MỘC !

Cái này chị em có chụp hình đẹp quá trời luôn, ở bên London :1cool_byebye:.
Đợt rồi đi xin visa qua đấy chơi dự lễ tốt nghiệp của bả, mà nó cứ yêu cầu việc làm ổn định với cả lương cố định theo tháng thế là đắng lòng khỏi xin xỏ gì luôn :109:
Nếu có dịp đi Châu Âu, mình khuyên bạn nên chọn 1-vài tour đi bằng bus hoặc nếu có người thân thì lái xe đi để thưởng thức hết vẻ đẹp của thiên nhiên, đồng quê và con người Châu Âu, đừng chỉ mua vé máy bay bay từ điểm này đến điểm khác. Đôi khi chỉ cần tự tay cầm lái chạy giữa những cánh đồng xanh bất tận tạo ra bởi loại cỏ voi cho bò ăn cũng thấy tuyệt vời :3D_26:, chạy giữa những cánh đồng, triền đồi đầy hoa thì là cả một mơ ước!

Theo vote của mí anh giai cho mỹ nhân thế giới năm 2015​
Cô gái nhỏ nhắn xứ sương mù đã cố gắng vượt qua nỗi e ngại của bản thân để diễn xuất và cũng đã chứng minh với nhà sản xuất rằng, cô là sự lựa chọn đúng đắn nhất cho vai diễn mẹ rồng. Trước đây, giám đốc dự án của phim muốn tìm một diễn viên cao ráo, tóc vàng, mảnh mai nhưng Emilia với vẻ đẹp hoàn toàn khác đã được lựa chọn và chinh phục khán giả. Người đẹp sinh năm 1986 sở hữu vóc dáng thấp, hơi mập và có mái tóc nâu nhưng vẫn rất quyến rũ.
Emilia Clarke - Phụ nữ gợi tình nhất hành tinh năm 2015
Ngôi sao phim 'Trò chơi vương quyền' vừa được tạp chí Esquire bình chọn và chụp bộ ảnh sexy.

@KK24
Mỗi tội chân ngắn,nên vẫn chỉ chấm ít điểm thôi em. So zi.:)

Cái này chị em có chụp hình đẹp quá trời luôn, ở bên London :1cool_byebye:.
Đợt rồi đi xin visa qua đấy chơi dự lễ tốt nghiệp của bả, mà nó cứ yêu cầu việc làm ổn định với cả lương cố định theo tháng thế là đắng lòng khỏi xin xỏ gì luôn :109:
Em còn trẻ lại là nam nhi chi chí vậy có si nghĩ cái vụ việc làm ổn định hông :1: ngoài chiên trứng :10:

Em còn trẻ lại là nam nhi chi chí vậy có si nghĩ cái vụ việc làm ổn định hông :1: ngoài chiên trứng :10:
Hiện tại vẫn chưa chị ạ, Vì từ hồi đại học là đã suy nghĩ mình làm công việc gì để được tự do, tự mình quyết định tự mình sai tự sửa, không phải phụ thuộc hay bó buộc vào bất cứ ai, không phải xin xỏ chạy chọt khép nép này nọ linh tinh.
Xong tự dưng ra trường cái nó theo món này luôn :D, tất nhiên là cũng may mắn vì không bị phản đối :1cool_byebye:.
Biết đâu dăm năm hay chục năm lại chán thì kiếm món khác làm :1:.

Hiện tại vẫn chưa chị ạ, Vì từ hồi đại học là đã suy nghĩ mình làm công việc gì để được tự do, tự mình quyết định tự mình sai tự sửa, không phải phụ thuộc hay bó buộc vào bất cứ ai, không phải xin xỏ chạy chọt khép nép này nọ linh tinh.
Xong tự dưng ra trường cái nó theo món này luôn :D, tất nhiên là cũng may mắn vì không bị phản đối :1cool_byebye:.
Cờ bạc chỉ có chuyển từ món này sang món khác thôi... chán vào mắt:1:
Ân hận hối hận, tu tiếc các kiểu thì có chứ bỏ thì chỉ có hết xèng

Bắt tay cái coi nà, tự do muôn năm nhỉ :2004::21: chị cũng y chang em !

Bắt tay cái coi nà, tự do muôn năm nhỉ :2004::21: chị cũng y chang em !
Nói chứ cũng nhiều thứ khó khăn lắm đặc biệt là yếu tố bên ngoài :109::109:. Đơn giản như suốt ngày bị thúc đi quân sự, xong bị cận lại đầu quân qua dân quân :1cool_byebye:.
Hay là bà con nội ngoại chú bác, suốt ngày kêu mình cờ bạc há há, Nhà gấu cũng nhìn mình hơi đểu tí.
Cơ mà họ không hiểu nên mình cũng ko cần phải giải thích. Thời gian sẽ trả lời 1 là thành công 2 là thành công công. :21:

Nói chứ cũng nhiều thứ khó khăn lắm đặc biệt là yếu tố bên ngoài :109::109:. Đơn giản như suốt ngày bị thúc đi quân sự, xong bị cận lại đầu quân qua dân quân :1cool_byebye:.
Hay là bà con nội ngoại chú bác, suốt ngày kêu mình cờ bạc há há, Nhà gấu cũng nhìn mình hơi đểu tí.
Cơ mà họ không hiểu nên mình cũng ko cần phải giải thích. Thời gian sẽ trả lời 1 là thành công 2 là thành công công. :21:
Đút tiền cho nó là xong vụ quân sự mà . Gọi CA phường cho ít , tổ trưởng cho ít . Tuổi mình hết năm nay là xong rồi với chính sách cũ. Mới k biết thế nào.
Hay làm broker cũng hay đấy . Có nghề ngỗng ổn định , k ảnh hưởng tới việc yêu thích .
Trade for living thật sự là rất mệt mỏi . Ra riêng , vợ con càng căng thẳng nữa .

Sent from my iPhone using Tapatalk

:21: Phụ nữ hay nhờ, lấy chồng thì bắt chồng chia sẻ việc nhà, giờ có con gái, thấy bồ toàn ở nhà nấu cơm mà vẫn có xiền lại chê đểu nhờ...

Đút tiền cho nó là xong vụ quân sự mà . Gọi CA phường cho ít , tổ trưởng cho ít . Tuổi mình hết năm nay là xong rồi với chính sách cũ. Mới k biết thế nào.
Hay làm broker cũng hay đấy . Có nghề ngỗng ổn định , k ảnh hưởng tới việc yêu thích .

Sent from my iPhone using Tapatalk
Ha ha không khoái đút Bu ơi nên thích chơi thì mình chơi mà đi dân quân cũng bth lâu lâu tập thôi.
Chính sách mới 27 tuổi.
Không khoái cái broker vì suốt ngày đòi ép doanh số :10:.

Ở nhà mà có tiền dễ bị tưởng trộm cắp, bài bạc bóng bánh lô đề mới cay a ạ :21::21:.
Thật lòng là con gái chị nếu yêu một anh trẻ tuổi mà chỉ ở nhà chiên chứng chị cũng không vui.Chứng khoán là một hình thức đầu tư tiền nhàn rỗi thôi,trade for living là không ổn đâu.

Thật lòng là con gái chị nếu yêu một anh trẻ tuổi mà chỉ ở nhà chiên chứng chị cũng không vui.Chứng khoán là một hình thức đầu tư tiền nhàn rỗi thôi,trade for living là không ổn đâu.
Ý chị TTN là kiếm cái job nào đấy, vớ vẩn cũng được, lấy vợ đi rồi nghỉ việc & chiên chứng thoải mái TM ợ :21:

Back