Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Em nghĩ hôm nay VN30 nó rơi thêm 55đ nữa, về đúng 1000 là đẹp, theo Chart thì đúng vậy phải không anh Rai? Nếu đúng, để em về xin vợ tí tiền đi cờ bạc tiếp, dạo này ngồi lảm nhảm mà không hành động, thấy cũng ù lì ra...haizzz
Tùy khẩu vị và khả năng mỗi người bác ạ.
Còn 3 phiên nữa tính từ hôm nay để check lại support quanh 1070 và cũng là trendline. Giữ được thì chiến, không thì chạy cho nhanh.
Em ngồi im thôi :1:

Tùy khẩu vị và khả năng mỗi người bác ạ.
Em ngồi im thôi :1:
Vậy em cũng ngôi im theo anh. Bao giờ anh cút lỗ, thì hô lên em cút theo với nhoe. Em chẳng kiếm chác được tẹo nào từ chứng trường, đắng lòng quá anh...
Hôm nọ, em bám anh Bò Thần con PVS, múc đúng đỉnh, mà giờ tan xác luôn rồi, mãi không thấy ảnh hô cút lỗ...em tâm sự cá nhân thui, hok có ý j khác anh nhoa.

Vậy em cũng ngôi im theo anh. Bao giờ anh cút lỗ, thì hô lên em cút theo với nhoe. Em chẳng kiếm chác được tẹo nào từ chứng trường, đắng lòng quá anh...
Hôm nọ, em bám anh Bò Thần con PVS, múc đúng đỉnh, mà giờ tan xác luôn rồi, mãi không thấy ảnh hô cút lỗ...em tâm sự cá nhân thui, hok có ý j khác anh nhoa.
Dòng này chắc khó, vì em đang định ốc nhồi bác ạ :1:
Chỉ cần con Gấu nó chủ quan, cũng sắp rồi...:19:

SHB về 10.x để mua lại 10.000 đã bán 12.5 từ mấy tháng trước cái nhể :1:
Hình như chị xóa cái dòng "bọn gì gì đó phải giảm 50% nữa cho TT lành mạnh" rồi thì phải?
Em chỉ cần tầm 30% nữa thôi, và cổ đang ngắm ngừng rơi là gửi vốn vào đó được rồi.
Index về 600 là câu chuyện rùng rợn của thì tương lai, không chắc lắm :19:

Dòng này chắc khó, vì em đang định ốc nhồi bác ạ :1:
Chỉ cần con Gấu nó chủ quan, cũng sắp rồi...:19:
Đấy, em lấy nick có sai đâu mà. Sen đương nhiênThơm...khúc này mà không thấy Thơm mới lạ chứ. Chart uptrend, lại về Major Sup... Đương nhiên hồi...Hồi thì đương nhiên Ốc Nhồi... Vậy thì NAV mãi mãi lồi...hihi
Mà em chả biết Nhồi con nào anh Rai ơi? Có thể phím thằng em 3 chữ cái hem? Hoặc 2 chữ cũng được...hihi

Hình như chị xóa cái dòng "bọn gì gì đó phải giảm 50% nữa cho TT lành mạnh" rồi thì phải?
Em chỉ cần tầm 30% nữa thôi, và cổ đang ngắm ngừng rơi là gửi vốn vào đó được rồi.
Index về 600 là câu chuyện rùng rợn của thì tương lai, không chắc lắm :19:
Không xóa đâu. Chị chả quan tâm index về đâu.

Đấy, em lấy nick có sai đâu mà. Sen đương nhiênThơm...khúc này mà không thấy Thơm mới lạ chứ. Chart uptrend, lại về Major Sup... Đương nhiên hồi...Hồi thì đương nhiên Ốc Nhồi... Vậy thì NAV mãi mãi lồi...hihi
Mà em chả biết Nhồi con nào anh Rai ơi? Có thể phím thằng em 3 chữ cái hem? Hoặc 2 chữ cũng được...hihi
Per đi, cho hợp mốt bác nhé :21:
Nhưng trước khi enter, MS xem cô có ưng không, vì em hay xúi dại lắm :19:

Status
Not open for further replies.
Back