Dữ liệu các mã sàn hnx hôm nay bị nhầm thành hôm qua rồi bác trungnghia, dữ liệu các mã sàn hose cũng không đúng bác ơi

Last edited:
Dữ liệu các mã sàn hnx hôm nay bị nhầm thành hôm qua rồi bác trungnghia, dữ liệu các mã sàn hose cũng không đúng bác ơi
Số liệu sàn Hnx không sai. Chỉ có gần chục mã sàn sai giá đóng cửa = 0 (do lỗi trên bảng giá của Hose). Tôi đã update. Các bạn vui lòng tải lại hoặc lấy từ file Upto

Cái HOSE trong upto 13.02 hình như bị sao ấy bác Trung Nghĩa ơi, không convert được, 2 cái HA và IN thì ngon.
Chúc bác và cả nhà Năm Mới An Khang Thịnh Vượng!

Cái HOSE trong upto 13.02 hình như bị sao ấy bác Trung Nghĩa ơi, không convert được, 2 cái HA và IN thì ngon.
Chúc bác và cả nhà Năm Mới An Khang Thịnh Vượng!
Bạn thử mở file ra xem có thấy vấn đề gì không? Tôi kiểm tra file Hose Upto vẫn không nhận ra có gì khác thường!

Cảm ơn bạn nhiều!
HDA thanh khoản rất thấp. Ngày 24 và 26/02/2015 HDA không có giao dịch. Các ngày khác cũng chỉ khớp từ vài lô đến hơn chục lô. Từ 01/8/2014 (gần 7 tháng) đến nay chỉ khớp 81,300 cổ (chỉ có 2 phiên khớp hơn 10,000 cổ). Còn tính từ 01/10/2014 đến nay (gần 5 tháng) cũng chỉ khớp được 20,600 cổ (chỉ có 7 phiên khớp được nhiều hơn 1,000 cổ. Trong đó, chỉ có 1 phiên khớp 5,200 cổ và 1 phiên 2,200 cổ).

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back