Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
thầy khéo đùa, nhìn thịt lợn kìa anh...cứ làm như TQ nó ăn hết thức ăn của thế giới ấy. Thị trường nông sản mấy năm nay bầm dập hết. Trái cây được là do năm ngoái miền tây ngập mặn lịch sử giờ vẫn còn di chứng, năm nay và năm sau thì coi chừng.
Chời ơi... thế là em lại tính trật lất quả đất nữa dzồi... thảo nào, nó đỏ lòe lòe như vại...hu hu
Có cách nào lôi em ra khỏi vực thẳm này không Thầy ơi...em xin cảm ơn!

Oánh thế lày thì làm sao mà vượt lên trên vía của các anh VF được?
Keyword là 54k ha của bọn TQ ngập tràn trong băng giá nhóe... Úc thì nóng bỏ xừ nhóe, Phil thì núi lửa phun phèo phèo nhóe... => Sắp tới, không biết bọn nó có trái cây ăn không nữa?
Cơ mà đó là nhân tính...còn giời tính...thì đang đỏ lòe lòe kia kìa...hu hu
case lâu năm, dòng tiền ăn liền từ trái cây nó phải clear dần cục nợ đi thì may ra. ôm ko phải 5 năm mà có khi phải 10 năm :19:

Chời ơi... thế là em lại tính trật lất quả đất nữa dzồi... thảo nào, nó đỏ lòe lòe như vại...hu hu
Có cách nào lôi em ra khỏi vực thẳm này không Thầy ơi...em xin cảm ơn!
Thầy hỏi chuyên gia chu kỳ linhbach xem...anh treo chuông thì sẽ có cách cởi chuông. Năm ngoái anh thấy cao su thiên nhiên 350 yên/kg nên bet mạnh vào HANG, nhưng a quên là giờ cao su thiên nhiên tạo đáy thì chưa chắc nó bật.

case lâu năm, dòng tiền ăn liền từ trái cây nó phải clear dần cục nợ đi thì may ra. ôm ko phải 5 năm mà có khi phải 10 năm :19:
Từ ấy trong tôi rầu thúi ruột
Còn tiền đâu nữa để mà mong
Tâm hồn tôi là một rừng cây-trái
Ánh mắt tôi là một khối căm hờn
Bảng điện ơi sao mày trêu tao thế
Hu hu hu

Thầy hỏi chuyên gia chu kỳ linhbach xem...anh treo chuông thì sẽ có cách cởi chuông. Năm ngoái anh thấy cao su thiên nhiên 350 yên/kg nên bet mạnh vào HANG, nhưng a quên là giờ cao su thiên nhiên tạo đáy thì chưa chắc nó bật.
Dạ, hỏi anh LinhBach thì thôi để em quay cái Quẻ cho nó nhanh... hoặc lên hoặc xuống chứ không đi hai hàng...hic
Công nhận, thầy có góc nhìn hay quá, em xin lưu lại, sau này cắt lõm, ngồi nhòm lí do vì sao?!

Sao chị nói 100% ăn, ôm trong 3 năm mà... giờ lại hô bỏ...em biết phải làm sao? Hôm trước em hô 500k cổ lận đó...có phải 500 cổ đâu...hu hu
Mình chỉ đúng khi thị trường xác nhận là mình đúng. Chị ôm TL4 2 năm, trải qua mọi cung bậc cảm xúc khi thị trường thăng hoa nên cho rằng dễ làm khó bỏ sướng hơn :1:

Từ ấy trong tôi rầu thúi ruột
Còn tiền đâu nữa để mà mong
Tâm hồn tôi là một rừng cây-trái
Ánh mắt tôi là một khối căm hờn
Bảng điện ơi sao mày trêu tao thế
Hu hu hu
Hôm nay xả hơi sau hai ngày khói lửa, định không mở bảng 1 ngày nhưng nghiện quá ko chịu được phải bật lên xem phiên ATC :)
E thấy bảng điện một màu xanh mướt mát thế kia sao anh lại khóc... hay là những giọt nước mắt của hạnh phúc? :}

Hôm nay xả hơi sau hai ngày khói lửa, định không mở bảng 1 ngày nhưng nghiện quá ko chịu được phải bật lên xem phiên ATC :)
E thấy bảng điện một màu xanh mướt mát thế kia sao anh lại khóc... hay là những giọt nước mắt của hạnh phúc? :}
Đen như con cờ hó mực... thà thị trường nó sập...thì không rơi lệ...chứ thế lày thì...oan trái quá...hu hu hu

Status
Not open for further replies.
Back