Bình luận Giao dịch hàng ngày_VNindex 1000 ngày thẳng tiến !!!

Status
Not open for further replies.
Giờ hơi sớm để lạc quan bác ạ :1:
Phục hồi nhưng không đi kèm thanh khoản, mưa bão có thể vẫn chưa tan.
Chỉ riêng VNI hay VN30 thì chưa lạc quan nhưng cũng đỡ sợ hơn chưa a.?
Mà từ đầu sóng toàn MMs bao sân, giờ em thách các thể loại MMs đạp đổ nồi cơm ngay và luôn đấy, xem nhỏ lẻ nhanh hay tay to nhanh hơn...:21:

Mà từ đầu sóng toàn MMs bao sân, giờ em thách các thể loại MMs đạp đổ nồi cơm ngay và luôn đấy, xem nhỏ lẻ nhanh hay tay to nhanh hơn...:21:
MMs oánh bao sân, chấp cả 2 dây biên thía này thì chỉ béo nhỏ lẻ cò rỉa: thấy động là chậy ko phải báo cáo ai sất.
p/s: UBCK mới chỉ cho đánh future chứ chưa cho option nạ, nên chưa có chiều ngược để hedging nha thầy :105:

MMs oánh bao sân, chấp cả 2 dây biên thía này thì chỉ béo nhỏ lẻ cò rỉa: thấy động là chậy ko phải báo cáo ai sất.
p/s: UBCK mới chỉ cho đánh future chứ chưa cho option nạ, nên chưa có chiều ngược để hedging nha thầy :105:
Thế đến hạn tg 8, 9 có thanh lý đc hợp đồng kg Colai. Hay hôm đó lại rút phích cắm nhở...
Ps chắc cũng phải mất time khá dài mới biết nó hoạt động sao với thị trường ck cơ sở... nhỉ.
Hiiii. Giờ chắc chỉ xem cho vui.

Tôi thích ý kiến của Bác, và mong được về với đội của Bác... để được quan tâm chăm sóc... đôi lúc, cần thêm sự an ủi, vỗ về nữa... :21:

Thế đến hạn tg 8, 9 có thanh lý đc hợp đồng kg Colai. Hay hôm đó lại rút phích cắm nhở...
Ps chắc cũng phải mất time khá dài mới biết nó hoạt động sao với thị trường ck cơ sở... nhỉ.
Oánh chỉ số VN30 mà các anh cho dăm cân SAB, ROS... vào là khó lường ngay. Chờ nửa năm xem thế nào đã :10:

Mềnh không quan tâm nó hoạt động ra sao vì xác định luôn là chẳng bao giờ chơi cái phái sinh đó.

Oánh chỉ số VN30 mà các anh cho dăm cân SAB, ROS... vào là khó lường ngay. Chờ nửa năm xem thế nào đã :10:
Không dễ xơi lão nhể. Khác gì upcom... chợ có mỗi 1 ông cầm batong chỉ.... khua khua cái tít chân trời là đất của ổng. Thợ săn tưởng ngon vác súng đi săn đàn vịt trời .... bò trườn đc tới nơi thì vịt vỗ cánh bay mất...hiiii
Cứ chợ truyền thống mà tham gia, cho nó lành.

Không dễ xơi lão nhể. Khác gì upcom... chợ có mỗi 1 ông cầm batong chỉ.... khua khua cái tít chân trời là đất của ổng. Thợ săn tưởng ngon vác súng đi săn đàn vịt trời .... bò trườn đc tới nơi thì vịt vỗ cánh bay mất...hiiii
Cứ chợ truyền thống mà tham gia, cho nó lành.
UPcom khác gì chợ truyền thống hả thầy?

Mềnh không quan tâm nó hoạt động ra sao vì xác định luôn là chẳng bao giờ chơi cái phái sinh đó.
Vầng.... trăm hay, 100 lạ không phải tạ đường phèn. Cứ quen quen mà cầm nắm cho iêm tâm cô nhể .... hì...hì

Sắp về 8 rồi. Các chuyên gia phân tích ở bển bắt đầu dịu giọng đi rồi. @Bạch Vân ném quả video chế bá đạo quá, right timing :21:
Thôi kệ anh ạ, khúc gay cấn nhất cũng qua rồi... hú hồn luôn...
Anh sang Úp cơm, ngâm cứu con DPG thử xem ạ, em nghĩ nó hợp với style mà anh em mình đã trao đổi!

Status
Not open for further replies.
Back