Ngoại tệ và hàng hoá

Chắc vậy Thầy ạ, em vừa tố thêm 50 lots nữa... một xanh cỏ hai đỏ ngực... FX mà toàn oánh ngược trend & canh Bán đỉnh ko banh xác hơi phí... trừ khi em đang vào Cầu Son... a hi hi
G9 Thầy nhóe!

Nhà có điều kiện vãi. Ok g9 bác.

Dầu cạn đèn tắt.

Các cao thủ,đại cao thủ,anh hùng hào kiệt bói cho 1 quẻ AU sẽ đi như thế nào sắp tới?:))

Hành trình tìm cực. Thời buổi chứng thối khó nhằn các cụ sang FX chiến đê. Sorry vì màn hình máy tính có hạn nên chỉ show được nhiu đó.

View attachment 4161

Này hình như là do robot trade hoặc nhiều người cùng trade 1 tk chứ trong vòng thời gian ngắn vậy cũng khó thao tác kịp, khả năng như vầy trước cuộc thi granprime mình cũng đã thấy 1 robot ngang tầm này.

Dầu cạn đèn tắt.

Này hình như là do robot trade hoặc nhiều người cùng trade 1 tk chứ trong vòng thời gian ngắn vậy cũng khó thao tác kịp, khả năng như vầy trước cuộc thi granprime mình cũng đã thấy 1 robot ngang tầm này.

Dầu cạn đèn tắt.
Có cả Robot trade nữa à cụ? Em chiến M1 và chỉ đóng/ mở lệnh bằng tay, phần mềm em dốt đặc.

Có cả Robot trade nữa à cụ? Em chiến M1 và chỉ đóng/ mở lệnh bằng tay, phần mềm em dốt đặc.

Những năm 2008 là trên thị trường đã có robot rồi bạn, robot đánh hay tới nỗi nhiều cty không cho attach robot vào mt4 nữa và tăng spread lên để cản nó. Nổi nhất là con fapturbo ( champion 2010 - tk 10000 lên 200.000 trong 3 tháng)

Trên mt4 bác có thấy nút autotrade ko? Ở Việt Nam! Thì có anh Đặng Việt Hùng ngoài Hà Nội viết ra 1 robot tầm 60% profit/tháng.

1 câu hỏi thôi: bạn chiến bằng tay M1 thì não phải cần tới 2 cái để đánh 2 loại hàng hoá.

Dầu cạn đèn tắt.

Hành trình tìm cực. Thời buổi chứng thối khó nhằn các cụ sang FX chiến đê. Sorry vì màn hình máy tính có hạn nên chỉ show được nhiu đó.

View attachment 4161
Confirm... dzất cực, oánh full trạng thái như iem, xong đóng máy đi chơi... đằng nào rồi cũng cháy acc, lại không phải nói sorry vì màn hình có hạn... he he

Các cao thủ,đại cao thủ,anh hùng hào kiệt bói cho 1 quẻ AU sẽ đi như thế nào sắp tới?:))
Cứ mua lên anh ạ, bao giờ cator này lên +2000 thì canh bán xuống.

Những năm 2008 là trên thị trường đã có robot rồi bạn, robot đánh hay tới nỗi nhiều cty không cho attach robot vào mt4 nữa và tăng spread lên để cản nó. Nổi nhất là con fapturbo ( champion 2010 - tk 10000 lên 200.000 trong 3 tháng)

Trên mt4 bác có thấy nút autotrade ko? Ở Việt Nam! Thì có anh Đặng Việt Hùng ngoài Hà Nội viết ra 1 robot tầm 60% profit/tháng.

1 câu hỏi thôi: bạn chiến bằng tay M1 thì não phải cần tới 2 cái để đánh 2 loại hàng hoá.

Dầu cạn đèn tắt.

Robots thì lúc nào cũng có,thời nào cũng có em ơi!:)) Cái quan trọng chưa hẳn là thắng bại,mà còn là cái thú mà traders tìm kiếm hoặc hoàn thiện sở trường sở đoản của 1 "in coming" pro trader trong tương lai nữa. Robots,nói thật là chúng rất "đần"!:) Chỉ biết chạy theo 1 lối đã được lập trình...Con người thì khác.

Chắc là @Bh6 chuyên về "nuôi" chứ chưa hứng thú với lối đánh Scalping rất "máu"?:))

Cho xin cái chiến lược đi? Cảm ơn bạn mình.
Chiến thuật cụ thể thì chart chưa cho signal anh ơi. Em toàn nhòm chart Weekly để ra chiến lược, sau mới chờ Daily để ra chiến thuật, rồi trước khi entry Bói 1 quẻ, Tốt thì tất tay, Xấu thì từ từ ạ... Nói chung, cái gì em cũng biết, kể cả cháy acc vài lần em cũng biết ạ. :21:

Chiến thuật cụ thể thì chart chưa cho signal anh ơi. Em toàn nhòm chart Weekly để ra chiến lược, sau mới chờ Daily để ra chiến thuật, rồi trước khi entry Bói 1 quẻ, Tốt thì tất tay, Xấu thì từ từ ạ... Nói chung, cái gì em cũng biết, kể cả cháy acc vài lần em cũng biết ạ. :21:
:21:

:3smiley_vn3:

Anh có nhận ra người quen? Nhận đúng người, em bói cho anh một quẻ, xem cái topic cầu tài có được như ý của anh hok? :21:
Ps: Đương nhiên là xem miễn phí, chưa tính xèng... bao giờ mê mẫn em mới bắt đầu tính xèng... hi hi

Back