Lải nhải chém gió....

Thế nhắm có xin đc tiền vợ để cứu giá HUT kg đấy [emoji13]
Khà khà... Vợ cứ phải xin tiền em suốt. Tính tát mấy lần mà thôi. Nó mất tiền, mình được tiền..... Khác gì nó đưa tiền cho mình cứu net nó........ :4::4:

Khà khà... Vợ cứ phải xin tiền em suốt. Tính tát mấy lần mà thôi. Nó mất tiền, mình được tiền..... Khác gì nó đưa tiền cho mình cứu net nó........ :4::4:
Phát hiện @pilot kẹp cổ nên onlin miết nhé. Định đợi PCT hiện lên cứu cánh à:21:

Hix........ Em bị nghiện VC mất rồi.... Chắc phải cai nghiện thôi chứ vợ em mà phát hiện ra em nghiện ngập thì chít... :20::20:

EM mới vào nhưng cũng bị nghiện. Em chắc phải dấu nick chứ vợ em nhìn thấy cái chữ ký của em là chít :)

TT hôm nay giao dịch chán quá. Bull máu được có chút lúc sáng rồi lại xì hơi. Thế cũng hay.
SSI hôm nay có vẻ khỏe. Càng gần tới ngày G của SSI, TT vẫn cứ luanh quanh 55x là ngon dồi. TT có cơ hội tạo đáy, SSI có cơ hội bật mạnh hơn.

TT hôm nay giao dịch chán quá. Bull máu được có chút lúc sáng rồi lại xì hơi. Thế cũng hay.
SSI hôm nay có vẻ khỏe. Càng gần tới ngày G của SSI, TT vẫn cứ luanh quanh 55x là ngon dồi. TT có cơ hội tạo đáy, SSI có cơ hội bật mạnh hơn.
Thế đã thấy cái gì bật xuống chưa ?:4:

CT có ý kiến gì với cách trading của em không CT? Em chờ lời vàng í ngọc của CT. :emoticon-00115-inlove:

Bác hỏi em á ? em biết gì về trade đâu, toàn chém tào lao kg :4:

Dạ. Đúng vậy thưa CT. Những lúc thế này, điểm số không quan trọng nữa rồi vì cơ hội chưa tới nên em muốn hoàn thiện thêm tay nghề.
Tất nhiên là với nhỏ lẻ thôi, còn các anh FM thì em không nói.

KHả năng lớn chiều nay múa chảy thành sông và hoảng loạn thực sự bắt đầu. sáng mai sẽ xuất hiện cơ hội tuyệt vời để shop bing:gun_rifle:

Cơn hoảng loạn tới sớm hơn dự kiến. Điểm turning point gần đây rồi. Cảm giác là vậy.
Túc tắc đi tiền và xin tiền. Hì hì.

Về nhà cho tĩnh lặng. NHiều thứ lúc đầu tưởng như rác thì giờ lạic ó giá trị. Nhiều thứ giá trị thì giờ bị bán như rác. Ôi...
Mr Market đang crazy. Có lẽ mai sẽ là 1 phiên đạp tiếp nhưng kệ cmn. Mai đóng bảng, chỉ lên VC chém gió mà thôi.
TK tổng kết đang lõm x.x+ 1%. Nhẹ nhàng thôi mà !!!

Last edited by a moderator:
Về nhà cho tĩnh lặng. NHiều thứ lúc đầu tưởng như rác thì giờ lạic ó giá trị. Nhiều thứ giá trị thì giờ bị bán như rác. Ôi...
Mr Market đang crazy. Có lẽ mai sẽ là 1 phiên đạp tiếp nhưng kệ cmn. Mai đóng bảng, chỉ lên VC chém gió mà thôi.
TK tổng kết đang lõm 6.7%. Nhẹ nhàng thôi mà !!!
Mai dời dấu phảy sang phải 1 số nhé :4:

Back