Pò Kho Chết Đinh

a giả lời tôi xem:
  1. cp nào đang lead, xu hướng của cp ấy :3cool_embarrassed:
  2. cp nào đang hút xèng, về cả kl lẫn giá trị gd:1cool_look_down:
Tôi trả lởì câu hỏi 2 thôi mờ, dạo này các anh ý đang nói về thuế để lái...
a đi chỗ khác chơi ey, lồi toàn thân rồi cứ trêu mấy ông bụng lép :3cool_shame:

phím dới a TM ơi:3cool_adore:

:2cool_sexy_girl: cộp, hắc hắc ếch - buôn ô tô số 1 VN hở sư phụ:1cool_byebye:

Tôi làm gì có 4 bánh mà anh post vào nhà tôi thế lày?
Muốn post cái nì thì phím hàng đê, để có xèng múc...:1cool_look_down:
haizz, a phải phăng ra chứ; Toy lên 3-4%, ko nhẽ các hãng khác giữ yên giá, đương có cớ tỷ giá thì tội gì ko thêm 0.5-1% :3cool_adore: - tôi chỉ tăng có tẹo, ai như Toy cắt cổ khách :2cool_sexy_girl:
suy ra chú nào ủm hàng (nhập) nhiều từ trước... phải có lợi thế hơi bị lớn hơm :1cool_look_down:

haizz, a phải phăng ra chứ; Toy lên 3-4%, ko nhẽ các hãng khác giữ yên giá, đương có cớ tỷ giá thì tội gì ko thêm 0.5-1% :3cool_adore: - tôi chỉ tăng có tẹo, ai như Toy cắt cổ khách :2cool_sexy_girl:
suy ra chú nào ủm hàng (nhập) nhiều từ trước... phải có lợi thế hơi bị lớn hơm :1cool_look_down:
Ước gì CK cũng lấy cớ tỷ giá tăng mà tăng lên thầy nhỉ, sướng phải biết :1cool_look_down:

chi ví dụ thì có biết, cá nhân vay NH nó soi kinh vãi ỉn:6cool_surrender:; thế mà chả hiểu sao có mí cao nhân xí gạt chục trăm tỏi dễ như lấy kẹo:5cool_ops:
Chắc có tí lợi cá nhân nên cũng dễ gạt :21:
TT sideway rảnh hóng hớt các nhà, cho em phụ hoạ tí . thi thoảng muốn vay nóng tiền dươi trăm triệu em toàn phải cắm sổ TK cho đúng thủ tục dù TK tháng nào cũng tiền hàng về đều mười mấy năm nay. thế mà thằng bạn em buôn thép nó quan hệ với bên bank tốt thế chấp 2-3 cái biệt thự bên Việt hưng mà hạn mức nó được tới hơn 500 tỉ.
em họ em nó làm giám đôc CTG một thành phố lớn. nó bào mệt lắm chị. cái bọn làm ăn đàng hoàng thì mình đến dâng tiền nó còn xem xét chán mới thèm vay. còn cái bọn suốt ngày săn đón mình để nó vay tiền thì mình đi tù như chơi

các bác đã giỏi mà còn phím hàng nhau đánh hội đồng làm gi chà lồi mồm. Gato quá

Bộ trưởng Giáo dục tuổi 38 quyến rũ của Pháp
http://vietnamnet.vn/vn/giao-duc/238808/bo--truo-ng-gia-o-du-c-tuo-i-38-quyen-ru-cu-a-pha-p.html

Thầy ơi, hôm nào thầy dậy em vài miếng nha thầy, làm sao mà để được say "thank you" đó thầy :1cool_look_down:
mọi người đã thấy anh Bò tuyên bố rồi lần thứ nhất CTG mua 18 lúc ở đáy bán 21 ngon nhóe. Với cái em đang cởi áo dần dần anh ý thề bảo hết tháng 9 mà không tăng thì anh ý không chơi chứng nữa...
Nhắm mắt đưa chân thôi anh... khứa khứa.

mọi người đã thấy anh Bò tuyên bố rồi lần thứ nhất CTG mua 18 lúc ở đáy bán 21 ngon nhóe. Với cái em đang cởi áo dần dần anh ý thề bảo hết tháng 9 mà không tăng thì anh ý không chơi chứng nữa...
Sư phụ, nhận em làm đệ tử với, Hóng tinh đại pháp thật là cao cường :111:

:cute_smiley60::cute_smiley62::cute_smiley62::cute_smiley62:

Ê, mình bảo hết tháng 9 không tăng mình không vào VC một tuần nhóe! Nhớ nhầm rồi tội mình quá anh Dế :2cool_beated:

Back