Ngoại tệ và hàng hoá

làm một cái dự đoán cho Nasgas trong 4 ngày tới. Nếu hôm nay Nasgas đạt đỉnh thì 4 ngày tới canh Mua giá 2.99 để lâu chờ đợi giá 3.5

Như mình đã có nói hôm qua mình "go long" NZDCHF. Kết quả stop out,thu nhập được 42 pip.:3D_21: Tuy không đạt đúng đỉnh như kế hoạch dựa trên nền tảng PTKT 100%,do dính stop out.Nhưng rõ ràng là lệnh đi khá chuẩn theo hướng của thị trường (plan cài đặt 0.7220). Điều này mình rất lấy làm vui thích!:)

Qua đêm nay các bác có định theo tui buy natgas không [emoji1]

The Gann Wheel - The Square of Nine
Time and price

Box vắng quá, chắc em kiếm chị Mị bên nhà Vợ Chồng A Phủ về coi nhà.

Dầu cạn đèn tắt.

Box vắng quá, chắc em kiếm chị Mị bên nhà Vợ Chồng A Phủ về coi nhà.

Dầu cạn đèn tắt.
Qua đêm nay các bác có định theo tui buy natgas không [emoji1]

The Gann Wheel - The Square of Nine
Time and price
Anh Long Oil đi,tại VN chỉ có Buy PVD GAS.
Kỳ vọng Oil tăng 64$-68$ thời gian 3 tháng.(3/2017)

• Like
Reactions: Bh6
Mọi người đánh dữ ta?!:) Còn @Bh6 đánh vừa nhiều vừa lệnh dài nhỉ...

Mình vẫn giao dịch đều. Chủ yếu theo TF H1-H4. Có ai muốn kết giao bằng hữu thì gia nhập nhóm Skype của mình. Mình sẽ dạy cách nhận diện xu hướng thị trường rất dễ hiểu và đúc kết kinh nghiệm từ thực tiễn hằng ngày. Tiện đây cũng nói luôn là mình vừa nhận việc cho Pepperstone,nên ai muốn mở tài khoản FX thì mình rất vui.:) Có câu: Chim khôn lựa cành mà đậu. Vì vậy mời các bạn cứ tự nhiên tham khảo ở các nơi để xem bên Pepperstone có spreads đặc biệt hơn không nhé? Chúc may mắn.

https://pepperstone.com/?a_aid=TriNguyenIB

Mọi người đánh dữ ta?!:) Còn @Bh6 đánh vừa nhiều vừa lệnh dài nhỉ...

Mình vẫn giao dịch đều. Chủ yếu theo TF H1-H4. Có ai muốn kết giao bằng hữu thì gia nhập nhóm Skype của mình. Mình sẽ dạy cách nhận diện xu hướng thị trường rất dễ hiểu và đúc kết kinh nghiệm từ thực tiễn hằng ngày. Tiện đây cũng nói luôn là mình vừa nhận việc cho Pepperstone,nên ai muốn mở tài khoản FX thì mình rất vui.:) Có câu: Chim khôn lựa cành mà đậu. Vì vậy mời các bạn cứ tự nhiên tham khảo ở các nơi để xem bên Pepperstone có spreads đặc biệt hơn không nhé? Chúc may mắn.

https://pepperstone.com/?a_aid=TriNguyenIB

1 order em để tối thiểu 7 ngày tới 3 tháng.[emoji1]

Dầu cạn đèn tắt.

1 order em để tối thiểu 7 ngày tới 3 tháng.[emoji1]

Dầu cạn đèn tắt.
Để mình góp ý với @Bh6 nghe...

Muốn ngày càng chuyên nghiệp (từ job tay trái làm nghề tay phải kiếm cơm) thì trước nhất phải biết mình là ai? Nếu đã như không thể xác định mình là trader dạng nào,khó có thể thành công về lâu dài lắm! Với mình,chỉ cần nghe người ta trade ra sao là biết được kết quả rồi! @Bh6 join mình,mình giúp cho 1 tay nhé? Được chứ? :3D_12:

Nói thêm là đây là TT Forex,chứ không phải TTCK. Cho nên thời gian nắm giữ càng dài rất có thể chính là liều thuốc độc đó!:)

Last edited:
Để mình góp ý với @Bh6 nghe...

Muốn ngày càng chuyên nghiệp (từ job tay trái làm nghề tay phải kiếm cơm) thì trước nhất phải biết mình là ai? Nếu đã như không thể xác định mình là trader dạng nào,khó có thể thành công về lâu dài lắm! Với mình,chỉ cần nghe người ta trade ra sao là biết được kết quả rồi! @Bh6 join mình,mình giúp cho 1 tay nhé? Được chứ? :3D_12:

Nói thêm là đây là TT Forex,chứ không phải TTCK. Cho nên thời gian nắm giữ càng dài rất có thể chính là liều thuốc độc đó!:)

Thank anh Kk nhé, em cũng không phải trader gì đâu, chủ yếu trade để kiếm chút đồng lẻ mà thôi.

Dầu cạn đèn tắt.

Thank anh Kk nhé, em cũng không phải trader gì đâu, chủ yếu trade để kiếm chút đồng lẻ mà thôi.

Dầu cạn đèn tắt.

Với cách này mà em cũng kiếm được bạc lẻ là rất giỏi rồi! Thông thường,chỉ có swing traders,day traders hoặc thậm chí scalpers "có ra có vào" thôi...Ok,chúc em may mắn với chiến thuật dài hạn.

Với cách này mà em cũng kiếm được bạc lẻ là rất giỏi rồi! Thông thường,chỉ có swing traders,day traders hoặc thậm chí scalpers "có ra có vào" thôi...Ok,chúc em may mắn với chiến thuật dài hạn.

Yes anh, em hay trade kiểu vầy, vd mai gbpusd có giá 1.246 thì em Buy, khi gần đỉnh cũ 1.7 sẽ chốt.

Dầu cạn đèn tắt.

Yes anh, em hay trade kiểu vầy, vd mai gbpusd có giá 1.246 thì em Buy, khi gần đỉnh cũ 1.7 sẽ chốt.

Dầu cạn đèn tắt.
Kể như là em đoán trúng hướng tuyệt đối đi...Còn SL thì cài làm sao em? Bởi vì thực tế là: Hướng có thể đoán. Nhưng whipsaw thì không!

Kể như là em đoán trúng hướng tuyệt đối đi...Còn SL thì cài làm sao em? Bởi vì thực tế là: Hướng có thể đoán. Nhưng whipsaw thì không!

Trường hợp này sl sẽ là 1.238 là được anh.

Dầu cạn đèn tắt.

Back