Ngoại tệ và hàng hoá

Đấy là tại Thầy chưa thấy nên chưa tin. Chứ từ 2006-2007 gì đó có con robot chuyên Scalping lệch giá giữa các sòng MT4 để ăn chênh lệch (nhất là lúc biến động mạnh)... Cơ mà chủ sòng lại ko cho rút xèng vì vi phạm luật scalp... a hi hi. Huề cả làng!
spread hunting. Nó oánh khủng khiếp thật
Có xem nó chạy demo tk 10k chạy 5 hôm lên 300k

Đồng Đô-la có trở lại thời kỳ Hoàng kim hay không? Không biết. Nhưng trước mắt thì CẢN vẫn còn khá xa...Hiện tại,vẫn là xu hướng BUY. Biết nhìn chạc,ắt nhận ra 2 điểm: BO và CẢN.

Attachments

19.7 KB · Views: 25
Mở máy ra thấy 150 lots khét lẹt rồi cụ ợ. Đỉnh cao lên được 97k$ mà ko thèm chốt, đợi thêm 3k cho đủ x2 acc... Cụ công nhận son thật, oánh toàn thắng. :111:

Bác có out ra được mấy lệnh sell không?

Dầu cạn đèn tắt.

Bác có out ra được mấy lệnh sell không?

Dầu cạn đèn tắt.
Không được bác... cháy acc rồi ạ, đợi kèo thơm khác lại làm cái acc mới. Công nhận bác nói chuẩn quá, kèo này cut loss là y rằng cut loss. :113:
Bác có kèo thơm, nhớ hô lên nhé, em follow Mr. Gann 1 lần xem có đổi đời được không? :thankyou:

Không được bác... cháy acc rồi ạ, đợi kèo thơm khác lại làm cái acc mới. Công nhận bác nói chuẩn quá, kèo này cut loss là y rằng cut loss. :113:
Bác có kèo thơm, nhớ hô lên nhé, em follow Mr. Gann 1 lần xem có đổi đời được không? :thankyou:
Tất tay Oil thần tượng nhớ, nhanh đổi đời :2cool_after_boom:

Công nhận FX chiến M1 thì cho kết quả nhanh lắm. Nhưng bỏ chứng vịt thì lại ko nỡ vì có lòng yêu nước :10:

FX thì em chỉ chụp giựt chứ ko nằm lâu cho nên rảnh lúc nào thì soi và chiến, xong rồi là đóng lệnh đứng lên. Chỉ có deal nào thật ngon thì mới lock in rồi vứt đó thôi.
Đem ngoại tệ về cho đất nước cũng là yêu nước rồi cụ ợ.

Ok bác

Dầu cạn đèn tắt.

Để e nói lại. Có thể mai hoặc mốt co 1.246 thì buy, sl 1.238 to 1.27.

Dầu cạn đèn tắt.

Nay kèo gbpusd sắp khớp với strategy mấy hôm trước tui mong chờ. Tuy nhiên, cũng phải cân nhắc vì trước khi Fed ra thông tin lãi suất vào đêm hôm qua theo giờ Việt Nam!.

Nói chung cũng rất đáng để thử trong đêm nay.

Dầu cạn đèn tắt.

Nay kèo gbpusd sắp khớp với strategy mấy hôm trước tui mong chờ. Tuy nhiên, cũng phải cân nhắc vì trước khi Fed ra thông tin lãi suất vào đêm hôm qua theo giờ Việt Nam!.

Nói chung cũng rất đáng để thử trong đêm nay.

Dầu cạn đèn tắt.

Tui với bác cá kèo này không?:)) Bác thắng,tui bỏ cái nick KK24 chuyên TA của tui luôn... Khỏi Fed phiếc với Gann chi cho đau đầu.:))

Tui với bác cá kèo này không?:)) Bác thắng,tui bỏ cái nick KK24 chuyên TA của tui luôn... Khỏi Fed phiếc với Gann chi cho đau đầu.:))

kk24 luôn công kích BH6, tui ko biết lý do, nhưng mà:
Thứ 1: tui chưa bao giờ để bác vào trong mắt, cũng chưa coi bác là đối thủ, 1 ngày dài làm việc và nhận uỷ thác đã đủ để tui nhức đầu, gặp vài anh hùng bàn phím có phải phiền chết hay không chứ.
Thứ 2: nick kk24 đáng mấy ₫?, ai công nhận là bác chuyên TA nhỉ?
Thứ 3: kk24 không biết tôn trọng tiền nhân, người từng khai sáng bộ môn phân tích như ông Gann, thử hỏi cái TA mà dân phân túch sử dụng tại Việt Nam! Nói riêng thôi là do ai sáng chế, kk24 cũng chỉ là dùng lại của người ta mà thôi lấy bản lĩnh gì mà chê bai người khác?
Thứ 4: phân tích kỹ thuật hay phân tích cơ bản cũng chỉ là tương đối, ai dám nói đúng hết 100%?, kk24 nếu dám nói mình đúng hết thì ngồi nhà tự hưởng thụ tiền vô như nước đi, làm IB chi cho phiền vậy?

Tôi lên diễn đàn để lấy cảm hứng khi hô hào nhưng bạn khác cùng trade, cùng hưởng thụ cảm giác và thành quả, nó là 1 loại hưởng thụ đúng không ạ?

Nay viết hơi nhiều vì bác xúc phạm đến tiền nhân nên đây cũng không ngại tiễn bác 1 đoạn. Tôi chấp nhận khiêu khiáhc của bác tức là coi bác là đối thủ rồi? Đây ko chơi. Bác ko còn trẻ nhé, với lại xem lại nơi bác đang làm IB, coi chừng là Ironfx thứ 2.

Box nàu nên close.

Dầu cạn đèn tắt.

kk24 luôn công kích BH6, tui ko biết lý do, nhưng mà:
Thứ 1: tui chưa bao giờ để bác vào trong mắt, cũng chưa coi bác là đối thủ, 1 ngày dài làm việc và nhận uỷ thác đã đủ để tui nhức đầu, gặp vài anh hùng bàn phím có phải phiền chết hay không chứ.
Thứ 2: nick kk24 đáng mấy ₫?, ai công nhận là bác chuyên TA nhỉ?
Thứ 3: kk24 không biết tôn trọng tiền nhân, người từng khai sáng bộ môn phân tích như ông Gann, thử hỏi cái TA mà dân phân túch sử dụng tại Việt Nam! Nói riêng thôi là do ai sáng chế, kk24 cũng chỉ là dùng lại của người ta mà thôi lấy bản lĩnh gì mà chê bai người khác?
Thứ 4: phân tích kỹ thuật hay phân tích cơ bản cũng chỉ là tương đối, ai dám nói đúng hết 100%?, kk24 nếu dám nói mình đúng hết thì ngồi nhà tự hưởng thụ tiền vô như nước đi, làm IB chi cho phiền vậy?

Tôi lên diễn đàn để lấy cảm hứng khi hô hào nhưng bạn khác cùng trade, cùng hưởng thụ cảm giác và thành quả, nó là 1 loại hưởng thụ đúng không ạ?

Nay viết hơi nhiều vì bác xúc phạm đến tiền nhân nên đây cũng không ngại tiễn bác 1 đoạn. Tôi chấp nhận khiêu khiáhc của bác tức là coi bác là đối thủ rồi? Đây ko chơi. Bác ko còn trẻ nhé, với lại xem lại nơi bác đang làm IB, coi chừng là Ironfx thứ 2.

Box nàu nên close.

Dầu cạn đèn tắt.

Tào lao!

Có câu : Thùng rỗng kêu to! Ngon thì chơi. Nói nhiều làm gì? Khoe khoang vãi...Đọc lại từ đầu xem ai mới là bụng nhỏ hẹp? Ai mới khinh người? Ai nhạo báng??

Vô ích. Tui ở đây từ đó đến giờ. Tui không giỏi. Nhưng tui có lòng. Còn bác từ đaau nhảy vô TOPIC CỦA TUI vậy?

Nói nhiều! Khoe mẽ đủ thứ!! Ha ha...Đọc lại những gì mình viết đi.

Oạch... Em đang định nhảy vào khoe đang x2 cái acc mới mở, sọc USDJPY phục hận bá đạo luôn... cơ mà thế này thì bó tay rồi... Tẩu vi thượng sách. Một khách VIP toàn oánh lệnh trăm lots đã ra đi, 1 bác broker 1 bác acc manager ở lại cãi lộn tiếp... haizzzzz

Oạch... Em đang định nhảy vào khoe đang x2 cái acc mới mở, sọc USDJPY phục hận bá đạo luôn... cơ mà thế này thì bó tay rồi... Tẩu vi thượng sách. Một khách VIP toàn oánh lệnh trăm lots đã ra đi, 1 bác broker 1 bác acc manager ở lại cãi lộn tiếp... haizzzzz
:21:

Back