ITQ đi lên từ tt bão tố

D

dat .itq

Guest
có bác nào biết về em này ko giữa lúc tt dow ko ngừng nghỉ thì em ấy lầm lũi đi lên thậm chí ko thèm chỉnh

có bác nào biết về em này ko giữa lúc tt dow ko ngừng nghỉ thì em ấy lầm lũi đi lên thậm chí ko thèm chỉnh
Em ko biết, nhưng em kiếm được 50% lợi nhuận với em nó trong downtrend của VNI :D
Các anh lái thì control được lượng cổ cánh 1 cách tuyệt đối, nhưng các anh ý không biết cách hô hào cho nhiều gà con vào tham gia trận chiến nên toàn tự sướng
Vẫn theo dõi em nó, đợi giá hợp lý hoặc....1 cái gì đó bất thường là quay lại làm tý

TA gà của em bảo: Trend chưa gãy, nhưng tiền có dấu hiệu hụt hơi, lại đang ở vùng quá múc và RSI đã phân kỳ Gấu ==> Chuẩn bị quang tèo.

muốn tèo nghe chừng khó vì nếu tèo phải vươn lên 12 cái đã rồi mới chỉnh

Em ko biết, nhưng em kiếm được 50% lợi nhuận với em nó trong downtrend của VNI :D
Các anh lái thì control được lượng cổ cánh 1 cách tuyệt đối, nhưng các anh ý không biết cách hô hào cho nhiều gà con vào tham gia trận chiến nên toàn tự sướng
Vẫn theo dõi em nó, đợi giá hợp lý hoặc....1 cái gì đó bất thường là quay lại làm tý
cụ nói chuẩn các bạn ấy ko phải ko biết pr đâu muốn hữu xạ tự nhiên hương h gà con lao vào nhiều bể game của các anh ấy nên các anh ấy chưa lập pic là vì thế :))

cụ nói chuẩn các bạn ấy ko phải ko biết pr đâu muốn hữu xạ tự nhiên hương h gà con lao vào nhiều bể game của các anh ấy nên các anh ấy chưa lập pic là vì thế :))
Các anh ý đánh quá chán mặc dù tiền + cổ rất nhiều

giảm hết vị thế với itq cũng vì topic này hic hic
bác nói thế nào ấy chứ. nó vẫn chậm rãi di lên đấy thôi.chưa thoát ra khỏi vị thế bứt phá nên thế này là ok rồi

Những cp không phải hàng thị trường thì e luôn cân nhắc vị thế của mình, quan trọng nhất là làm sao có thể ra hết hàng với 1 cú enter :D

Các anh ý đánh quá chán mặc dù tiền + cổ rất nhiều
trong tuần này khả năng sẽ chốt tuần 11.5-11.8 từ từ thôi bác HN ko vội đc, HƯNG YÊN lại cạnh HN lại càng ko vội

Những cp không phải hàng thị trường thì e luôn cân nhắc vị thế của mình, quan trọng nhất là làm sao có thể ra hết hàng với 1 cú enter :D
hú hú :))

itq đúng thiếu lửa, tt tăng đều mà k tăng nổi. Ủn nó ce đi bác uiiii, có khi nó ce e còn ủn hộ luôn

Back