Hàng Nguội và Hàng Nóng

HAR vừa tăng từ 9.4 lên 11.2 , là tăng gần 20% rồi !
lại chạm MA50 , cản rất mạnh !
có cp thì nên chốt, muốn mua hãy chờ ở ~10.5 thôi

12 có thể chỉ là mức cản đầu tiên thôi, còn mức 14 nữa đó annie à
phen này lồi mồm, nhớ đãi ae ly café nhen :D
12 là e nhảy ...14 ai gan thì vào :D e để 10k lai dò đỉnh thôi :D

Các cụ máu lửa nhỉ :D
Nay em hơi xoắn 1 chút, thanh lý 2/3 mớ chứng cổ rồi :violin:
Index vẫn chưa có gì đáng ngại nhưng mớ hàng măm 30-70% của em lực kéo có vẻ yếu.
Xuống tàu, nhường khúc sau cho người mới còn mềnh đi kiếm hàng mới :Guitar:

Các cụ máu lửa nhỉ :D
Nay em hơi xoắn 1 chút, thanh lý 2/3 mớ chứng cổ rồi :violin:
Index vẫn chưa có gì đáng ngại nhưng mớ hàng măm 30-70% của em lực kéo có vẻ yếu.
Xuống tàu, nhường khúc sau cho người mới còn mềnh đi kiếm hàng mới :Guitar:
Bác vẫn là idol của e ... nếu idol được như avarta nữa thì e dựng tượng luôn :D

Các bác có thích loại cổ phiếu; Anh ngược đường ngược gió để yêu em không nhỉ?
Ngồi soi chart thì nàng index chưa có gì đáng xoắn, vẫn trên con đường dư thế lày;
http://vietcurrency.vn/threads/chung-khoan-viet-nam-2014-duoi-goc-nhin-ptkt.572/#post-115722
Nhưng chắc rằng bước đi sẽ gập gềnh chứ không mượt mà như trước, vì vừa rồi anh chị em oánh ẩu quá, hàng teen ai chẳng thích nhưng teen có lỗ "thậm chí 2 cái lỗ" các bác phi vào rầm rầm và lồi mồm toạc mỏ - các anh nhớn chẳng thích lắm đâu
Soi teen ko được em quay sang soi nặng mông lạc lối, mặt tiền xấu nhưng kết cấu thơm. Có mấy chú hay phết :D:D:D khả năng sinh lời rất cao nếu nàng vni điều chỉnh nhẹ
:rolleyes:

Bác cho em xin cái view e này với ah
Xin nói luôn tui không giỏi FA ,chủ yếu chiến theo TA nên view có thể lệch lạc :
SPP các năm vẫn luôn có lãi , 4Qúi gần đây lãi Q sau cao hơn Q trước . Cùng ngành có VPK giá 35k . SPP có BV 19 tương đương VPK ,doanh thu SPP cao hơn và vẫn đang tăng qua các năm . Vừa rồi SPP đầu tư mạnh trang thiết bị ,vay hơi nhiều , trả lãi mỗi quý >10 tỷ . SPP có 1 mớ CP quỹ ,các tổ chức nắm nhiều cp giá khá cao . SPP sắp có cổ tức 8% .Tin đồn ban lãnh đạo cũng thích đớp hít . Bla...Bla

Last edited by a moderator:

Rung lắc phọt hết cả hàng :wtf: cứ nghĩ vni sẽ điều chỉnh nhẹ trước khi phọt lên 63x :confused:
Tĩnh tâm hết tuần, trong lúc đợi xèng về thì mò mẫm hàng nguội. Sang tuần xem xét tình hình tham chiến lại:Guitar:

Sáng nay em cũng chốt hết PVA
Liều xơi nhiều bác ơi. Bác xem thằng PXA đó, thời gian tích lũy đớp hàng làm sao bằng PVA đc. Mà PXA hiện giờ tăng 100% rồi nhưng ko thấy đi xuống, khả năng lấy đà chạy tiếp.

Liều xơi nhiều bác ơi. Bác xem thằng PXA đó, thời gian tích lũy đớp hàng làm sao bằng PVA đc. Mà PXA hiện giờ tăng 100% rồi nhưng ko thấy đi xuống, khả năng lấy đà chạy tiếp.
vâng! Chắc chắn sẽ vào lại em nó...em nó chỉ là mới khởi đầu thôi

Back