Linh tinh bên lề 2014

Cô lái trong ngày 8/3 mong manh tợn :D

Chúc cô luôn trẻ vui khỏe :)
hi hi buồn vì thấy chồng và các con không ai thích sống ở VN , mà mình thì lại chưa muốn đi...
A moment of madness

Last edited by a moderator:
Cô lái hôm nay tâm sự thế nhỉ?
Chủ tịt nhà mình cũng đang thế, ko biết có quan hệ thế nào ko nhở:13.jpg:

hi hi buồn vì thấy chồng và các con không ai thích sống ở VN , mà mình thì lại chưa muốn đi...
A moment of madness

Kể ra nhiều lúc phải day dứt giữa gia đình và đam mê cũng hơi mệt nhỉ, nhưng chắc cũng sớm có giải pháp cân bằng thôi, vui lên đi cô. That's life.:57.jpg:

Kể ra nhiều lúc phải day dứt giữa gia đình và đam mê cũng hơi mệt nhỉ, nhưng chắc cũng sớm có giải pháp cân bằng thôi, vui lên đi cô. That's life.:57.jpg:

Ngồi bển vẫn có thể chiến tốt mà. Có lẽ chỉ là vì cái môi trường quen thuộc chưa nỡ dời đi thôi.

Ngồi bển vẫn có thể chiến tốt mà. Có lẽ chỉ là vì cái môi trường quen thuộc chưa nỡ dời đi thôi.
Khó lắm bác, anh em chiến hữu, teamwork của e ở đây hàng ngày trực chiến , ở xa có nhiều cái bất lợi nhất là chuyện múi giờ ngủ -thức cũng là 1 vấn đề nữa.

Chị lái sao 2 hôm nay tâm sự thế ạ !
Công nhận " Nữ hoàng tình ca" Ngọc Lan hát tiếng ngoại quốc cũng hay thật :)

Chị lái sao 2 hôm nay tâm sự thế ạ !
Công nhận " Nữ hoàng tình ca" Ngọc Lan hát tiếng ngoại quốc cũng hay thật :)
Chán vì hàng nóng của mình chạy nhanh quá, mất hết sự hồi hộp hứng thú , lo lắng ....

Hàng nóng thì vậy mới đúng bản chất chứ c? Miễn sao đủ T trở lên mà cứ trần suốt thế thì còn gì bằng nữa ạ. Muốn lúc nào nhảy tàu cũng được c nhỉ :D

Back