Kỹ năng nâng cao !

Ngồi hóng ... các bác rung liên tục nhưng mình vẫn chưa hiểu ... lại ngồi học :D E thấy bác beobeo vừa học vừa tìm lí do tại sao mình sai mà rút kinh nghiệm :D
Làm cái account đi mới nhanh hiểu được...

Giống trận này này:
1 (Current Score 2-1) Under 3.5 Independiente Santa Fe v La Equidad
(Goal Line In-Play) 06/07/2012 None 1.70 Won
Nhưng đúng là đánh under vừa được ăn ít mà lại đau tim....

Ăn thế này sướng hơn:
1 (Current Score 0-0) Over 0.5 Atlas v Unam Pumas
(Goal Line In-Play) 06/07/2012 None 2.30 Won

Có phải nhớ thêm con số 2.30 không cụ :D
Không, 2,3 là đánh sau khi nhìn thấy 2,15....
Đánh ko rung cũng hiệu quả phết:
1 (Current Score 0-0) Under 0.5 Vancouver Thunderbirds v Poco City FC
(1st Half Goal Line) 06/07/2012 None 1.70 Won

@Đại ca snatcher:Anh viết tiếp phần về điều kiện odds đi anh,hôm wa cái con Daica đúng là hiện ra odds đẹp nhưng chưa được 10s thì biến luôn với cái post của anh nó ở trang trước nên em cũng quên không xem,có những trận em đánh under nhưng vẫn tạch dù đúng odds.

@Đại ca snatcher:Anh viết tiếp phần về điều kiện odds đi anh,hôm wa cái con Daica đúng là hiện ra odds đẹp nhưng chưa được 10s thì biến luôn với cái post của anh nó ở trang trước nên em cũng quên không xem,có những trận em đánh under nhưng vẫn tạch dù đúng odds.
Để đánh over, có 2 loại đánh:
1. Over H1: khi đó phải chọn trận có odd kick off như sau: 1,5 x x, 1,61 x x, 1,8 x x, 2,75 x 2,75....đặc biệt ưu tiên với trận có odd 1,5.
2. Over H2: khi đó phải chọn trận đang có cách biệt 1 bàn, odd cho cửa hòa nằm trong khoảng từ 3-5.....
Sau đó mới xem đến các điều kiện đủ (2,15 và 2,675)...

Vừa có con Richmond U21 đúng chuẩn đang thò vào thì nổ mịa nó mất, đen quá....
Anh em chú ý nhé, hôm nào mà có trận mình đang nhồi nó nổ thì có nghĩa là đen đấy, nên dừng lại đợi hôm sau hãy đánh...

Vừa có con Richmond U21 đúng chuẩn đang thò vào thì nổ mịa nó mất, đen quá....
Anh em chú ý nhé, hôm nào mà có trận mình đang nhồi nó nổ thì có nghĩa là đen đấy, nên dừng lại đợi hôm sau hãy đánh...

Bác ơi, nếu đen như vậy thì mình chay ra đầu ngõ f.ucking giải đen xong chạy vô chơi tiếp chắc được huh bác?

Có một điều em để ý là nếu đang đỏ mà mình bỏ đi f.ucking thì về rất đen, 2 hay 3ngày sau cũng chưa hết

Back