Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Mất toi cái điếu cài roài, giờ chỉ hụ và đang hụ khe khẹ thôi. :36:
Đã có vài đồng chí húng và trúng mìn, thương vong chưa xác định.
Báo cáo hết./.
Đấy... Thầy Rái được chết trong tay Thầy Son... hạnh phúc miên man...tinh thần viên mãn chưa...
Chỉ tiếc... em chưa tìm được tri âm...mà đã toi mạng cùi (có lẽ thế dzồi)...hic

Đấy... Thầy Rái được chết trong tay Thầy Son... hạnh phúc miên man...tinh thần viên mãn chưa...
Chỉ tiếc... em chưa tìm được tri âm...mà đã toi mạng cùi (có lẽ thế dzồi)...hic
Sao thủ trưởng hết tâm thư rồi lại tâm tư, giờ đến tâm linh vại :102:
Tăng định tuy có hung hãn, nhưng chưa đến mức chán nản và phát hoảng.
Còn tiền là còn cơ hội mất tiền, cộ lên....Em oánh dây thép nhờ Đại đội Bò Kho To To @bokhoktx chi viện roài :63:

Sao thủ trưởng hết tâm thư rồi lại tâm tư, giờ đến tâm linh vại :102:
Tăng định tuy có hung hãn, nhưng chưa đến mức chán nản và phát hoảng.
Còn tiền là còn cơ hội mất tiền, cộ lên....Em oánh dây thép nhờ Đại đội Bò Kho To To @bokhoktx chi viện roài :63:
Thật, chơi cái deal Huyền Bí... đầu óc em nặng trĩu về mặt Tâm Linh... cứ thấy đỏ là sợ xanh mặt... hic hic...

Thật, chơi cái deal Huyền Bí... đầu óc em nặng trĩu về mặt Tâm Linh... cứ thấy đỏ là sợ xanh mặt... hic hic...
Ơ...tưởng Tâm Linh thường chỉ Làm Thinh thôi chớ?
Thủ trưởng cứ nhặng xị, e là rối ren hội nghị, thì cả bọn tụi mình xách gậy với bị ra ngồi ngoài vỉa hè siêu thị giờ :43:

Ơ...tưởng Tâm Linh thường chỉ Làm Thinh thôi chớ?
Thủ trưởng cứ nhặng xị, e là rối ren hội nghị, thì cả bọn tụi mình xách gậy với bị ra ngồi ngoài vỉa hè siêu thị giờ :43:
Thông cảm, em đang bị kẹp trên đỉnh đồi gió hú... Múc trúng ngay đỉnh cao muôn trượng...hàng còn chưa kịp cập bến... rối loạn tinh thần dzồi...hic

Đóng cửa mà dzớt 50đ thì... Lạc Tiên cháy hàng... người người nhà nhà mất ngủ...
Anh 3 ơi, hãy túm lấy cơ hội, chặt chúi chồng Lạc Tiên anh ơi... Nhờ sứ giả @satthu1102 truyền miu kế cho anh 3... mong anh thoát kiếp nạn...
Lạc tiên cháy hàng. Sang nay mình gúc gồ trái Lạc tiên mà cười đau cả bụng. Cào thâm thúy vãi :19:

Status
Not open for further replies.
Back